Sướng cùng em 60 windy

Lượt xem: 2,521

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
Sài Gòn vào một buổi trưa nắng nóng oi bức đến kinh người. Dừng chân tạm nghỉ tại dịch trạm Windy cho bớt nắng rồi lại rong đuổi tiếp, giữ xe vui vẻ, cởi mở, cô lễ tân thân thiện, các anh locker tư vấn khá nhiệt tình.

Hôm nay mình được diện kiến bé số 60, một con số khá to nhưng bé lại thuộc dạng xinh xắn nhỏ nhắn dễ thương và khá nhí nhảnh các cảnh. Làn da, bầu ngực, cái lưỡi thì ai cũng có nhưng có nhưng cách em làm quá điệu nghệ khiến mình dường như ngây ngất quên mất lối về.. Sự mệt mỏi cả về tinh thần lẫn thể xác đều được giải phòng một cách triệt để, có chăng là ám ảnh phải quay lại hơi bị cao hehe.

Em cao tầm 1m55, da trắng trẻo, các vòng điện nước đầy đủ. Em đã làm mình ngầy ngất về cung cách phục vụ, sự nhẹ nhàng tinh tế trong từng cử chỉ , lời nói.

Massage khỏe: em nhỏ nhắn nhưng tay nghề cũng thuộc dạng không vừa, lực đánh tương đối ( thông cảm), cũng đầy đủ bài bản. Có hỏi han xem có vừa đủ lực không để làm vừa lòng thượng đế. Ghi nhận sự cố gắng của em.

Massge mệt: em đúng là mẫu người mình tìm kiếm, dịu dàng đến từng phút giây, không vồ vập nhưng đủ khiến người đón nhận cảm giác lâng lâng, thư giãn. Em Bj nhẹ nhàng, WC có chút ít và dĩ nhiên là CIA đầy cảm xúc. Chưa kể sau đó em còn khuyến mãi thêm một lượt Bj nữa. Massage Thái của em thì phải nói tuyệt vời, người thì nhỏ mà sao ngực lại đầy đặn đến thế, trườn bò sao mà mượt mà phê thế không biết. Mọi ngóc ngách trong cơ thể nếu không được cái lưỡi vi điệu của em ghé thêm thì được bấu ngực nõn àn của em chắm sóc tận tình. Thật không biết nói sao nhưng cảm giác rất khó tả. Tranh thủ 69 một chút phê pha và cũng out trong sung sướng

Tip cao hơn 1 chút cho em vì cảm giác hài lòng và hợp gu

Thân ái cảm ơn anh em đã đọc rp

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and rhinoman11122
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.