Q.1 - Sướng đến...chuột rút.úi dà dà... | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Sướng đến...chuột rút.úi dà dà...

Lượt xem: 205

Anhngoc243

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
16
96
75
30
0 ₿
Chiều lang thang đi đưa giấy tờ cho đối tác sẵn tiện còn sớm ghé massage cái rồi về. Ghé đột xuất nên cũng phải chấp nhận hên xui, mà nay hên là còn phòng với tầm 5-6 bé nên chọn ngay 1 bé số 109 nhanh gọn .
Lên phòng tui tranh thủ vào xông hơi trước , mà nay phòng xông nóng đã cực kỳ làm tui ngồi phải 5-7ph mà mồ hôi nó đổ như tắm. Cầm cái khăn lau vừa xong là phải lau tiếp liền liền. Đến lúc đã rồi tui ra ngồi nghỉ uống chai nước chuẩn bị vào xông tiếp thì em vào . Nhìn em khá ấn tượng, dáng ốm mình dây, nước da kiểu bánh mật khá là cuốn, em cười rất dễ thương thêm cái tai mèo em đeo lại càng dễ thương hơn nữa. Em chào hỏi tui có xông nữa không rồi lại kiếm tra nước trong lúc tui vào xông khô thêm tý. Ngồi nhìn em đi pha nước rồi chuẩn bị đồ, lấy khăn ngồi chờ tui làm tui phải bỏ dỡ cái xông khô mà ra để em bớt cô đơn đi .
Phần đầu tui ngồi giao lưu với em , ôm ấp em cứ như người yêu hẹn hò chuyện công viên . Và nước lũ dâng lên cũng là lúc 2 anh em vào bơi. Em cột tóc lên vào bồn em gội đầu trước sau đó bắt đầu tắm rữa kỳ cọ cho tui xong mới bắt đầu màn mơn mớn trong bồn của em. v1 em hàng thiệt nên trường cảm giác đã , thêm lúc em trườn tui sờ bóp cặp mông em nó làm thằng nhóc dựng dứng và em chuyển thế bắt đầu bj , đá bi phê nha. Nằm vừa bóp em vau72 được em bj nó sướng tê người.
Phần chính. Sau khi xử phát đầu trong bồn đến lúc lên giường em triển bài massage khỏe đấm bóp , dá nóng cực nhiệt tình. Đấm bóp em hỏi thăm nhức mỏi đâu em đấm cho, rồi đến lúc chân giữa nó nhức thì bắt đầu em hết dùng tay mà dùng ngực maassage . Tui khoái cảm giác được trường sau lưng hơn, em làm từ từ rồi rê cái lưỡi nó rơn sóng lưng. Tui lật nguoi2 lại em lick ty xong hôn và bắt đầu cạ cạ thằng nhóc, nó từ từ sướng và phê phê nha. em trườn cặp ngực lên , tui xoa bóp cặp ngực em rồi em từ đó xoay lại chuyển 69 tui húp em mút âm thanh cứ sống động như phim jav và diễn viên chính cuối cùng cũng phải bắn, bắn phê quá bị chuột rút làm em quýnh lên bé, bóp chân lại , hehehe.
Phần cuối là tình cảm nhất, năm tâm sự với em và sau đó em tắm rửa lại ra em oder cho tô bò kho lấy sức . Về châm công phát tăng ca nữa quá đã.
Thiệt hai vé osnen 2 tip em 1200k . pv cafe như cũ.