Gò Vấp - Sưởi ấm cùng em 26 ngon yêu ( hera ) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Sưởi ấm cùng em 26 ngon yêu ( hera )

Lượt xem: 914

Ê đê

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/24
Chủ đề
7
146
100
Tphcm
0 ₿
Mấy nay thấy rầm rộ mấy bé ngiêng nước nghiêng thành quá mà trời lại còn đổ cơm mưa , như mưa trong lòng , mặc dù thời tiết không ủng hộ nhưng theo chân người đi trước bác #súng #Sinh nay em phải móc trộm ví của vợ ôm nỗi lo sầu mà đi nhưng lòng đã quyết thỳ chắc như kiềng 3 chân ( Chỉ có thể là Chân Ái ) mặc áo mưa phi con ngựa chiến hàng nghìn mét cuối cùng cũng tới đích , hừng hực quá , không biết là con vợ ở nhà đã phát hiện ra chưa , chứ mưa lạnh là soăn hết vòi luôn rồi .

Thủ tục nhanh gọn lẹ lên thôi chứ lúc này mà thiếu hơi ấm của thiếu nữ là dễ bị cảm lạnh lắm , xông hơi vừa kịp ấm người thỳ hình bóng em đã xuất hiện làm lòng mình chẳng thể ngóng chông thêm được nữa , đi ra gặp em cùng tâm trí thổn thức , em nhẹ nhàng duyên dáng chào mình , giọng em ấm áp chuyền cảm hứng tới mình , mình nhẹ nhàng đáp lễ vs em rồi em lấy khăn lau mồ hôi cho mình , mùi hương thơm mát của em nồng nàn như hoa sữa khiến mình càng thêm sao xuyến . Em cởi đồ mình nhắm chặt mắt vì sợ cây hàng nóng chưa bóp cò mà đã lên đạn , nhưng chẳng thể nhắm nổi khi 2 con mắt tiá lia tía lia đảo như ngan con , tràn vào mắt là hình dáng mi nhon trắng nõn cặp mông to mịn , sự ngây thơ hồn nhiên của em làm mình chẳng thể dời mắt trước 2 quả đồi núi to tròn như giữa sa mạc nóng hừng hực này . Liệu em có cảm nhận được sự thèm khát được có em trong lúc này , lòng mình giờ đây đã như điếu đổ chẳng chờ thêm được nữa .

" vào bồn tắm thôi nào ahihi " mình cùng em lả lướt vào bồn ngâm mình giữ cảm súc yêu thương , em nói chuyện hồn nhiên trong sáng " ngoài tối " , khuyến con tim càng loạn nhịp .
E áp sát gần hơn vuốt ve cơ thể yếu đuối vs em lúc này , theo cảm súc thăng hoa mình cùng em có màn trao nhau những nụ hôn nồng cháy như những tình nhân đang hoà quyện thân xác , bàn tay em vuốt ve cây hàng của mình mền mại nhẹ nhàng khuyến mình như muốn rỉ nước , không để em thiệt thòi mình liền đá lưỡi nồng cháy hơn đôi bàn tay mạnh dạn hơn cho em cảm giác hơn , mân mê con sò bụ bẫm của em khuyến em giật điếng người , cảm súc lúc này không có gì có thể diễn tả hết được vì thật sự quá tràn đầy hưng phấn , ngón tay mình nhẹ nhàng đưa vào miệng sò của em ấm áp trơn tru vừa móc vừa chao em nụ hôn thuần khuyết thật sự là quá sung lúc này , Em đi lưỡi từ cổ lên tai , tiếng rên hổn hển áp vào tai khó lòng mà kìm hãm lại được , Tay em không ngừng vuốt ve cây hàng lưỡi em không ngừng đi khắp cơ thể sau đó di chuyển xuống cây hàng , lưỡi em uyển chuyển khắp nơi cây hàng lúc này chỉ chờ em bóp cò là lên đạn thôi , em đá bi liếm cột và cuối cùng hì hục nạp đạn cho cây hàng , lúc này nước nôi của em cũng đã tràn trề khuyến mình càng thêm phần phấn khích , và rồi đạn đã lên sau vài phút cũng đã bắn vào miệng xinh ngoan yêu của em , em chắt triu tình chút một như không muốn lãng phí một chút nào ,, thật là sản khoái ,, quá phê rồi .:2onion35:

Sau màn dạo đầu massa mệt cùng em trong bồn thỳ cả 2 đã rần thắm thiết hơn , em tiếp tục công việc của mình vs màn massa khoẻ ,
em massa hơi thiếu lực một chút mình hiểu và thông cảm cho em khi vừa phải massa mệt xong , massa khoẻ xong thỳ em ngả mình vào người tôi như muốn được tôi chăm sóc và yêu thương , mình như thấu hiểu được lòng em , nên đã để em ngả lưng một chút còn bản thân thỳ khám phá 2 hạt xá lệ được cất giấu trên 2 quả đồi căng tròn của em , mình hôn tới đâu em rủn người tới đó "" em đúng là cũng biết hưởng thụ đó nha "" em dấn đầu mình vào con sò của em , hiểu được em muốn gì lúc này mình nhẹ nhàng liếm hạt nhãn của em làm em như chết đứng cơ thể bủn rủn rỉ nước tràn ra . chớp lấy cơ hội mình vừa móc vừa bú khiến em lên đỉnh co giật trong tận cùng của thoả mãn , thân thể cả 2 lúc này đã hoà quyện vào nhau như cặp tình nhân đã yêu từ rất lâu . Mình cũng đã không thể chịu được nữa rồi liền 69 cùng em , nước nôi em lúc này thật sự đã tràn đầy thơm ngon , em hì hục mút không ngừng tiếng rên em vang xé căn phòng , căn phòng yên tĩnh bỗng trở nên thật nhộn nhịp tiếng yêu thương , sau những skin của em thỳ lại một lần nữa hết đạn vì em . Em đúng là tuổi trẻ tài cao khuyến mình mê nặng mệt .
Cả 2 nhũn người nằm ôm nhau âu yếm trong những lời đường mật .

KTV : 26 9₫₫
Ngoài hình xinh gái
V1: Tô tròn mền mại
V2: vừa vặn
V3: vỗ bẹp bẹp
V4 : gọn gàng bụ bẫm , nhiều nước
- dáng không cao mấy nhưng bù lại là ngoan ,ngon và nhiệt tình
- Hôm nay móc chộm tiền của vợ quả là không uổng công rồi kkk

Thần thoại

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/19
Chủ đề
3
11
8
26
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym , bé 26 đúng kiểu ngoan xinh yêu nhà hera mối ruột của tôi

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
77
1,263
722
0 ₿
Kkk vk con là cái nợ lần đây mà . E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e cùng ktv a26 ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống và tháng móc 2 lần thôi nha kẻo lộ tt

Ê đê

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/24
Chủ đề
7
146
100
Tphcm
0 ₿
Ủng hộ cơ sở ruột nhiều mà chưa thấy ưu đãi gì đặc biệt thấy hơi buồn nha

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,202
2,701
32
16 ₿
Trời ơi, người chiến sĩ dũng cảm vượt qua ngàn chông gai gặp bé iu. Mừng bác trộm tiền hái đào thành công kkk