Sung sướng với em 38 đáng đồng tiền

Lượt xem: 1,153

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bi Bụng Bự

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
3/8/19
Chủ đề
9
77
27
0 ₿
Buổi tối dạo mát được ông anh giới thiệu bên tân phú có masage Tây Thi có mấy em tiếp viên ok lắm kkkk . Thế là ổng gửi cho cái code giảm giá với khả năng tình dục bẩm sinh em phi thẳng từ bình thạnn xuống tân phú với tâm trạng hớn hở

Vào cửa cái là gặp locker nhiệt tình vui vẻ dẫn xe chào hỏi đàng hoàng, em đánh giá cao khoảng này vì được tôn trọng ấy

Code được giảm 50k nên em lấy cái vip nhật thử nên từ 350 còn 300 à . Vì mới lần đầu tới nên em chẳng biết số gì hết thôi cho đi tour bạo lực luôn . Tip cho locker 20k vì sự nhiệt tình . Vừa vào phòng đánh giá phòng với bồn tắm hơi nhỏ nhưng mà không sao cũng ở phạm trù tạm chấp nhận được . Ngồi xông hơi tí em tiếp viên vào đập dô con mắt là cái vòng 1 cục xì lầu ông bê lắm muốn ná thở em là khoái khoái rồi thích hợp cho ae nào khoái trái cây nhá kkk. Em đi về mới coi rp của các bác đánh giá em 38 thấp quá mà nay là hết rồi à . Nói chuyện cười muốn xỉu , tắm kĩ , lau kĩ , còn thấy mới tắm xong ra tắt mấy lạnh là các bác hiểu rồi harrrr . Tổng quan về nói chuyện là ok lắm luôn lâu lắm mới gặp đc ưng ý đó , mát xa khoẻ tầm 30’ , đánh chắc tay , nhưng chưa đã lắm , xong phần đó đến mát xa mệt em nó lấy lưỡi liếm tới đâu em buốt xương tới đó xém phun bà nó ra luôn ráng gồng muốn chết , liếm lỗ tai còn thở vài phát anh nào yếu yếu là chết dở với em nó . Liếm ti đá chứng cúc quét lỗ đậu đủ bài , em sướng muốn cưới em nó về luôn , rồi chuyện gì cũng tới em phun ngay phút 20 trong xung xướng tột độ....

Đánh giá

V1 : hơi bị bự với sắn 8/10

V2 : hơi mỡ nhưng em khoái kiểu này nên cho 7/10

V3 : săn thịt , doggy chắc bấy nhầy quá

V4 : xì dầu đầy đủ

Thiệt hại tic 300 tip 400 locker 20 = 720 cho sự sung sướng

Đáng đồng tiền bác gạo lắm

Em mới viết lần đầu nên các bác thông cảm ráng đọc

Em sẽ cố gắng check rồi rp cho anh em khám phá nhá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.