Ngỡ như em bên anh. 39 P.A

Lượt xem: 4,298

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
Thân chào bà con và đặt biệt mấy chú hay dụ dỗ TR đi vào con đường đầy sung sướng này khuakhua.
Chẳng là sau vài cơn mưa và cây nắng làm nước bốc hơi nhanh muối biển mặn dần TR ta không biết gì hơn đành ngoi lên để kiếm tý nước ngọt về cho đàn binh lính yêu dấu.
Loay hoạy không biết chọn chỗ nào thì chú bạn thân yêu nhắn tìm đồng đội qua quận 10 đi, tức tốc phi rùa con qua ngay P.A , vừa vào thì không thấy chú đâu, ui mẹ ơi, troll nhau à, bèn gọi lại thì chú bảo nhắn nhầm, q01 cơ. thế là ta chia tay nhau vậy, mà chú cũng cho 1 số đáng tin cậy để TR đỡ cô đơn. sbd 039.
Móc cái mobirua ra gọi lên tổng đài lấy cái mã giảm 100k và quất gói onsen cho người bớt mặn nào B05
Mà lỡ rồi yêu cầu luôn VIP 3 ( chắc mấy chú biết lý do rồi nhỉ )
Được chú locker dẫn lên giới thiệu phòng , chỗ treo đồ, chỗ để đồ thay, mở phòng xông đủ thứ , nhiệt tình + ly cafe cho chú.
Treo cái mai lên rồi chuẫn bị vào xông hơi thì em đã xuất xuất hiện, ui nhanh thế, em chào TR cái mà TR muốn nao lòng , xinh xinh, dáng nhỏ nhỏ , và đặt biệt cái nụ cười bẽng lẽng làm nhớ mãi. Thôi vào xông cái đã, em cứ làm việc của em. Em pha nước rồi sắp xếp đồ, TR xông tý ra ,
Ấn tượng đầu tiên là sự quan tâm của em, em ngồi mỡ khăn lạnh lau mặt cho tỉnh rồi lấy khăn khô lau người, nói chuyện tý, cái này giốn cảm giác đi cafe ôm nhỉ khuakhua.
Mà nghỉ ngơi đủ òi bắt đâu vào ngâm nước cho bớt muối nào, em nhẹ nhàng lột khăn TR ra rồi dìu vào bồn để du ngoạn với em, sau đó em từ từ trút bỏ xem mi vào bước vào với TR.
Phải nói với cặp ngực chịu thương chịu khó của em mà ngay từ trong bồn rùa con đã chào cờ suốt, em nhẹ nhàng khuyến mãi bj cho nhỏ nó im im thế mà chả im được, cứ sần sần lên , làm TR ngại chết, mà lúc đó nhìn thấy em cứ tủm tỉm thì ai chịu cho nỗi rồi, nhưng vận công 36 phần công lực không chế lại thằng con cho nó im phát, và em tắm rữa kỳ cọ quấn quýt như người tình, thiệt muốn đưa về thủy cung ôm luôn vậy.
Em bắt đấu dìu ra đưa TR lên chiếc giường yêu quý với cái lỗ bảo vệ của quý khuakhua. và phần mx khỏe của em khá tốt, hỏi thăm đều tiết lực , tinh thần thoải mái hơn cơ thể nhẹ nhàng hơn. TR bỏ qua vụ đá nóng với gối thảo dược, do hôm nay không hứng với mấy cái đó bằng em.
Bắt đầu cao trào với màn thái của em, bắt đầu em lấy 2 lòng bàn chân chà vào ngực em, trùi giống như mấy cái phim jav vậy , nó nhột nhột, mềm mềm, đã đã quá, mới vậy thôi mà nhóc nó lại chào cờ, nhưng may có cái bảo vệ của giường thành ra em êm cho nó.và em đi thái từ chân lên đến lưng vừa đi vừa nghe hơi thở của em nó dồn dập , là TR cũng phải dồn dập theo , em chà đến đâu thì phê đến đó không hiểu sao chịu nỗi nữa,và cuối cũng em cung cho lật lại thì lúc đó nhóc nó sừng sững rồi, em vẫn tiếp tục trêu , lướt qua em nó lên tặng TR nụ hôn nồng cháy và cho TR ăn tý cam để có sức B05 . sau đó theo quán tính em trường xuống thì TR kéo nhẹ chân em lên vào tư thế truyền thống, khám phá vùng nước sài gòn chớ B25B25B25 em nhiệt tình bj , cùng âm thanh chụt chụt làm cho căn phòng không còn nghe tiếng nhạc nữa khuakhua. cuối cùng sự co bóp của em liên hồi mà TR chủ quan nên bị out trước em, không thì khuakhua......
Xong xuôi em đắp khăn lên rồi đi vs lại, vào bóp đầu cho TR , ngồi nói chuyện tâm sự, bóp tay bóp chân cho đỡ cẵng thẵng .
Kết thúc buổi tẩy muối mà lòng chả muốn về, đã thế vừa mặc áo vào em ôm một cái từ phía sau làm TR muốn khóc luôn, khóc vì nhớ người yêu quá B23B23B23B23 chẵng lẽ ký danh sách với em luôn rồi.
Tổng kết
Tic : 770k
Tip: 1m
lock cf
gx cf
Đạ ta mấy chú đã đọc, cùng bình loạn chia sẽ với TR nào khuakhua.

• Like
Điểm cảm xúc: mr_right88 and Yamaham

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Sao lox nghe ai nhắc mấy nay, thì ra là lão TR này, keke.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
chúc bác chiến thắng

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
ước gì tham gia event về rp cũng được điểm ta hihi.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
Bác mà nhớ người yêu, cái giọng này đi Ku gái bao nhiêu dưa chết rồi đây

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Rùa

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chiều qua ghé P.A thấy bác chạy ra kg kip kêu luôn. chơi đánh lẽ hen

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
lâu rồi gặp lại ẻm, vẫn người xưa nhưng skill thì đã nâng lên một tầm mới , phê với em thật.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.