[Sụp hầm Luxury Gò Té] Serie Bựa-chúa tể những cái hầm.

Lượt xem: 5,656

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Sau buổi off thì Bựa tính bế khí tọa tinh, để làm bài viết thiệt sâu sắc tặng ae nơi xuân về. Qua buổi off cũng gặp gỡ và giao lưu với các ae từ các quận tập trung về. Mấy ae khu vực Gò Vấp thì quẩy rất sung và nhiệt tình, lại còn rất may mắn nữa, nhắm không chừng năm nay khu này lại lên về mấy bộ môn ăn chơi @@.

Ngồi lai rai, thì được @Mr Tre bắt chuyện "Dạo này GV không chỗ nào ngon, hầm nhiều quá. Nhân phẩm chú Bựa cao, thôi thì đi GV thử xem sao, tìm chỗ ngon cho ae", nghe lời a than mà lòng quặn đau :( Sẵn tiện có cơ sở mới mở ,khuyến mãi ầm ầm nên cũng lên nhẹ cái kèo 2 ae đèo nhau. Nói nào hay lâu rồi cũng không sụp, lâu lâu phải nhảy hầm tí cho nhớ cảm giác :D.

Delay mãi ae mới chọn đc thời gian đi chung vào một trời trưa nắng, thích hợp onsen ghê. Ghé vào gửi xe nơi, cơ sở mới nên khang trang, sạch sẽ, sảnh chờ thì đẹp trang trọng không thua gì khách sạn 3-4* cái chuẩn mà chưa nơi nào ở Gò Vấp thấy qua, thích liền, nhìn vào, đi vào cũng cảm giác mình chơi ở cái đẳng cấp khác liền.

Giá vé thì lại mềm hơn ở những cơ sở có cơ sở hạ tầng tương đương. Vé onsen chỉ có 500k, km còn 250k là thấy thơm rồi, cơ mà trong đầu cũng linh cảm là 500k thì ăn ngon được k ? Có tắm rồi, vui vẻ, thư giãn trong bồn ko? Hay lột đồ ra chui vào như tắm heo rồi ra ? (@devilstock tình hình là giống như bác cảnh báo rồi nè) Thôi thì lòng cũng cầu may vậy (có hỏi vế 2ktv nhưng chưa bé nào chịu làm,keke)

Về cơ sở vật chất thì khỏi bàn luôn, đẹp đủ tinh tương, trang trọng, đẳng cấp nói chung là ổn trên mất ổn, nếu mà ko tính sụp thì tính ra bỏ 250k vào ngấm vào xông hơi cũng không lỗ (có vài pic cho mấy bác xem) nghe nói có phòng lớn vào to hơn nữa @@

Vào tầm 20p thì mới có ktv (đối với Bựa thì tầm 10p là phải có KTV là hợp lý nhất, chưa có thì đừng mời lên phòng,làm 2 ae 2 phòng ngồi đợi nhắn tin tám chuyện tốn pin đt thấy mồ à), hỏi ra thì biết em chạy từ cơ sở khác qua hỗ trợ .

Đánh giá em mang số 02 từ Ozawa qua hỗ trợ :
-Face : mãn teen rồi, người Bắc giọng ấm và ngọt, có tàn nhan, cũng có nét, người thơm tho, tướng thấp, đứng ngang ngực Bựa thôi
-Vòng 1 : Đậm nét phụ nữ Việt, hệ xoài, núm to, nhưng bù lại còn săn, đụng vào thì né, thị bảo-
"Nhột lắm em chịu không nổi" @@ có điềm mie rồi
-Vòng 2 : Có lipid nhẹ, kiểu con gái có da có thịt.
-Vòng 3 : Hơi lép, bóp không đằm tay lắm.
-Vòng 4 : Bù lại thì gọn gàng ,hair mọc ngay ngắn, nhiều nước, nhưng có vạt áo rồi :v

Vào tắm hỏi ngâm không em,không ngâm a ơi, tắm thôi, uh thì vé sao thì dịch vụ vậy rồi làm cứ tưởng ngon ăn haha. Bồn sục mà không được ngậm và sục, để cho ngắm thôi sao ? Mà thật thì điềm gì tới cũng tới, và nhắc luôn cho bác nào hỏi em Onsen là sao thì em xin đáp
không phải gói Onsen ở đâu cũng giống nhau, có nơi làm thế này, có nơi làm thế khác, nên không thể đánh đồng Onsen thì chỗ nào cũng được thư giãn,làm tình trong bồn nhé , và thì như mẹ tắm con thôi, chờ đợi được e thư giãn, hay là vờn nhau trong bồn thì trong vô vọng, tính quay ra đối mặt e thì e bảo cứ quay lưng lại đi :( "ấn tượng đầu mà em làm thế thì a đây biết sống sao ?"

Tắm xong thì cũng tự lau mình(lau bằng cái khăn mình tự đem vào) hỏi "sao em không lau cho a"-"E thấy a cằm khăn rồi" tui chỉ biết cười trừ, biết mình rơi vào cái
hầm siêu tô không lồ của bà Tân Vlog r.

Đổ sữa tươi lên người rồi nằm đè lên lưng Bựa trượt, rồi lấy đít trườn len chân là xong bước Thái đầu. Nằm ngửa thì em chà vài cái, tính hôn em, mà nhìn mặt không xúc cảm quá nên thôi. Cũng chán rồi, thì em ngồi đè lên súng ,kêu khép chân,thì ra em chà 2 bộ phận lại với nhau,lòng thấy chắc pha này được an ủi,cơ mà 1giay sau tự táng mình một cái "mày mơ hơi quá rồi Bựa". Em trượt
1 cái duy nhất rồi lấy khăn lau mình Bựa lại.

Bóp vếu thì em né, em rút người lại rồi.
BJ thì được mấy cái, thấy thằng em chào cờ rồi, sau đó e đổ dầu ra tay mà HJ, thằng anh nhìn cảnh này mà ứ nước măt "thằng em ra đi mạnh giỏi, a không cứu được e rồi"yociexpress09
Thấy sự vô cảm cũng như thờ ơ của Bựa, em ấy cũng thấy có lỗi hay s mà tự động đưa chân lên để tạo thế Bựa móc lóp, nhiều nước, gọn gàng nhưng Bựa không thích móc chỉ thích 69, cơ mà làm Thái bằng sữa tươi mà cơ thể có mồ hôi hay lâu sữa không kỹ thì dễ có mùi chua, mà cảm giác nước ở dưới của em không phải thủy khí mà là sữa tươi nên không dám đề nghị chín sáu, thôi thì im lặng, nghĩ về gì thật tích cực.

Lúc
out thì em bỏ tay ra vội, lúc thăng hoa nhất thì hụt hẵn, out kiểu đơ đơ ra (thường thì được mấy e khác vắt tới khi nào mềm mới thôi), hỏi em " vậy hết chưa?" - em đáp "Ừ,xong rồi đó a", trong khi thằng em cũng đứng thẳng băng vậy kêu vắt xong, chả lẻ đưa tay xuống tự xử, đảm bảo còn tồn đọng vì giờ vẫn còn cảm giác ứ ứ @@ huhuh.

Màn đấm khỏe thì
nhầm chán vào chống vánh, nằm úp chưa thở được nóng gối thì em đã làm xong, không cảm giác luôn, đá nóng lấy sớm quá nên nguội ngắc. Nằm ngửa thì cũng bóp vài cái rồi xong.Thiết nghĩ cho em đi thi chương trình Vượt lên chính mình thì 1p30s đối với em không còn nghĩa lý,lấy giải nhanh như chơi.

Tính bảo em nằm lại vì ra sớm cũng không làm gì thì em đề nghị tắm lại đi vì nói là bạn a xuống rồi đó, xuống với bạn a đi, thôi cũng không tha thiết giữ em nữa, tắm xong rồi tự mặc đồ về. Em cũng tự giác khai tên và số báo danh "Tết này em làm Tết a qua ủng hộ" sao nói câu này em không nhìn những múi cơ mặt đang giật của a nhỉ ? :)) kkk , biết cười trừ thôi.

Xuống thì biết là chưa có ai, vé Onsen mà xuống nằm chơi đợi vé Thái,thôi thì lòng cùng xác định luôn rồi. Khi phản ánh là thời gian là vậy không ổn thì lễ tân bảo là em ấy làm gần một tiếng rồi đó a(vé 90p,xuống 60p, trừ đi 15p đợi ktv,10p thư giãn, các bước còn lại nhanh chóng như gió,đi kiểu chống vã, vợ gank hay s ta?)yociexpress01

Thái độ : Hơi thờ ơ, ít chăm chúc, giờ muốn tìm tiểu tiết như ân cần, chu đáo cũng không có thì cộng điểm từ đâu, tự lau mình, tự mặc đồ, tự yc, hên là ko phải tự quay tay luôn . Đi dịch vụ mà tự mình đòi hỏi thì người ta kêu khó tính nhưng những cái yêu cầu cơ bản em không đáp ứng được một cách tự nguyện thì thua rồi.

Service : BJ ít , HJ chủ yếu, không hôn hít, không sờ ngực, đụng ti, ....

Tổng kết :
Cơ sở vật chất đẹp nhưng chất lượng dịch vụ chưa tương xứng với cơ sở, uhm thì rẻ, vậy thôi xếp vào dạng xả lũ cho ae muốn cảm giác "Chai XO mà đựng rượu đế" chứ cảm nhận là service chưa đủ tầm để đi chung với csvc như vậy.

Ok, vậy là quá trình sụp hầm vừa hài vừa buồn cười của Bựa đã hết, ai nói Bựa nhân phẩm không sụp chứ, cũng sụp như ai mà :)) Thôi đất không lành chim không đậu, ta về ta tắm ao ta đây yociexp31.

Tham hụt:
Tic Onsen 500k km còn 250k
Tip 500k , gửi gửi xe lấy lộc , hơi cục súc nên không thèm gửi lễ tân nè, cay quá mừyociexp53 kêu tuyển ngựa chiến cho a cưởi vậy mà được trl lại là "không có thợ, phải nhờ người qua hỗ trợ, chứ thợ bên e tốt lắm" tại s ? tại s ? đợi đến khi mới vỡ lỡ ra thì lý do lý trấu ? ấn tượng đầu như vậy thì lấy đâu ra cản đảm đi tiếp chớ ? haizzyociexp74

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Chỉ biết cười th chứ sao giờ kkkk, nói chứ cơ sở mới mở như vậy thì cũng phải nhờ bác Bựa khai phá cái hầm r

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

yakul2701

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/8/19
Chủ đề
3
93
5
0 ₿
Đồng cảnh ngộ nhưng cũng đỡ hơn vì em làm cho mình chỉ có ngực xệ, mềm, thường lấy tay hay khăn che, kỹ thuật cũng thì bình thường

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Giờ cảm giác như :
Từ ấy trong tôi bừng nắng hạ
Mặt trời chân lý chói qua tim
yociexp72yociexp72

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cũng chuẩn bị tâm lý trước rồi mà vẫn ko đỡ đc,kkk

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Đồ rẻ nào có ngon bao h :( cvsc sang trọng thế kia. Tiếc thặc.

• Like

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Chúc mừng chúa tể của những cái hầm....cơ sở đang km nên có lẽ để ktv âm binh làm cho vui..hi vọng mai mốt mấy cơ sở này tuyển ktv ngon hơn.

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
A thì chắc đi đều đều để hốt e lễ tân chứ gì,kkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cần ổn đc r ko cần quá ngon, ai cũng muốn có chỗ vừa ổn vừa giá hợp lí để cho mọi người đx thoải mái? Lời chia sẻ của một ng con Gò Vấp, mà còn phải né chứ ko dám làm thổ địa vùng này,kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
B09B09B09Tính ra hum trước e sụp cái hầm nhưng vẫn nông hơn bác bựa.
Đang lựa văn chuẩn bị report đây!

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.