Q.2 Camapro Sướng Rân Người với 79 No1 - Q2

Lượt xem: 2,116

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
94
56
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Những ngày cuối năm, công việc ngày càng nhiều, đầu tắt mặt tối với một đống deadline, nhưng cũng không quên cho thằng em xả stress, để tù túng lâu ngày sanh ra chuyện, đang ở khu vực cầu sài gòn lên mạng tìm thấy có massage number one cũng gần, click vào xem KTV ngay và luôn, thấy có vài bé khá ưng ý, phi đến địa chỉ ngay
Đến gửi xe, rồi đi vô quầy lễ tân tư vấn các loại vé, nhớ ra mình có cái app camapro, lấy cái code đưa lễ tân, rồi chọn mấy bé trên ipad, rất tiếc mấy bé hợp mắt thì đang bận khách rồi, lướt tới lướt lui thấy bé 79 thấy cũng khá là ok, nên cũng chọn thủ xem bé thế nào. Ngồi uốn chưa hết ly trà được pv dẫn lên phòng, “xông hơi trước nha anh, bé xuống liền”, thấy vậy lì xì phục vụ 50k lấy lộc. Do nôn nóng gặp em nó nên không xông hơi vì cũng không thích xông cho lắm, nghe tiếng gõ cửa “vô đi em”, cái nhìn đầu tiên bất ngờ vì gương mặt nét, kute, xinh xinh, không cao lắm cỡ 1m6, người mi nhon, da trắng, v1 nhìn lướt qua hơi yếu
Ngồi tám chút với bé (đa phần ôm ấp, bé thôi), bé cũng thuộc dạng dâm dâm nhẹ nhàng nha, Bé dẫn mình vào bồn cùng tắm với em nha, vừa vào bồn là không thể tha cho bé được, bay vào ôm lấy hôn tới tấp cặp ngực của bé ngay và liền, lúc đầu thấy có vẻ yếu, nhưng khi cởi ra cũng vừa tay bóp sướng, bé nói sao anh dâm quá dạ , nhưng em thích lắm cơ, làm mình cũng kích thích theo, ôm ấp làm tình các kiểu, bé đi lưỡi cũng khá điêu luyện, và bj nhiệt tình, do hứng quá nên out luôn trong bồn, bé nói lát ra giường mình làm phát nữa anh nhé, lúc này mới biết mình đi vé 2 shot

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, khá ổn
Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với ấy rồi mấy ông ơi, giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa., nghiện mất thôi.
Và rồi màn 2 cũng đến, lên giường trườn trườn cạ cạ tới công chuyện, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng, bé nói sao anh sung thế, vừa sờ lại lên nữa rồi, làm em thèm chết đi được, và bé ngậm thằng nhỏ với tư thế 69, mình cũng tranh thủ khám phá em ấy, đúng là nước nôi tràn lan, mình cũng tăng tốc theo nhịp cùng bé, âm thanh rên của bé như mình đang đóng phim JAV thật kích thích, và rồi cũng out một cách mãnh liệt.

Bé 79
Face: xinh,dịu dàng, nhẹ nhàng
V1: vừa đủ dùng, bóp sướng
V2: eo thon, ôm như NYC
V3: nhìn là muốn đè doggy liền
V4: em tả là anh em hiểu rồi, như suối
Vẫn chưa hỏi tên bé vì đã hẹn lần sau
Tic: 600k có code camapro
Tip: 1200k
pv: 50k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.