Sướng cùng người đẹp 59

Lượt xem: 5,777

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
4
96
19
0 ₿
Thằng bạn lâu ngày mới lên Sài Gòn nó rủ ae đi nhậu bê bê cả người, thế là hứng chí rủ nhau vô Viễn Đông massage cho tận hưởng cuộc sống. Xông hơi này nọ mình cũng lược qua luôn để vô phần chính nhé

Hôm nay đi gặp em số 59 rất chi là dễ thương, khuôn mặt bầu bĩnh nhìn cưng lắm chỉ muốn hôn và nựng ngay thôi:rolleyes:

Face theo cảm nhận của mình là 8đ, teen, cao tầm 1m6, da trắng bóc,mình dây,nụ cười tươi của em đã hớp hồn mình ngay lần đầu gặp. Em giao tiếp vui vẻ nhiệt tình, giọng nói ngọt ngào, mình và em nói chuyện rất vui vẻ đủ thứ chuyện nên cảm giác rất gần gũi thân thiết:)

E massage khỏe ok, em làm có lực, khỏe khoắn và tỉnh cả người

Massage mệt: em thuộc tuýp tình cảm nên anh em nên tiếp cận nhẹ nhàng nhé, khởi động bằng màn thả kiến và lick ti nhẹ nhàng, sau đó là đường tay em mân mê 2 quả trứng kèm theo là lắc nhẹ cây thương nóng và cứng, tay mình thì lần mò lên cặp vú trắng bóc và màu mỡ của em mà khám phá nhẹ nhàng. Tay còn lại thì trượt nhẹ cái rơi vào ngay bờ mông căng tròn của em, ôi mới sướng làm sao vừa xoa vừa bóp lại vừa vỗ nhẹ - kiểu này mà doggy chắc out mất. Tay em cũng không chịu thua khi vuốt trụ tuốt gươm 1 cách điêu luyện, đến khi sắp out thì em kèm lick - hơi thở như lan tiếng rên như dâm nữ làm mình hưng phấn tột đỉnh và out trong niềm sướng vô bờ :p

Các vòng thì mình cảm nhận đều ổn và ok. Cảm nhận là 1 số rất đáng check, tiếp cận nhẹ nhàng mình nghĩ sẽ ổn và có dịch vụ tốt

Tip thêm cho em vì sự hài lòng. Cảm ơn anh em đã đọc rp nhé:):)

• Like
Điểm cảm xúc: Brand and MrxXx

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Ngon thế bác .Nhưng em đấm khỏe tốt không. Mình thì thích đấm khỏe tốt với nhẹ nhàng vui vẻ với kill mệt như em này là ok rồi .Thank bác đã chia sẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Tristana

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
4
96
19
0 ₿
e làm mình khỏe khoắn lắm pác, mình thích sự vui vẻ và tình cảm của em

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
phê hen pác, mấy pé xinh xắn dễ thương như em này ngắm thôi cũng cảm thấy phê pha rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Tristana and Brand

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
bên đây hàng tuyển không, vô toàn gái đẹp làm cho sướng tới nóc

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Đẹp thì đúng nhưng ko phải em nào cũng làm cho sướng tới nóc, mọi thứ đều hên xui :D

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
mấy bé bên này ngon nhức nách :D không cần có ghê chỉ cần có mấy ẻm massage là mát lòng rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.