Sướng tuyệt đỉnh cùng 07 ML

Lượt xem: 1,370

Alex kute

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
8
185
20
35
0 ₿
Tuần rồi sau vài chai cùng chiến hữu nên trong người thấy rạo rục , đang ở gần q10 nên book vé ngay đến Minh Long.
Tới nới , được các anh em nhiệt tình vui vẻ chọn cái vip thái cùng số 07 .
Vào xong hơi được 5p thì em cũng bước vào , nhìn em đẹp và hấp dẫn quyến rủ với khuôn mặt khả ái , cùng cặp bưởi săn chắn lấp ló làm thằng em cứ chào cờ liền.
Em tắm rửa kỹ càng , sạch sẽ , đặc biệt chăm sóc thằng em thật chú đáo , mình phải kiềm chế lắm mới chịu đựng được trước sự hấp dẫn của em.
Nói
về massage khỏe thì bé làm đủ bài đủ lực, đấm đá có kỹ thuật mình cũng khá thích được cái bé biết chiều nên mình rất thích. Đi đá nong xong, mình thấy bé dừng lại tưởng bé bị sao ai ngờ quay lại be nudemất tiêu rồi , nhìn ngại hét sức, thế mà ko nói gì để người ta tò mò quay lại, bé bắt đầu tha sữa lên rồi vuốt ve mình, rồi dung cặp bưởi của bé lăn trên lưng mìnhtừ sau ra trước.
Tiếp tục xong phần khỏe bé bắt đầu từ từ liếm tai,rồi từ từ liếm ti mình nhènhẹ và bắt đầu ngoặm thằng em trong miệng mút lấy mút để và kết hợp hj..sau một hoài dằn co thì thằng emcũng ra trong sung sướng. Mình tắmrửa lại rồi ngồi tâm sự với bé xong ravề.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ