Sung Sướng Vô Bờ Lạc Vào Cõi Mộng Cùng 02 - Massage Tokyo quận 10

Lượt xem: 3,008

Văn Hậu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
31/10/19
Chủ đề
8
21
22
34
0 ₿
Vừa rồi có dịp ghé qua quận 10 thăm người chiến hữu, sau một lúc hàn huyên nói chuyện bên vài chai bia thì cậu ấy ngõ ý mời mình một vé Massage do biết mình rất mê loại này. Thế là 2 anh em phi xe đến thẳng Massage Tokyo tại: 829 Lê Hồng Phong, Quận 10 ( danh cho ae nào chưa biết). Do cũng khá bỡ ngỡ nên đành cho cậu bạn lo liệu phần vé, ngồi lại uống trà cùng nhau một tí thì mỗi người được mời lên một phòng riêng. Với không gian trong phòng thực sự khiến mình bất ngờ, sự khác biệt quá lớn về đẳng cấp là đây, từng chi tiết nhỏ tại Massage Tokyo quận 10 đều để lại ấn tượng vô cùng khó quên. Phòng ốc được bày trí vô cùng sang trọng và lịch sự, tiện nghi đầy đủ không thiếu một thứ gì, không gian trong lành sạch sẽ kết hợp với hương thơm nhẹ nhàn thư thái.
Bước vào phòng xông hơi ngồi mà thích ngay, hơi nóng nhẹ nhàn tỏa hương thơm như dìu dắt mình đi qua cơn mệt mỏi, cân bằng lại cảm xúc. Sau một lúc ngồi tận hưởng sự tuyệt vời thì cũng phải bước ra ngoài để cân bằng lại cơ thể và tiếp thêm tí nước cho đỡ khát. Lúc này cũng là lúc em 02 lên đến phòng, cô gái ấy là ai sao lại xinh xắn và đáng yêu đến vậy, cùng với đó là một dáng người hoàn hảo và vô cùng hấp dẫn khiến mình khó mà cưỡng lại.
Bé để mình ngồi nghĩ một lúc trên ghế, phần bé thì chuẩn bị và bắt đầu đưa mình vào bồn tắm lớn và tiến hành màn tắm sung sướng. Tay bé nhẹ nhàn vuốt ve khắp người cùng với đó là những kích thích nhẹ nhàn vào thằng em bơ vơ của mình đang đấm chìm trong dòng nước nóng. Rồi tuyệt vời hơn, bé bắt đầu nhẹ nhàn dùng miệng và mút nhẹ thằng em mình như một chiếc kẹo, rất may mắn là công lực mình có thừa nên vẫn kiềm nén được chứ không là mất mặt thằng anh này rồi. Tranh thu khám phá V4 tuyệt vời của bé một lúc để biết thế nào là sướng như tiên, rồi cũng kết thúc màn tắm vì không muốn bắt bé ngâm nước quá lâu.
Bé nhàn lau khô người và rồi đưa mình lên giường để bắt đầu đến với phần Massage toàn thân và Massage Body, phần này bé làm khá tốt và cũng khá phổ biến nên cũng không có gì để phàn này cả. Sau khi kết thúc phần dạo đầu bằng Massage toàn thân bé tiếp tục đưa mình đến với một cung bậc cảm xúc khác, sự sung sướng thăng hoa hơn bằng kỹ thuật Massage Nuru đầy hấp dẫn. Bé chậm rãi vuốt ve khắp người mình và phủ lên một lớp Gel giúp tăng độ kích thích và rồi bé dùng cặp ngực to và mềm của bé bắt đầu lướt chậm rãi trên lưng tiếp tục xuống chân... Cảm giác thực sự quá tuyệt vời với sự ấm áp và êm ái mà bé mang lại khiến mình không thể nào quên được. Xong phần lưng tiếp tục là phần ngực mình cũng được bé lướt nhẹ nhàn, cơ thể mình và bé như hòa làm một cùng lúc đó bé nhẹ nhàn dùng V4 đầy kích thích lứt nhẹ qua thằng em mình, sung sướng lúc này khó có thể nói nên lời. Kết thúc phần Nuru bé chưa cho cơn sung sướng dùng lại mà thăng tiến lên một dẳng cấp khác, đó là phần BJ vô cùng nhiệt tình và chuyên nghiệp. Từng nhịp chậm rãi bé nhẹ nhàn mang đến cho mình cảm xúc khó tả, cùng với đó là tư thế huyền thoại 69 đại pháp càng khiến cơn sướng đi xa hơn. Sức chịu đựng có hạng nhưng sung sướng cứ liên tục thăng hoa khiền thằng em mình đành chấp nhận xả đạn trong cơn phê chư hồi kết.
Để có thể đánh giá qua bé thì chỉ có thể nói bé quá tuyệt vời, nếu có thể đánh giá bé qua những co số thì có lẽ là 9/10 vì:
Face: Xinh có net, rất duyên dáng.
Skin: Trắng và mịn màn.
V1: To tròn và mềm mại, lướt trên người cực thích.
V2: Đầy đặn, dạng có da thịt nên ôm vào sướng ngay.
V3: To vừa tay, sờ hoài không chán.
V4: Quá đỉnh, ấm áp và thơm nhẹ như gió mùa xuân.
Ser: Rất biết cách chiều lòng khách hàng, ngoan ngoãn vân lời, thực hiện đầy bày: BJ, 69, Trườn bò Nuru tuyệt đỉnh khỏi chê nhé.
Có cơ họi nên thử một lần nhé anh sẽ biết được sự sung sướng là như thế nào.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Review cho tiết quá, chúc mừng bqcs