Góc tâm sự Sụp hầm Massage Tô Châu Fake lòi ra ở Thanh Đa - Bình Thạnh

Lượt xem: 4,014

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
45
32
27
TPHCM
0 ₿
Thực ra thì đây là lần đầu mình đăng bài lên đây, vì quá bức xúc khi mới bị sụp hầm cơ sở này nên về vẫn cứ cay, thế là đăng bóc phốt ngay.

Cơ sở này mình cũng có tia mỗi khi đi về, thấy lúc nào cũng có nhiêu đó chiếc xe máy, có vẻ là khá vắng vẻ, nói thẳng là ế. Hôm nay mình hơi mệt, có gọi nhiều chỗ đặt đi liền mà chỗ nào cũng hẹn 1 2 tiếng sau nên thôi mình làm chuột bạch bên chỗ này thử, nghe Tô Châu là thấy cũng khoái khoái rồi. Sau đây là review để mấy bác né chỗ này nhé.

Bước vào thì mình được giới thiệu những gói vé và dịch vụ đi kèm. Cũng như mấy chỗ khác thôi, mà bên này không dùng mã cà má pro gì hết, hỏi tới thì lễ tân cũng ngơ ngơ không biết cái đó là gì. OK, k sao, mình chọn vé 500 tip 500 - có 69, thái, khỏe,1 lần rồi dắt lên phòng chiến ngay.

Ấn tượng đầu là phòng thì nhỏ, lối đi cũng nhỏ, cửa cũng nhỏ, vô phòng thấy bí bách cực kì. rồi mình chờ em nó vô cũng mất 5p (thấy bực bực rồi nghe). Rồi em nó bước vào , chao uiiiiiiiii , Răng thì hô, mặt thì dài như ngựa - nhìn là tắt nứng thiệt sự . Vừa xông hơi thôi nghĩ chết mẹ phí tiền rồi.

Xông hơi xong, ra bồn tắm, em nó cởi ra thì mình thấy cái bím cà vạt dài như mấy bà đẻ 2 3 đứa, dài cuộn lại một cục (lúc này thì chỉ muốn thôi nghỉ bỏ mà thôi cũng lỡ bỏ tiền ra rồi)

Tắm xong thì tới bài khỏe, cũng đc, đấm bóp lực điền, nói chung là đấm xong đau thêm.

Tới bài Thái, chà cho có lệ chưa đc 2 phút, rồi kêu quay lại tới bài BJ HJ, răng hô nên bj đau vl luôn, tới mức mình k dựng lên nổi, bj cực kì qua loa với 69 mà nhìn cái cà vạt quấn một nùi làm mình chịu hết nổi rồi, cười khẩy một cái. Em nó quay lại nhăn mình , kêu "Cười gì cha nội". Lúc này mình bực thật sự, mình kêu ra tắm rồi về, chưa out được lần nào, vì nhìn vào mình hứng k nổi nói chi là out.

Mặc đồ vô em nó mở cửa rồi giơ tay kiểu "get the fuck out of my room", không thèm chào 1 tiếng.

Nói chung đánh giá là 2/10 (cho điểm ms khỏe, còn lại quá tệ)

Ae đã đi thì nên đi những chỗ uy tín, đợi 1 2 tiếng thì sẽ chất lượng hơn.

Không bao giờ quay lại chỗ này . Chỗ này để tên "Cơ sở massage Tô Châu" , ngoài bảng có ghi Tay nghề cao, tuyển ktv nữ trẻ từ 18-25 .
Địa chỉ: Khúc giao Ung Văn Khiêm với Xô Viết Nghệ tĩnh, gần Sacombank và Gần hẻm 684 Xô Viết Nghệ Tĩnh (Cơ sở nằm trên đường XVNT)

Somnguyen172

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/12/21
Chủ đề
4
69
24
0 ₿
Gặp tôi thì đổi ktv luôn chứ cắn răng chịu đựng chi v bác B31

Thien3000

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/11/21
Chủ đề
3
70
9
34
Tphcm
0 ₿
Bác tả v4 thôi rui. tôi ko thể tưởng tượng thêm dx j nữaB22.hihi. Thôi cũng chia buồn cùng bác.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Nghe thôi còn hãi...gặp phát chắc "Má ơi cứu con !" B13

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
42
33
Hồ chí minh
0 ₿
Nghe bác tả v4 khiếp quá. Vợ e sanh thường 2 đứa còn ko tới mức như vậy nữa. Nghe thôi đã tụt huyết áp chứ nói gì đến nhìn cận cảnh chắc thổ huyết :))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
anchoi fải biết chọn lọc là dzậy.
Tô Châu REAL

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
888
41
1 ₿
Móa, bác tả cả vạt em cười đau bụng quá :)))) tội nghiệp bác ghê. Nhưng iem thắc mắc, 500k mà nude 100% , rồi còn 69 luôn hả bác??????? Có tắm onsen luôn không? Nếu full service vậy thì cà vạt trễ nãi thì cũng không ngạc nhiên.