Gò Vấp Sướng cùng bé 95

Lượt xem: 887

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Lân la qua Galaxy xem thử các bé và cở sở như thế nào để tìm trải nghiệm mới. Ở đây có hầm gửi xe khá rộng, phù hợp cho các anh có 4 bánh nhé. Mình vừa gạt thắng xe xuống thì có 1 em lễ tân niềm nở đón chào và dẫn mình lên quầy. Thằng em mở Ipad và tư vấn thì mình chọn bé 95. Bé cũng vừa ở quê mới lên tức thì, mới order đồ ăn nên mình cũng ráng đợi bé ăn xong và nghỉ mệt để chút còn làm mình sướng nữa.

Ngồi ở quầy chém gió với lễ tân và locker 15 phút thì bé nhắn quá Ipad đã xong, locker cho mình lên phòng đợi bé. Nhìn CSVC ở đây ok, gọn gàng, sạch sẽ. Ngồi được 10 phút thì bé vào. Mình chọc bé ăn no chưa, bé cười duyên với 2 chiếc răng khểnh rất xinh nha các bác. Bé ngồi trên đùi mình và tám chuyện. Sau đó bé vào tắm cho mình, các đường tay của bé thật nuột nà, do tối sợ cảm lạnh nên mình nói bé lâm trận trên giường nhé.

Bé ân cần cho mình lên bờ và triển khai những tuyệt chiêu của bé, đường lưỡi, đường môi được thi triển rất công phu + kèm theo tiếng chụt chụt rất phê. Bé BJ + HJ đầy đủ, nhẹ nhàng và tình cảm và mình đã ra trong sự sung sướng.

Bé lau cho mình và đi bài massage khỏe, bé đấm rất tốt nha các bác, về phần này thì mình không nói nhiều vì đa số là chung, phần này bé 8/10 nhé.

Sau đó mình và bé ôm nhau tám tiếp và cái gì tới cũng tới, bé làm lần 2 cho mình, lần này mình cũng tranh thủ khám phá vòng 4 của bé, u cha mạ ơi, mình mới làm 1 xíu mà bé nước nôi ra quá trời, bé còn nói "mạnh nữa đi anh", làm mình càng thêm sướng. Bé nấc trong sự sung sướng và mình cũng ra trong sự phê pha. Bé tắm lại cho mình rồi ra về trong sự hài long.

Về bé:

Vòng 1: 8/10 (cam nha các bác)
Vòng 2: 8/10 (cân đối)
Vòng 3: 8/10 (ok, có độ nảy)
Vòng 4: 10/10 (tuyệt vời)

Cám ơn bé 95 nhé.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
70
502
129
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!