( Sướng cùng congdongmassage ) Nắng cực cùng em số 5 db nvl .

Lượt xem: 3,041

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Nay chạy cuốc xe lên gò vấp , từ sáng h cũng mỏi người rồi nên cũng muốn kiếm chỗ nào thư giãn, đang riu riu bên cf bấm điện thoại, lên diễn đàn đọc vài bài thì cuối cùng cũng chọn được cái gần để đi. Đó là dubai nguyễn văn lượng , tính tiền nước xong dọt lẹ qua làm nhẹ sọt cho nó máu . Về còn chạy tiếp kkk

Tới nơi gửi xe rồi vào trong chek vé và ko quên đưa mã code nãy xin trên Camapro gọi hotline cái có liền , lẹ thật . Nằm thêm cỡ 5p nữa thì cũng đc đưa lên phòng. Dúi nhẹ cho anh locker 30k riu riu trà đá và ko quên dặn chọn cho anh em nào đc đc xíu .kkk

Đăng xông hơi , thì e nó cũng vào . Ok nhìn cũng đc đấy , khoái rồi đó kkk. Bước ra khỏi phòng xông rồi thì cũng tranh thủ lại gần để thấy em rõ hơn . Làm quen nhẹ nhằng bằng những lời nói và cử chỉ rất là thân mật , rồi e lau mình cho mình rồi vào pha nước để tắm rửa kì cọ cho mình .

Thông tin em nó như sau : Số 5 nhé các bác .

Mặt khá xinh có nét teen đó . các vòng thì chắc do mình lo mân mê quá nên cũng quên luôn , nói chung do cũng hơi cuốn vào bé nó quá , đâm ra bh rảnh chỉ ngồi viết lại đc đôi lời lúc đó cho các bác cùng cảm nhận chứ sợ đánh giá sai hư hết kkk

Vào bồn tắm bé khá là kĩ , sạch sẽ mọi nơi , còn chọc thằng bạn dưới của mình . làm cứ ngóc lên , sẵn sàng tư thế chiến kkk . Em nó cũng vuốt cho vài cái nó phê thì đừng hỏi . Chỉ muốn đc ôm sát lại e nó mà nựng thôi kkk.

Đên phần lên giường đấm bóp , em nó đấm bóp cũng khá thoải mái , do mình trước h chưa biết matxa khỏe nó thế nào vì trước h toàn đi mệt là chính kkk nên thấy cũng tạm được .Đến phần du lịch Thái lan thì chao ôi , sướng lắm các bác ạ , lâu lâu có người con gái nó đưa nhẹ thân mình chạm vào mình thì biết rồi đó . Cũng vì do lâu rồi chưa đc đụng con gái nên cũng khá sướng kkk em nó dùng toàn bộ ngực kèm đâu ti đi đều hết toàn thân khắp cơ thể mình luôn , ko chừa chỗ nào , đi qua lỗ nhị mà cứ sợ đầu ti e nó kẹt trong khe thì chết giở kkk mình thì chỉ biết nằm mà hưởng theo , tay thì cứ muốn đưa luồn ra sau để đc cảm nhận em nó .

Cuối cùng thì cũng đc rồi các bác kkk , lật nhẹ người lại , bé bắt đầu dùng lưỡi rà toàn thể mình y chang rà mìn vậy kkk đi từ từ xống thằng bạn phía dưới đã chọc ngược lên trời từ lúc ban đầu rồi , em ngoặm thật nhẹ nhàng rồi cứ thế mà bú liếm thằng nhỏ , trọn gói luôn , đá trứng , xúc bình, cứ thế mà thổi 1 cách ngon lành . mình cũng nhanh tay chiêm ngưỡng bộ ngực ấy cho e nó cùng sướng, rồi thò ra mông nắn bóp em nó , chưa kịp check phân dưới thì thôi chết , sướng quá ra luôn , hic hic phê quá mà , đành ngậm ngùi nằm xuống làm được gì còn sót lại , thôi thì đợi e lần tới vậy . hic hic

Thôi thì đợi a vài bữa nữa xẽ gé thăm e lại , khi ra về em nó còn hôn mình cái , lần sau tới em làm tốt hơn cho anh nha . Ôi chẳng muốn ra về luôn các bác , kkk thôi thì cuộc tình mình hẹn dừng tạm thời tại đây vậy . A sẽ sớm vào thăm e thôi , bé iu à kkk

Thiệt hại : Vip thái 400k giảm còn 300k , tip bé 500k cho chẵn tờ , giữ xe với phục vụ 30k với 20k .

Tổng chào em và các bác . Lần tới tui gé tiếp sẽ gé rồi về viết tiếp cho các bác cùng đọc . Xin chào .

ken1992

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
1
12
2
33
0 ₿
Mừng bác ngon trym.. sẵn bác cho e hỏi giá tip gói osen bên đây nhiu là chuẩn nhỉ