Q.1 Sứng vừa đúng gu vừa đúng sức 107.

Lượt xem: 288

kinass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
22
14
0 ₿
Cả tháng cay sml cũng đến lúc ngẩn mặt nhìn đời . Được nhóc em giới thiệu cho 107 dubai luxury q1 đúng gu zú thiệt keke dáng vừa người nhìn rất thân thiện thế là cũng lướt cong dong xem số rồi gọi book luôn. chay tới được chú bảo vệ tiếp đón bảo để xe chú đưa xuống cất, rồi lịch sự mời lên phòng . Ngồi được cầm ipad xem lại hình ảnh em cho xác minh thấy nhóc em không dụ vậy vẫn là chốt bé.

Lên phòng tận hưởng cái phòng xông trước, ngồi 10ph đã chuẩn bị qua xông khô bé ktv vào, nhìn thấy quen quen. À quen thiệt, mới thấy trên ipad :ami-(32):

bé chào hỏi lại lau người, tui lại chủ động ôm eo bé hít hà mùi thơm bé , bé cười tình cảm lắm và sau hồi thì 2 người vào bồn vừa nằm ôm vừa tâm sự mỏng , tui ôm bé rất có cảm giác gần gủi, và bé thì lại cọ co cặp ngực lên người sau đó bé hôn nhẹ từ ngực xuống đến thằng nhóc, tay tui xoa bóp cặp ngực bé một hồi làm kích thích vl thằng cu cứng lên và ối dồi ôi phát chết ngay. không kềm kịp thì chết chứ sao bây giờ. Lên giường làm hiệp 2
Lên giường bé làm phần khỏe trước một lúc tui bắt nhịp được lúc nảy out sớm là chưa quen lắm. Giờ Qua tâm sự nói chuyện thì hiệp 2 tui quyết phải lấy lại phong độ.

Nuru: bé đổ dầu và dùng cặp ngực trườn như mọi lúc tui đi , nhưng lần này thì khác lắm . Bé trườn chậm mà còn đi lưỡi nhẹ nhẹ làm thằng cu chiu không nổi phải nhổm dây , tui lật người lai ôm lấy em úp cặp ngực vào hít cái mùi hương của em cho đã rồi chuyển qua sờ nắn cặp ngực ấy và rồi em từ từ trường lên cạ con bướm xinh lên thằng nhóc ui dồi oi nó đã mà sướng sướng thế nào luôn đấy chứ. và chuyển gì đến cũng phải đến xoay chuyển màn 69 để cả 2 cùng sướng .

2 lần mà lần 2 là lần chủ động lên đỉnh tuyệt vời nhất. Cực kỳ kết bé 107 rồi . Xuống quầy thanh toán vé tip bé luôn 1tr5 qua xứng đáng. được giảm 20% lấy lixi cho pv vui vẻ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã có buổi trải nghiệm cực kì tê tái cùng bé cưng 107 tại đặc khu 41:2onion35:, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh vào những dịp gặp mặt sắp tới ạ, chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ :cuteonion41: