Q.1 Sụp hầm 99 nhưng được an ủi bởi các anh em phục vụ

Lượt xem: 1,868

Ông lái đò

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/21
Chủ đề
1
16
5
0 ₿
Số là hôm nay nhậu với ông anh đầu năm mới, sẵn có chút men trong người tìm về chốn cũ, đến nơi thì số cũ đang bận tận 1 tiếng mới xong, được các anh em cho xem số 99, nhìn ngon vãi ra nên đi thử thế nào, OK mình cũng chẳng ngại đi luôn, vào xông hơi được 1 chút thấy em bước ra nên cũng hào hứng chạy ra xem mặt mũi như thế Lào, nhìn cũng dễ thương cứ tưởng hôm nay đại hỷ, vào buồng tắm nói chuyện với em được dăm ba câu cảm giác em chảnh vkl ra, cảm giác bắt đầu thấy chán, mình đi gói 900 được giảm 500 em bj được 1 chút toàn hj, kêu em 69, em kêu gói 900 không có 69 mà rõ ràng trong phần mô tả có 69, thôi, nâng cấp lên 1k2 cho OK cũng được vì nghĩ đã đi chơi quan trọng gì tiền bạc, đến lúc kêu em quay lại 69 em toàn hj cho mình hỏi em tại sao em bảo là 69 em ko bj được, dm, vậy gói 1k2 để chơi hả, cảm giác tức vkl ra, OK, vậy mày muốn làm sao thì làm, .. quan tâm nữa, xong 1 slot không nói nhiều mặc đồ đi về, méo cần slot 2, xuống gặp phục vụ đưa 1k2 tiền bo vì lúc đầu mình đã đưa tiền vé, cảm nhận như điều gì ko ổn nhân viên chỉ lấy tiền vé gói 900, cảm giác đỡ tủi thân nên đưa 1000k, cho anh em, lúc đầu đã đưa 50k tiền cafe. Nói chung csvc 9/10, nhân viên phục vụ quá OK, sẽ quay lại queen, nhưng chắc chắn 99 là ko bao giờ, quá khủng khiếp

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018 and Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chia bùn với bác, vấn đề KTV khá nặng đấy bác B04

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cuối cùng, chỉ đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau, KTV đâu đếm xỉa vụ ta ko happy hay k yociexp46

Hung_Nguyen_1022

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Đang định ghé Queen mà thế này có khi phải cân nhắc lại. Chia buồn cùng chủ thớt.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thông cảm bác ơi, tại chạy km ae hưởng ứng quá đông vs lại nhiều KtV mới nữa lâu lâu bị lỗi là bth. Bác cứ nghĩ mình đi vé giảm giá đi sẽ đỡ buồn hơn á

Ông lái đò

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/21
Chủ đề
1
16
5
0 ₿
Nói chung chia sẻ để anh em né ra, chứ đi về dính cục tức khó chịu thôi bác

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tui hiểu mà, ai đi gặp v ko bực. Bé 99 này còn trẻ, dáng đẹp, ngực vừa tay, face xinh mà làm thì bữa mưa bữa nắng

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
111
460
372
0 ₿
Dạ em chào anh @Ông lái đò , Queen rất xin lỗi anh vì đã làm anh buồn ạ, một người anh thân yêu đã ủng hộ Queen. Xin anh cho em chút thời gian tìm hiểu và chấn chỉnh lại ngay, Queen sẽ có câu trả lời thoả đáng cho anh @Ông lái đò và các anh trên diễn đàn ạ. Rất mong a vẫn lái đò đến với Queen nha

• Like
Điểm cảm xúc: Ông lái đò and Lươn Chúa

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Bên Queen lúc khai trương mình có ghé cảm nhận nhân viên ở đây rất nhiệt và chu đáo, chỉ có điều KTV chuyên môn còn yếu nên chưa mang lại cảm giác happy.

• Like
Điểm cảm xúc: Ông lái đò

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Tội nghiệp anh lái đò......bị sụp nguyên cái hầm to thật là to. Chia buồn cùng bác nhé

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
111
460
372
0 ₿
Queen kính chào anh @Ông lái đò và các anh trai ở diễn đàn congdongmassage ạ, sau khi tìm hiểu sự việc Queen đã chấn chỉnh lại cách làm việc của bé KTV, rất mong anh rộng lòng bỏ qua cho cơ sở ạ. Sắp tới Queen sẽ có 1 đợt nâng cấp tăng dịch vụ ở các loại vé để phục vụ các anh ạ. Queen rất mong muốn và tha thiết mời anh trải nghiệm lại dịch vụ bằng 1 vé Free ạ, rất mong anh đến trải nghiệm lại ở Queen nhé anh. Queen chân thành xin lỗi vì phục vụ anh chưa tốt ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Ông lái đò

Ông lái đò

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/21
Chủ đề
1
16
5
0 ₿
Nói chung các anh em đi chơi làm sao được cảm giác tốt nhất, tốt thì khen, dở thì chê ( do KTV), bên sơ sở chấn chỉnh em nó để hài lòng khách đến vừa lòng khách đi, mình xin nhận tấm lòng, còn vé free thì thôi, sẽ còn ghé lại cs vì các hạng mục khác thì quá OK

• Like
Điểm cảm xúc: Minhcaca88

Ông lái đò

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/21
Chủ đề
1
16
5
0 ₿
, mọi chuyện cũng đã xong, bên cs cũng giải quyết hợp lý, nên nghĩ xem như hôm đó xui thôi thôi bác