Q.1 Sướng cho cuộc tình 20 dubai.

Lượt xem: 588

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Bao nhiêu ngày mòn đít ngồi lê la cafe từ 68 qua no1 đến khu bắc hải nay lưng cũng nhức bèn sắp xếp một cuộc hẹn với em 20 mà tình cờ tui được gặp cách đây hơn tháng, em cứ phải làm tui bị yêu từ cái dáng đến cái cách chăm sóc của em từ thằng anh đến thằng em. Làm gói onsen 2 book trước được giảm 20% vui vẻ.

Ở dubai tui đi lúc nào cũng phòng có xông hơi xông khô, với giường tự đặt nên to nằm thoải mái. Xông tý cho nóng nóng người rồi ra chiến cùng em thôi. Lần này gặp lại nhìn em cứ như lần đầu gặp, tui vẫn bị ngại ngại vẫn phải chờ em mở câu chuyện vẫn phải để em lại dẫn dắt cứ nhìn em sao lại thích thế không biết, lại ngồi theo phản xạ em ngồi vào là tui ôm rồi vuốt ve tâm sự, cái ngọt ngào từ em rồi đến sự hỏi thăm của em tui cảm giác như được quan tâm theo kiểu ny . Thôi việc gì cũng phải đến vào bồn

Tắm onsen : em tắm gội cho tui trước rồi bắt đầu em để tui nằm thả người ra hưởng thụ kỹ năng onsen của em, em chậm rãi chà xát cơ thể với tui và nhịp nhàng chăm chút đến từng tý một, tự ngực đến thằng nhóc em hôn nhấp nhấp y như trên người tui đang đặt từng miếng kem để em nhấp từng tý một, tui sờ xuống cô bé em nó đã rỉ rả rồi thế là se xoa và kích thích tý em cứ như cao trào đè thằng nhóc ra mút lấy mút để tui như biế a á â luôn thôi.

Đấm bóp tui đang hứng nên lúc tắm xong lại ra ghế ngồi ôm em cho sướng, thong thả tâm sự thả dê em luôn , thả chán chê rồi lên giường thực hành liền nào. Lúc này cứ nằm im mà tân hưởng không cần làm gì hết mọi thứ để em lo, năm sấp em chà thái trườn nuru đầy đủ, đến lúc ngữ thì không thể nằm im được và thuân theo tự nhiên em ăn chuối thì tui ăn hàu vậy , đúng là sướng nhất được vào thế này, em vừa mút vừa giữ rồi nhả nhấp làm thằng nhóc sau bao ngày bí bó lại được xã 2 lần sung sướng.

Mọi chuyện sau khi thư giản xong vẫn chưa kết thúc em còn làm cho tui thêm bài xoa bóp để thư giản lại nữa. Đúng là xuất ra mất sức rồi có người ngồi xoa bóp lại sướng nhất trần đời

Tổng thiệt hại 2 củ rưỡi cho tất cả. Quá sung sướng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cở sở cùng bé 20 lolli siêu dễ thương ạ :2onion35:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Chúc mừng bác nhé , lox cũng kết 20 lắm mà chưa có giờ gặp luôn đây, phải canh me gặp em mới được.