<< Sướng cùng congdongmasage>> lạc lối 09 Minh Long

Lượt xem: 805

Cao Cao

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/12/17
Chủ đề
6
11
10
0 ₿
Chiều qua sau khi gọi Hotline lấy code thì mình liền nhảy lên con xe phi qua Minh Long để tận hưởng. Đến nơi thì vẫn như thường lệ. Thủ tục check code khá là nhanh chóng. Mình được locker dẫn lên phòng trong cùng. Theo mình phòng ốc ở đây không phải quá đẹp nhưng khá sạch sẽ, nhạc du dương khiến mình thấy rất thoải mái. Xông hơi được một lát thì e xuất hiện. Một cô bé có làn da hơi ngăm nhưng lại rất quyến rủ, nụ cười nhẹ nhàng của em khiến mọi như thật nhẹ nhàng. Em tháo khăn quấn của mình ra và tắm cho mình. Ôi thôi, mới nghe giọng nói của em mà đã như mê mệt. Em ấy tắm táp cho thằng nhỏ khá là kĩ lưỡng, sau đó là màn mươn trớn nhẹ trong bồn nữa. Mình leo lên giường nằm rồi mà thằng nhỏ vẫn chưa chịu dịu xuống.

Làm khỏe: Em làm đủ các bài đá nóng, bẻ người, dậm lưng nên các bác cứ yên tâm. Phần này mình đánh giá là em làm rất tốt. Nếu bác nào đô cao có thể nói em tăng lực lên nhé.

Thư giãn: Em tắm lưỡi toàn thân cho mình. Dàn âm thanh cực kì kích thích của em khiến mình cảm thấy đê mê và khoái lạc. Và điểm mạnh nhất của em có lẽ chính là tuyệt kỹ BJ. Mình đang nằm hưởng thụ chiếc lưỡi của em thì bỗng thằng em mình cảm thấy ướt át vô cùng.

Mình phải gồng hết sức để không dương cờ trắng ngay lúc này. Tiếp đó thì em đi vào phần chính luôn với cặp ti đã cương lên đôi chút. Chả là ban nãy lúc em đi lưỡi mình cũng tranh thủ khám phá núi đồi đôi chút. Nhưng không ngờ là em cũng hưởng ứng theo nên giờ mình thấy đôi gò bồng có cương cứng lên đôi chút. J Đến lúc này mình chỉ biết nằm hưởng thụ. Bấy giờ em như đang cố gắng phô diễn hết các tuyệt kỹ của mình. Cũng vẫn là đôi gò bồng ấy, nhưng sao lần này cảm giác đê mê lại được dâng trào. Các điểm nhạy cảm đều được em kích thích. Em gần như thi triển toàn bộ kung fu BJ, bánh bao kẹp xúc xích, đá bi,… Em chăm sóc cho mình thì mình cũng đâu quên nghĩa vụ. Em chăm sóc thằng nhỏ nhiệt tình ra sao thì mình đáp lễ lại hết. Em chủ động cho mình khám phá từ núi đồi cho đến hang sâu ngõ ngách. Núi đồi chập trùng, hang động ẩm ướt, tất cả kết hợp lại tạo nên khung cảnh hữu tình và nên thơ. Và sau 10p cầm cự mình cũng phải đầu hàng.

Đánh giá về em: Số BD 09
V1: mềm mại
V2: đầy đặn
V3: căng mọng
V4: gọn gàng, ẩm ướt nhé. Mà các bác làm nhẹ tay xíu nha

Thời gian chinh chiến hơn 21h ngày 07/07
Tick: 400k
Tổng thiệt hại 1000K
Chúc Minh Long ngày càng làm ăn phát đạt nhé. Sẽ quay lại để ủng hộ cơ sở.

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Cũng trắng trẽo chứ đâu co ngâm đâu bác có chô kia hơi ngăm thôi kkkk