{suongcungcongdong} 39 Dubai q1 ngọt ngào từng dư vị.

Lượt xem: 3,102

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Thiệt cái tình là thấy cơ sở khai trương q1 mà được giảm giá 50% thì tội gì không thử nhỉ keke. phi ngay qua 41 Lê Thị Hồng Gấm vào giờ linh thiên nhất..... trình cái code camapro ra và đi vé v1 random luôn cho máu.
SBD : 39 nét mẹt lai lai xinh 7.5đ
V1 cam
V2 thon thon.
V3 + V4 điện nước đủ dùng keke.
Được bố trí vào phòng khá hấp dẫn với cái bồn vuông vuông to to, bơi chắc đã . Có xông hơi và xông khô.
Đặc biệt được chọn loại xông , xã, thuốc bắc gì gì đó, lox chọn xã cho quen thuộc.
Xông hơi các kiểu thì em đang pha nước cho tắm, cái cảm giác ngồi vào cái bồn rộng nó sướng thiệt, duỗi chân thoải mái, lần tới đi cái onsen cho bé vào bơi cho đã kaka. Bé tắm táp đây đủ lớn nhỏ. xong lau khô đưa lên giường mần thịt.
Matxa khỏe, khá ổn, chịu đấm , bẻ lưng răng rắc.
Matxa mệt. nằm sấp lại và âm thanh sột soạt quen thuộc cùng một dòng sữa mát mát rưới lên, làm lox giật cả mình thì ngay lập tức được bé đè lên chà thái , đi từ chân lên đến cổ không sót chỗ nào, cái sướng là giường nó khá rộng nên bé làm không bị vướng víu gì nhiều sau đó lật lại thì bắt đầu năm chiêm ngưởng bé, bé vừa chà thái mà cái mông nó cứ nhấp nhô làm lox không kiểm được bắt đầu khám phá vuốt ve, thì ôi thôi đang lướt lượt thì một cảm giác ướt ướt nơi cô bé làm lox tò mò khám phá kỹ kỹ hơn tý, thì thằng nhóc cũng bắt đầu bị ươn ướt bởi đôi môi bé đã ngậm trọn thằng nhóc âm thanh ba bốn phai vang lên kỹ thuật đá bi múa cột nhiệt tình làm nhóc nó cứ nhảy dựng kekek. và kết thúc bằng màn bắn pháo bông kinh điển dưới đôi tay mềm mại của em.
Nằm mà như ở nhà vì ấn tượng cái giường nó rộng rãi quá có gối nữa keke. em đi rữa ráy xong lại bóp đầu tay chân cho mình và ngồi nói chuyện tý xong lại em tắm rữa.
Đánh giá em làm nhiệt tình và nhẹ nhàng, khiến mình được thưa giản thật sự.
Tic 250k kakakkaa
Tip theo sự hài lòng.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
chúc mừng bác, máu quá, chắc qua làm phát cho vui

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ Dubai Q1 xin được cám ơn và hân hạnh được phục vụ anh ạ, mong chờ vào những lần ghé thăm sau của anh ạ

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
Chiều qua mình gặp bé 10 tính lên ro mà thấy mn rp rồi nên thôi hihi

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Chú đợi đấy , sáng mai đón tin mới nhé. giờ TR về nghỉ ngơi đây

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
154
13
34
0 ₿
Ae cho tui hỏi. Nên đi 39 trc hay 10 trc nhỉ. Cả 2 đều có những rp nghe hấp dẫn. Tks trc ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.