Q.10 Sụp hầm nặng với 01 P.A

Lượt xem: 4,080

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA Relax xin lỗi Anh @An Nhiên Tự Tại vì sự việc trên, và phản hồi chậm trễ
1/ Massage PA Relax đã trao đổi với bé KTV 01 và kiểm điểm, khắc phục, đào tào thêm tay nghề
2/ Massage PA Relax là cơ sở hoạt động lâu năm, cũng như UY TÍN được Quý Anh Em trên diễn đàn đánh gia cao về chất lượng dịch vụ và phục vụ. Với tiêu chí Biết Lỗi - Nhận Lỗi - Sửa Lỗi, nên rất mong được sự góp ý của Quý anh em để cơ sở ngày càng hoàn thiện hơn
Rất mong các anh rộng lượng, mở lòng cho bé KTV 01 có cơ hội sửa đổi
Thanks Anh @An Nhiên Tự Tại @Đam mê khó bỏ và các anh em khác đã góp ý đến cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: An Nhiên Tự Tại

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿
Dạ e cảm ơn góp ý của anh ạ. Em sẽ cố gắng khắc phục a.

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
mình thấy cơ bản P.A vẫn ổn mà nhỉ, hay nhu cầu của mấy bác h quá cao rồi. Mình ko khó nhưng cũng ko dễ, nhưng đi P.A cũng đc 5 năm hơn rồi. Sụp hầm thì cũng có nhưng mình cũng góp ý ngay mấy e nó để cải thiện. Đây bác bị 3 lần lại ôm thì chịu rồi, đi dịch vụ như bác tự nhiên ôm cục tức rồi h xả, phí với hơi xàm :D.
P/s: e cũng muốn ăn bánh uống trà với chị Châu nhé :p

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿
Vô chi nấu gà cho ăn nha... hehe... kkk

Đam mê khó bỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/22
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
Thì như đã bảo rồi dvu ngày càng đi xuống thôi tính t thì cũng chả muốn lèm bèm chi! Ai thích thì vẫn cứ đi t thấy nên dừng lại vì ko đạt chuẩn yêu cầu với giá dịch vụ ấy :)

An Nhiên Tự Tại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/22
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
Tks Admin và @Minh Châu đã rep . Như vậy là ổn rồi ạ .
Về P.A Relax thì chất lượng , dịch vụ và thái độ phục vụ của nhân viên là quá tốt và nhiệt tình , vui vẻ với tiêu chí " khách hàng là nhất " .
Mình cũng đã đi ở P.A Relax lâu rồi từ khi cơ sở còn chưa xây lại và còn mấy bé nhân viên cũ . Mình thích sự thoải mái ở đây nên mới gắn bó lâu vậy .
Mình cũng bị sụp hầm đôi lần khi trải nghiệm mấy bé mới nhưng chưa lần nào cay cú như lần này nên mới phải mò lên đây rp .

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
585
347
0 ₿
  • Haha