Q.1 - Sướng x2 vừa gặp 179 dubai luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Sướng x2 vừa gặp 179 dubai luxury

Lượt xem: 379

camonem

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
60
51
0 ₿
Mấy nay chăm chỉ inbox bác Lục xin điệp vụ mà không thấy hồi âm đang chán chán quyết tự thân vận động mà nhớ hôm CN vừa đi về là đủ lượt quay vòng quay thế tranh thủ làm vận may. 80% ui đã đã không chờ đợi nữa phi phát qua luôn dubai 41 lthg. Vừa tới trình cái code ra mà còn được bé lễ tân khen anh may mắn quá, ráng tý là được free luôn 100% nữa rồi, nghe mà muốn làm luôn 3 suất lấy cái vòng quay nữa luôn. Sau khi cầm ipad lên thì từ bất ngờ này đến bất ngờ khác bé 179 xuất hiện hàng đầu , chờ gì nữa lên hương luôn.

Vào phòng xông hơi một tí là e vào, cứ phải nói là tuyệt phẩm các bác ạ, mặt xinh body quá là đúng gu tui, nhìn em là thấy nóng cả người. E cười tươi, trò chuyện thân thiện làm quen giao lưu và đăc biệt cái chết ở đây là em biết các chăm sóc tạo cảm giác như người yêu. Tui ngồi mà quên luôn đang đi thư giản khi cứ chỉ biết ôm ôm em mà tay chân chả đụng chạm gì em được, chỉ biết ôm em lại là thỏa mãn. Nhưng đến lúc em đưa vào tắm thì bắt đầu sự sung sướng nó bắt đầu dâng lên. Em tắm kỹ mà biết cách tương tác trong bồn làm tui phải hiểu là sao mà khó book em dữ vậy. Phát đầu tui out mà quá thỏa mãn với em . Đến phần lên giường em dìu tui ra lau người và để tui nằm nghỉ ngơi.

Em làm khoẻ đủ lực và đủ bài nhất là phần ấn em ấn rất có lực. Và màn mình trông chờ nhất đã tới, em đổ dòng nước mát mát lên người rồi bắt đầu màn chà thái đến tiết mục nuru khắp người. Em làm cực sướng và cực kĩ, cái lưỡi của e k bỏ sót một ngóc ngách nào hết á, cặp bưởi thì cứ đẩy đẩy thấy thương j đâu. Rồi e lật lại, thi triển các chiêu thức làm tui lên đỉnh múa cột đá bi.. tê cmn tái luôn các bác ạ . E phê quá đang cố gắn kiểm soát thì em đưa tui món đặc sản cháo hào thế là sau vài cú húp tui bắn tung tóe trong thỏa mản.

Tổng kết : Tuyệt với từ lúc cầm cái code đến lúc bước xuống thanh toán không thể nào quên được cảm giác sướng x2 này

Về em 119: face : 9/10 gu tui
v1 : tròn quay , đàn hồi
v2 : có gập gym.
v3 : chắc, vỗ là bạch bạch
v4 : các bác nếu có 69 sẽ biết thiên đường.

Thiệt hại :
tic : camapro tài trợ 80% tui tip luôn cho pv tổng 500k hhee
tip : 1500k quá hài lòng

Tranh thủ làm vài vé kiếm cái vòng quay cho phấn khởi.

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86 and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,139
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ Dubai Luxury cám ơn sự ủng hộ từ huynh và hy vọng sẽ được tiếp tục phục vụ huynh vào những lần ghé thăm sau ạ :2onion35::2onion35::cuteonion6:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,139
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,139
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ huynh tích điểm nhiều code cama sẽ được vòng quay may mắn có khi lên đến 100% ạ :cuteonion6::cuteonion6: