Cà Phê sụp hầm cafe Xinh Xinh Bình Tân

Lượt xem: 3,928

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
95
57
0 ₿
dạo này tui hứng đi cafe , vác xe ra tới Bình Tân kiếm cái quán xinh xinh qua lời 1 người bạn giới thiệu thì quá đau lòng , tui tới quán ngồi cả 15p chả ai đá động tới, gần 30p mới có 1 bé lại hỏi tui massage ko , đợi mãi mới có người hỏi gật đầu rồi đi ra sau , tưởng đợi chờ gặp hàng ngon thế nào thì gặp cái hầm, bé nó tướng nhỏ mặt ko xinh hơi mụn , đánh phấn hơi dầy được cái nói chuyện hiền hiền . Tới phần dịch vụ mới té ghế , cởi hết đồ , ko cho hôn trên mặt , ko cho hôn 69 vậy là tui bay mẹ nó hứng rồi . tui cố gắng hôn vú , móc cua nhưng cảm xúc như shit rồi nên ko lên nổi , chán quá . Xuống dưới ún chai nước tính tiền tổng 200k .... đắng mề

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and Cung Thủ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
muốn nhiều dịch vụ vậy đi massage đi bạn. đi 200k mà đòi nhiều quá vậy chắc chỉ có ra cầu thị nghè tìm mấy chị u50 :look-down:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Cafe thì như đánh tài xỉu vậy , xem nhân phẩm =))

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Lúc trước thể loại này em hay đi lắm , cái thời chưa biết Massage là gì , với lại Massage lại ít cơ sở mở chứ không như bây giờ ! Thể loại này là tàu nhanh, khi thỏa thuận xong vào phòng, hoặc chỉ có tấm màng kéo qua, đúng 30 phút không được hôn má, nút lưỡi..KH chỉ được hôn và bóp vú, còn các bé thì thổi kèn. Hết 30 phút là xong, ra hay không ra thì ráng chịu...Kaaa, vậy đó Bác .