Q.1 Sướng cùng em Hot 07 tại FYou

Lượt xem: 1,776

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
La cà cho đã rồi lên đây kể lế hi
Nhà ở Q12 lựng có việc ở Q1 nên La cà vòng quanh quận 1 xem có gì vui hông nè, vui và phê mơi về. Đi zòng zòng từ nhà Văn Hóa Thanh Niên đến nhà Thờ Đức Bà ven theo đường Đồng Khởi đến Nguyễn Huê chạy đến Bùi Viện lai rai, ai chà vậy là hết ngày nha, cũng đuối như trái chuối. Nghe hội dâm báo là FYou có mây em đẹp nên muốn thư xem đúng như lời đồn không.

Điện xin code Cama rồ, rồ gì đó đến FYou lấy vé thơm, chắc được giảm 100k thui, ai zè được giảm một 1/2 vé lựng đó hội dâm, ai có hứng thì tranh thú đên hốt hàng đi nha. Giảm giá đến ngày 31/1 đó.
Ví dụ như tui nè. Lấy vé massage Thái được giảm nè, dịch vụ vẫn ok hàng ktv vẫn ngon như thường. Em ktv 07 ngon lắm nha.
Face: trái xoan, tóc nâu
V1: gút mút là sướng cong người luôn
V2: ve ri gút, ôm vừa
V3: Ve ri ve ri gút, ôm xoa xoa thoa thoa là tê
V4: Ve ri Ve ri gút, nút là ra liền
Em này tui cho điểm là trên 8 đ nha các dâm.

Được lễ tân hướng dẫn lên phòng, check in xong vào cởi trần, tắm sơ vào inbox xông hơi cho khỏe sau những ngày làm việc căng cơ. Đặc biệt là mới đi Cần Giuộc về đường xa, đất đỏ ngồi ê mông.
Xông hơi cũng đã thiệt, được tý ra ngoài ngồi lâng lâng đang phê thì em 07 gõ cửa vào. Tui Ok thấy gái là mắt sáng liền à. Em vào liên chào tui, em chào anh. Em là 07 phúc vụ anh nhé. Ok chào em, phục vụ gì nè? Bắt đầu em cũng thả thính và tui cũng đâu có vừa thả thì thả luôn hai bên tui và em thả thính qua thả thính lại. À mà em cũng vui lắm nha, vui tính khuôn mặt cũng dễ gần, nên hai người ở cùng phòng nên gần sát em luôn.

Mát sa, ôm, vuốt ve, em thì vờn lên vờn xuống khắp người tui sướng mê luôn, cơ thể của em thì đẹp và mát nên mỗi lần chạm vào người tui là ngon lành à. Sướng như lúc ban đầu, điệp khúc mùa xuân đến cao trào mây mưa bắt đầu ra, giây phút thăng hoa đang tiến đến gần, cảm giác như phê làm sao đó.
Trước tiên là khỏe cái đã như tui nói vậy đó, đi Cần Giuộc về đường xa ê mông nên vào được em mát sa, xoa bóp tẩm quất sướng thật đó.
Đến phần còn lại là em làm cho làm sao sướng thêm nè, sàm sờ vật lộn kéo dài đến phút thứ 90 bắt đầu lăn bò ra và xìu nè. Nó sướng và có cảm giác gì đâu à, về nhà mà vẫn còn muốn quay lại với em nữa nè. Sau phút 90 thì xìu và thua và bị loại hi, nói theo kiểu đá banh đó bà, nhưng ở đây là đá sân giường hi.
Em chăm sóc, kỹ thuật mát sa thì tốt, đường cong và đường lưỡi đưa đón của em thì mê cung hồn trận, cảm giác sướng quá nha.
Vào trải nghiệm vé giảm giá sướng quá hi.
Sướng mà không tài nào mà diễn tả được nè, lê la, lăn lóc với em nó luôn nên lên đây kể lế để các bác biết FYou ntn và 07 nó ra làm sao nè.
Dịch vụ và bé 07 đều trên 8 nút nha các bác. Típ cho bé thì cũng bằng vé nè. Xong xuôi thì cắp đít về thắng quận 12, đi về mà phê luôn keke.

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage Fyou đã khai trương, chương trình giảm 30% giá vé được áp dụng khi quý khách sử dụng code từ app Camapro .