Gò Vấp - Sướng run chân với bé 28 kèn sáo điêu luyện | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Sướng run chân với bé 28 kèn sáo điêu luyện

Lượt xem: 545

Phúc Nhĩ Khang

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
22/7/24
Chủ đề
3
9
12
0 ₿
Có dịp ghé qua ms An Khang, đang đi đường thì thấy sắp mưa gió nên ghé vô matxa sẵn trú mưa luôn
Vô quầy lễ tân check in rồi ngồi lựa hình ktv thấy có bé 28 xinh có nét dâm hợp gu mình vậy là book luôn
Ngồi chờ phục vụ chuẩn bị phòng, chừng 5p là lên phòng luôn.
Vô phòng thay đồ vô xông hơi trong lúc chờ đợi, mấy bữa mưa gió nên hơi cảm nên mình ngồi xông hơi lâu 1 chút, khoảng 15p sau đi ra thấy bé đã ngồi chờ sẵn rồi, mình chào bé rồi hỏi bé nãy giờ chờ mình có lâu không, bé nói lễ phép dạ em cũng mới vô chừng 5p ah, bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi đi pha nước tắm
Đánh giá sơ về ngoại hình của bé
Face: xinh, có nét dâm
V1: đẹp, vừa tay, bóp bú sướng
V2: gọn gàng
V3: mềm, căng tròn, vỗ sướng tay
V4: nước nôi đầy đủ
Pha nước tắm xong bé dẫn vô bồn tắm. Phần tắm, bé tắm gội sạch sẽ rồi ôm trườn lên người mình, vừa trườn vừa vuốt ve mút lưỡi từ trên xuống làm mình vừa nhột vừa phê, trườn xong bé lấy ngực chà ép xúc xích, liếm cột đá bi ngậm mút say sưa, vừa ngâm nước ấm trong bồn tắm vừa được em mút liếm cây xúc xích thiệt là phê sém xíu là mình out trong bồn may mà kịp giữ lại
Ngâm nước lâu sợ cảm nữa nên mình kêu bé lên giường matxa tiếp
Bé lau khô người rồi dẫn lên giường matxa, phần khỏe bé làm ổn áp đủ bài, matxa chà đá nóng sảng khoái.
Phần matxa mệt, bé thoa dầu trườn khắp người, vừa trườn vừa mút liếm làm mình sướng run nổi hết da gà thiệt là phê, bé lật mình lại quay mông dí vô mặt mình chơi 69, bướm của bé đẹp và nhạy cảm mình mới móc hôn mút 1 chút là bé ra nước húp thiệt là ngon lành, bé ở dưới vừa bj miệt mài vừa rên vì sướng làm mình kích thích y như trong phim, 2 đứa quần nhau đã đời cuối cùng mình thấy phê quá bung nóc bắn pháo ầm ầm quá sung sướng luôn
Bắn hết xong mình nằm nghỉ mệt 1 lúc rồi đi tắm rửa lại, xuống thanh toán ra về mà chân cũng còn run vì sướng
Tổng kết: 8/10 bé 28 này xinh, dâm, kỹ thuật điêu luyện
Tic: 700k có code camapro còn 399k

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: lão hạc and Súng máy