Sung sướng với màn tắm phao

Lượt xem: 11,721

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sonkute

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/19
Chủ đề
3
34
14
37
0 ₿
Với cái nắng oi bức lúc này , phải tìm cảm giác lâng lâng mát lạnh mới được..chứ không thể nào tập trung cv được lúc này.haha...liền inbox cho Bác LAK xin làm Điệp Vụ mới..Vài phút sau nhận dc mail Bác Lục phản hồi..ôi..Vui làm sao..
Trước hết cảm ơn Bác LAK đã tài trợ Vé free shiatsu Gò vấp. Không phải đợi lâu nữa..lúc này liền phóng xe từ Q7 qua Gò Vấp để được gọi là lần đầu tìm thấy cảm giác tắm phao nó ntn các bác à.nghe các bác rp thấy sao nó sướng vậy hải đi mới tin dc..hihi
Vào gửi xe xong, đến quầy lễ tân check code, lễ tân là 1 bác tầm 50 tuổi, check code xong bác kêu yên tâm ở đây ẻm nào cũng đẹp, cũng ngon..haha
Được 1 ticker dẫn vào phòng ngồi chờ uống nước + ăn kẹo . cái phòng nhìn rất đẹp và sạch sẽ ( kiểu nhật bản đó mà) ..cái này thì ok.
Bước vào phòng xong tranh thủ vào xông hơi( xông hơi ngoài phòng cũng khá sạch sẽ ) tí cho khỏe người, được 10' thì a ticker dẫn vào phòng massage với csvc rất đẹp, mới và sạch sẽ ( rất khác vs mấy chỗ tôi thường đi ) có đèn tinh dầu + tiếng nhạc nhẹ..cái này thì 10đ.
Ngồi uống nước thì ẻm bước vào vs dáng người nhỏ con,ngồi tâm sự với ẻm nó cỡ 10 phút vs Mặt khá xinh tóc tém luôn cười giọng nói cực kì ngọt ngào, n body mình dây. cao tầm 1m55 ( sbd 22)
Tới màn chơi phao, ẻm nói mình tắm trên đây nha a,ôi.sướng rùi nha..lần đầu tắm phao cảm giác nó lạ và sướng lắm các Bác,ẻm kêu anh Nằm sấp trên phao, em nó buông bỏ xiêm y , bắt đầu tắm cho mình, sau khi tắm sạch sẽ xong là vào lâm trận màn thái hấp dẫn nè. Nằm úp lại ,em trần như nhộng,em thoa sữa dưỡng thể lên mình hay xà bông gì đó rồi em bắt đầu trườn lên trườn xuống, tay e thì ghì chặt tay mình ko nhúc nhích được, vừa bướm vừa cặp cam đồng thời trườn lên trườn xuống, má ơi nó phê lòi luôn.. Rồi em lật ngửa mình dậy, cũng bắt đầu trườn tiếp, rồi lướt từ chân lướt lên, lấy bướm chà chà súng của mình liên tục làm thằng nhỏ muốn bắn tung luôn.,em ơi..đổi thế nha em không a chết mất vì ra đó em..ẻm cười khoái chí, ẻm bảo anh vào hang đi nha, oke..em lại tiếp tục trườn lên trườn xuống cũng mấy phút, trườn cặp cam lên mặt mình làm mình ôm chồm lấy V1 ,ngậm ti giống như 1 đứa trẻ vậy, Ta nói trước giờ đi thái lần đầu tiên phê vậy, sướng lắm các Bác..
Tắm xong thì em lấy khăn lau khô cho mình rồi qua nệm nằm matxa. Em matxa khỏe ok lắm cái này thì goooood., đặc biệt em này rất thích cười và giỡn và nc rất vui.
Xong phần massage khỏe em hỏi..a muốn e..làm ji..nữa nak..ôi ..nữa hả.làm luôn đi em kẻo lỡ...hihi..tiếp Đến màn mệt, em dùng đường lưỡi đi từ ngón chân lên đến lỗ tai.,em đi đường lưỡi tiếp, lúc này tay đã rảnh rang, liền hái cam, BB, tay kia dùng ngón dài nhất chọc thẳng vào hang ổ, nước nôi đầm đìa..ôi thằng nhỏ không chịu nổi nữa rùi..đành out trong sự tiếc nuối.một đêm dài vs màn massage tắm phao rất ôi là sướng.sẽ quay lại nơi đây ..các bác cùng vào test màn tắm phao này nhé.
Đánh giá :SBD 22
CSVC: 10/10 ( phòng matxa lớn )
V1:7/10
V2: 7/10
V4 : gọn gàng sạch sẽ, nước như lũ
Tic : bác Lục tài trợ
Tip 6x. locker 20k+20k
Thanks Bác LAK đã tài trợ vé
Thanks Shiatsu đã có sân chơi mới và vui.

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Sorry bác nhưng bài này sao nhiều đoạn giống văn của mình trong bài report số 207 vậy :(

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
Xét thấy bài viết có những chi tiết copy từ bài viết khác nên LAK sẽ khoá topic này lại và sẽ có những hình thức xử lý thích đáng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.