[Sụp Hầm] King có như lời đồn

Lượt xem: 1,416

anchoicuba

Bé Tập Massage
Reaction score
3
Thamg gia cũng vài diễn đàn , từ vnanchoi,rphang, đến congdong chủ yếu kiếm mấy cái massage mới mới thì thấy khu bình thạnh có cái King nhìn cũng đẹp , lội từ q9 xuống vào buổi chiều mưa sml , vừa tới nơi thì xém gặp ông bà, đường 1 chiều xe nó đổ như đúng rồi vậy, hú hồn cũng đến nơi. lưu ý chỗ này bác nào gần thì suy nghĩ kỹ, xe để là thấy .

Vào csvc ok mới , nhìn sang như bên mt vậy , nhìn bảng giá cũng ngộ phân theo tầng, tầng 1, 2,3,4 rồi được đưa cái tab lựa, nhìn thấy 08 cũng sáng sủa trắng trẻo hấp dẫn, chọn luôn gói 1000k , ra nghỉ tý lên phòng.

Xông mới đẹp, ưng . rất đáng tiền, và mọi thứ như đang trên thiên đường vậy, thì

Rầm.

Bé 08 bước vào, nhìn bé thôi mà nói đổi ngay thì chắc không tin, nhưng ngước hoàn toàn, 360 phải nợ lời xin lỗi rồi, da chả trắng trẻo gì, thôi thông cảm, và bắt đầu ngồi nói chuyện với em. ta nói mấy bác mà say say thì đừng vào gặp , em chê từ bác này nhậu vào hôi miệng đến bác kia thì vào là đòi 2 shot liền...... ủa vé sao thì người ta hỏi vậy chứ em . em bắt đầu kểu dạy đời lại, rồi bla bla.... thôi chịu rồi, vào tắm phát,

Tắm bồn đẹp chứ lúc tắm tui muốn tự tắm còn hơn .
Maxa khoẻ, thà em không làm , em đấm tầm 5ph kêu lật lại rồi làm thái. do tui nảy bảo anh đi 1 shot thôi . cứ nghĩ vậy em nó sẽ nhiệt tình ai ngờ , clik ty, xong chà chà mấy phát , tui kéo lại tính bb em né ra, hic, bác nào bảo có cl nữa chắc tụi lạy . em bj được 20% xong bắt đầu hj, tui sờ xuống v4 được tý em né luôn, vậy là sao ???? wtf ??? nản quá ráng out luôn, và hụt hẫn tiếp, vừa out xong em kêu đi ra tắm. xong thay đồ về.

Thời gian 50ph cho vé 1000k nếu có ctr sẽ giảm 30% . tip 1tr. theo mấy bác thầy xứng đáng không ?

Xuống góp ý chả được, chỉ nói là lần sau anh ghé mấy bé sẽ nhiệt tình hơn . HẾT.

Đi ra tự dắt xe về.

Đánh giá . không quay lại nữa. nhất là 08 bác nào đi mà được cl hay bảo bé trắng trẻo gì thì xác định.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

kimonochi

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    11
    chia buồn cùng bác , gặp tui nói ch kiểu thế là đổi ngay ko nói nhiều, rút kinh nghiệm vậy :v

Linh xe ôm

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    70
    có đồng minh luôn, trước tui cũng bị vậy, nói chuyện kểu phân biệt lắm, đi vé 700k tip cũng 700k đâu ít mà nói như tui không tiền vậy

nguyen89

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Má ơi giống tôi vậy trời, bữa đi bị sập hầm sợ ko giám chơi môn massage nữa, mãi đến hôm cn vừa rồi mới giám đi bên Q12

thích là chiến

Bé Thích Massage
    Reaction score
    4
    King này ko như lời đồn . Tôi đi 2 lần đều sụp hầm cả 2 lên chia tay . Mua cái vé thư giãn 2 lần nv thì làm 1 lần kêu xong rồi a mặc đồ vào . Ảnh cho coi chọn thì toàn bảo bé này xin về sớm . Dm nghĩ vẫn cay

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    Mình tính ghé King . Nghe qua kinh quá thôi đi bên Minh long cho lành . Minh Lomg còn khuyến mãi vé miển phí cho lần sau . Cám ơn bạn đã report .

anchoicuba

Bé Tập Massage
    Reaction score
    3
    Tui đi mà về cũng ức chế lắm nhưng đi rp mấy bên kia toàn bị chặn lại. mấy bác đi thì xem ntn

Sói đơn độc

Bé Tập Massage
    Reaction score
    10
    Lần đầu tiên mới nghe tình huống này, xin chia buồn cùng chủ thớt