Q.10 Sụp hầm nặng với 01 P.A

Lượt xem: 4,084

An Nhiên Tự Tại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/22
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
Hi mọi người , đây là lần đầu mình viết rp . Trước giờ mình đi massage khôg bao giờ than phiền hay rp số nào cả nhưng nay do cay cú quá nên phải mò lên đây để rp .
Do được bạn giới thiệu và trên diễn đàn mấy ae cũg khen 01 nhiều nên nay mình đi thử , mình block vé onsen 2 nhưng trải nghiệm thì quá tệ còn thua hơn cả đi vé thường.
Về CSVC và phục vụ của lễ tân , giữ xe + lock bên P.A thì quá ok khỏi bàn rồi , dễ thương vs nhiệt tình .
7h30 mình có mặt ở P.A như đã hẹn , bạn lock dẫn lên phòng rồi xông hơi các kiểu tầm 15>20p thì 01 vào .
01 nói chuyện cũng lịch sự nhưng không vui tính và nhiệt tình như mấy ae khen trên diễn đàn . Body hơi có thịt tí.
V1 hệ cam nhỏ . V2 có tí mỡ . V3 + V4 do mình chán nên chẳg thèm khám phá .
Về phần tắm thì qua loa cho có . Tắm xog thì tới màn liên hoàn HJ và nói chuyện đâu đâu . HJ được 1 hồi lâu thì bảo mình ngồi lên bồn để BJ . Ngồi lên Bj được tí thì mình out CIA .
Về massage khoẻ thì tạm được . Đá nóng vs bóp tay , chân . Theo mình thì cũng làm cho đủ bài chứ cũng chẳg nhiệt tình gì .
Bóp được tí thì bắt đầu thoa dầu lên người mình . Trườn qua trườn lại cho có rồi bảo qua người lại . Bắt đầu hôn vú vs tay vuốt người mình lên xuống được 1 chút xong lại tới màn liên hoàn HJ mạnh tay . Chẳg có tí gì làm kĩ thuật . Đau vs khôg cảm giác gì luôn .
Sau màn liên hoàn HJ thì lúc mình sắp out 01 mới đưa vào CIA . Theo quan điểm của mình thì hơn cả công nghiệp , như làm cho có hết giờ vậy . Mình đến lúc 7h30 lên phòng tầm 7h40 mà 8h50 đã xog rồi ra về thì đủ hiểu . Sụp hố nặng trải nghiệm quá tệ hại . Mình đó giờ chỉ đi bên P.A và khi nào cũng đi onsen 2 nhưng đây là lần đầu sụp kinh hoàng đến vậy.
Tip = vé

otcu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/22
Chủ đề
1
12
3
0 ₿
thiết nghĩ không lẽ anh em nên nói với mấy em là anh sẽ lên report cho tốt, để mấy em tận tình xíu, chứ sụp nhìn chán quá.

chia buồn thớt

• Haha
Điểm cảm xúc: An Nhiên Tự Tại

An Nhiên Tự Tại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/22
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
Thiệt chứ đó giờ mình đi chưa bao giờ rp hay than phiền ai cả nhưng nay kinh hoàng quá mới lên đây rp cho mn biết thôi . Chứ k mn chỉ đọc được bài khen , không may xui rủi lại sụp như mình thì khổ .

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
chia buồn cùng bác lâu lâu bị 1 lần mong bác đừng vì thế mà mất tinh thần kkkkkkkk

• Like

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Mình nghĩ lúc đó có thể là bé có tâm trạng không tốt, sao lúc đó bác không thử hỏi thăm bé xem thế nào?

• Sad

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA RELAX xin cáo lỗi cùng anh về vấn đề trên, đã trao đổi bộ phận cơ sở trao đổi với bé và sẽ có hồi âm cho anh ạ

• Like

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Chắc hôm đó em nó làm nhiều, với tâm trạng không tốt. Chia buồn cùng bác

• Like

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,010
347
37
0 ₿
sụp mà vẫn cia trong hưng phấn là tạm ổn rồi! tôi mà tụt mud ngay từ đầu là méo lên được luôn xách quần ra về.

• Haha

An Nhiên Tự Tại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/22
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
Chẳng hưng phấn gì đâu bạn ơi . Bạn thử liên hoàn HJ mà mạnh tay thử xem , dù k muốn cũng phải out thôi .
Chuẩn bạn ơi , mình cũng ráng vui vẻ cho đến lúc về với bạn ấy . Chỉ cay chuyện ăn 2 phát liên hoàn HJ thôi . Với lại nếu do mệt hay lí do gì mà 01 làm khôg kĩ thuật như vậy ,thế thì tác phong không chuyên nghiệp rồi .
Mình có hỏi thì nghe bảo là buồn ngủ vì cũng sắp tới giờ 01 về

• Wow
Điểm cảm xúc: pokerist

Đam mê khó bỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/22
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
P.A dạo này ghi nhận cho có thôi chứ chả cải thiện gì cảm thấy tệ hơn trước nhiều! Khoẻ thì ko ra khoẻ mệt thì làm qua loa cho xong trong khi giá vé thuộc hàng đắt chứ rẻ đâu

• Like

An Nhiên Tự Tại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/22
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
Chuẩn bác ơi , rp bữa giờ mà chẳng thấy admin hồi âm gì cả . Bảo sẽ có hồi âm cho mà chỉ thấy im lặng .
Bài rp khen thì rep nhanh lắm , còn rp chê , khiếu nại thì lặng luôn . Bó tay .

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿

• Like

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿

Dạ em xin lỗi vì sự chậm trễ này và e cũng đã trao đổi với bé có thể k đúng gu nên chưa thật sự sảng khoái nhất thôi thì a cho e biết gu a ntn e mời a trải nghiệm lại 1 bé hợp gu để trai nghiệm tốt hơn ạ.

• Like