Q.1 Sụp hầm hay là sui??

Lượt xem: 2,473

Fapfap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/21
Chủ đề
1
17
5
0 ₿
Hoàn cảnh: 12h trưa nay, tan ca Chợt thấy tren Dubai Tân Định có KM giảm 50% giá vé. Tui nhanh trí gọi ngay số Dubai Tân Định để sét úp pé 18. nhưng ko thấy bắt máy thế là tui gọi cho quản lý Tùng book số 18. sau 1 hồi check thì a Tùng có xác nhận với tui pé 18 12h40. Thế là tui dịch chuyển tức thời đúng 12h40 có mặt tại Dubai Tân Định nhưng Ku ở bàn tiếp tân nói pé 18 đi tiếp khách khác r ???? Gọi lại a Tùng để xử lý thì 1 hồi thằng Ku tiếp tân lại kêu tôi thông cảm, book đỡ bé khác. Tui cũng bùn vì lỡ hẹn với em mà chắc do ko có duyên nên thôi đành nhắm mắt buông trym cho số phận đẩy đưa nghe theo lời thằng Ku locker ( ko biết gọi là locker hay tiếp tân, nên mấy bác nào khó tính bỏ qua cho) chọn số 79 do nó khen em này dễ thương lắm. Thế là quất vé ở onsen 1
Nhập cuộc: Trưa thì nóng quá nên tui không có nhu cầu xông hơi tiếp, nên khi bé vào là tắm luôn. Nhận xét về bé như sau:
Face:8/10
V1 5/10 ( tui fan bb. V1 bé hơi nhỏ)
V2 7/10 Da mịn mình dây nhưng chưa săn lắm
V3 8/10 v3 căng tròn siu mẩy nha. Mà do hnay ko gặp dc 18 nên tui bùn đánh giá hơi bị cảm tính. Nhìu bác thích mông sẽ dcho điểm cao hơn tui.
V4 pé nói đặt thuốc nên ko tiện 69, hỏi tui ko 69 dc ko vì nó cũng ko bắt buộc??? Thôi thì bé bỉu sao tui nghe v vì tui cũng sợ uống thuốc lắm. Nên v4 coi như ko biết. Ko có thông tin
Trong bồn tắm: em chà rửa cẩn thận ,cũng gần gũi thư giản như mọi lần onsen tui đã trải nghiệm. Tương đối ổn
lúc lâm trận: kỹ năng bị của em ý thì miễn chê. hôm nay bé đặt thuốc nên ko 69 dc. Rồi khi thư giản xong thì bé nói bé chưa kịp massage khoẻ thì tui mặc đồ rùi. Tui thì kệ xong rùi thì thui chứ bthg cũng đâu có hỏi bé làm thao tác gì đâu. Nên tui cảm giác bé muốn làm cho xong thì thui. Ừ thì xong thế là tui tính tiền về

Tíc 450 Tip 900 = 1350k. 1 buổi chieu bùn

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018 and Neo

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Một pha xử lí khá cồng kềnh của cs, thôi chia buồn cùng bác vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Chia buồn cùng huynh đệ, nghe bác nói thì lỗi cả bên cơ sở lẫn bé ktv, chờ cs vào xử lý vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Fapfap

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
cái này ko hẳn là sụp hầm mà gọi là vấp ổ gà, mỗi khúc vấp 1 chút =))

• Like
Điểm cảm xúc: Fapfap and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Mà sao mấy cái vụ đặt thuốc này hay gặp thế nhỉ, đặt thuốc thì coi như tới ngày rồi, báo lên cs off, cứ phải làm khổ nhau mới chịu

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ngoài tầm hiểu biết B16

• Like

Fapfap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/21
Chủ đề
1
17
5
0 ₿
Quỹ đen tháng này đã hết. Hẹn các em tháng sau

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chia bùn .
Mấy vụ này kiểu e hơi bị huyết trắng j thì phải nên đặt thuốc . Số bác hơi đen xíu

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Đặt thuốc thì báo cs cho off thôi, ráng tí rồi làm khổ nhau chi

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
đặt thuốc mất ít 3 ngày nặng thì off dài hạn, tới tháng off 3 - 5 ngày, thêm nghỉ lặt vặt mấy buổi có công việc riêng cũng mất gần chục ngày. Nghỉ nhiều khó cho cơ sở với bé dễ mất khách. Nói chung là đường nào cũng khó thôi chỉ biết chia buồn cùng chủ thớt!

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Biết thế nhưng tui không chấp nhận lời giải thích này.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã ghé thăm ạ !
Về sự cố book ktv qua điện thoại do mới sát nhập với cơ sở Kim Huy nên lễ tân bị nhầm lẫn 2 bé 18 với nhau nên đã tạo ra sự bất tiện cho quý anh, cơ sở xin rút kinh nghiệm và mong quý anh thứ lỗi ạ !
Về phần bé 79 đặt thuốc cơ sở chưa nhận được thông báo từ bé nên xin phép sẽ xác minh lại và có câu trả lời sau cho quý anh ạ !
Xin cám ơn !

• Like