Tân Phú Sụp hầm nghiêm trọng tại Luxury Tân phú, mọi người cẩn thận và né ra nha.

Lượt xem: 4,155

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Cũng ko chắc là chủ thớt report đúng 100% sự việc, nhưng cách phản hồi, phản biện của cơ sở là ko ổn. Kể cả sự việc có đúng đòi đổi 5 ktv đi chăng nữa

Mà bt cũng chả có cơ sở nào cho đổi tới 5ng cả, hơi lạ. Với cái ngành này mà bảo đối thủ tị hiềm hãm hại thì khó tin quá...

Nếu cơ sở giải thích và show đc bằng chứng rõ ràng hơn về case này có lẽ sẽ thuyết phục hơn là việc đối chất 1 cách quy đổ lỗi gần như tất cả do KH

Xin đc chân thành góp ý. Xin cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89

Shaun

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Chưa rõ khách hàng đúng hay cs đúng. Giờ massage nhan nhản đâu chả có, cs nào làm ăn tào lao thì tự sập tiêm. Mình cũng có điều kiện đi massage nên sụp hầm say bye đi chơi chỗ khác. Tội là tội cho anh em nào ko dư giả dành giụm tiền lâu lâu đi hưởng thụ

BéCò

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/7/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Tính ghé trải nghiệm mà tình hình thế này
Chắc bỏ

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Nghe cơ sở giải thích có vẻ "chịu chơi" dữ. Thôi say goodbye cho chắc ăn.

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Massage Luxury Tân Phú xin gửi lời xin lỗi tới bác. Do sáng nay có sự hiểu nhầm giữa bộ phận cskh trên cộng đồng và quán lý tại cơ sở nên chưa nắm rõ được sự việc mà đã gửi phản hồi đến bác. Nay Massage Luxury Tân Phú muốn xin bác số điện thoại hoặc zalo để có thể thuận tiện trao đổi xác minh sự việc này. Và cũng như để bù đắp cho cuộc trải nhiệm chưa được ưng ý thì Massage Luxury Tân Phú xin tặng bác một vé free (free cả tip).

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Nhatgiang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/4/20
Chủ đề
2
46
2
0 ₿
Khai trương mà đôi co với khách khi tới đường cùng r lại muốn free vé thì hỏi ng đó sao còn hứng để mà đi nữa, thêm 1 lựa chọn say no

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Tôi năm nay gần 40t rồi mà chưa thấy trường hợp nào như thế này =)).
Túm lại là cơ sở lúc đầu cũng cãi nhưng cũng lịch sự, cãi qua cãi lại thấy đúng sai sót nên đã chấp nhận đền bù.
Phía nguyên cáo có chấp nhận hay ko thì tùy.

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿
Chưa biết đúng sai , nhưng cơ sở đôi co với khách như thế này là sai rồi. Mình thấy Thiếu chuyên nghiệp.

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Lưu ý không đưa thông tin sdt lên các bài viết

Bé Cu To

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/20
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Theo tôi thấy hình ảnh nó ko quan trọng bằng cách đào tạo ktv , bỏ công sức đào tạo ktv cũng chưa đủ mà phải làm công tác tư tưởng với các em nữa ! Tôi đọc bài này tôi cũng ko tin là có vụ vé 120 phút mà chỉ có 30 phút là ra . Mong cơ sở chú ý hơn về phần ktv bởi vì ai đi massage cũng vậy chả ai muốn mình sụp hầm bởi ktv cả !

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
Mình là người qua đường, không liên quan đến ai trong sự việc, chỉ thấy đang lùm xùm ghé coi và rảnh nên viết mấy chữ như này:
- Trước hết là chia buồn với bác , đi chơi mà ko vui thì khó chịu, nhất là đồng tiền thời nay kiếm khó khăn nên cảm giác ức chế là có thật. và cũng nhờ những bài như này của bác thì cơ sở họ mới chịu áp lực của cộng đồng mà thay đổi theo hướng phục vụ anh em tốt hơn.
- Về bài viết trong lúc ức chế chắc cũng còn vài chỗ chưa chính xác lắm, do viết theo cảm giác chủ quan, các bác cũng lưu ý sau này viết bài bóc phốt chỗ nào thì viết ngắn thôi, tránh dài dòng trình bày lan man, chỉ thẳng vào cái sai của cơ sở và không nên suy diễn sẽ làm chủ cơ sở phản bác lại và bác thành ra là người nói không có căn cứ.
-Về cơ sở cần phải cầu thị, xin lỗi ngay khi có bài phốt, phải hỏi kỹ quản lý, nhân viên xong rồi hãy lên đây giải trình, tránh tình trạng nhảy vào là bênh nhân viên rồi sau mới hỏi lại thì không đúng sự thật lại mất hết uy tín.
- Trên quan điểm chung thì ở đâu cũng có sai sót hết (tôi đi làm sai thường xuyên đây :) nhưng biết sai chỗ nào và cầu thị sửa chỗ đó thì mới được.
- Ăn chơi nó có tính tương đối, ví dụ với người này thì em xinh, phục vụ tốt rồi, nhưng với người khác thì thấy chưa tốt. Tranh cãi theo cảm tính sẽ không đi đến đâu, nên phải chỉ rõ tốt chỗ nào và chưa tốt chỗ nào.
- Dù có tính tương đối nhưng có những quy tắc bất thành văn thì cơ sở BUỘC PHẢI TUÂN THỦ, ví dụ vé 120ph thì buộc phải phục vụ >120p không được thiếu của khách dù là 2-3p. Nếu mình là chủ thì thậm chí còn phục vụ quá lên 5-7p cho khách hài lòng, cái 5-7p này chẳng đáng là bao nhưng mang lại hình ảnh cơ sở rất tốt.
- Đã làm nghề dịch vụ thì phải chấp nhận chuyện cạnh tranh, thị phi không tránh khỏi nên âm thầm cải thiện và cạnh tranh bằng chất lượng thôi, tiếng lành sẽ đồn xa, nói ít mà chất .
Thôi rảnh quá viết vậy thôi đã :) chúc anh em ăn chơi vui vẻ

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Cơ sở cũng đã giải thích ở trên và những sự việc nào sự việc nào diễn ra cơ sở đã giải trình hết
Bé ktv sai cơ sở đã có biện pháp xử lí và đào tạo lại nhằm nâng cao chất lượng và phục vụ tốt hơn đảm bảo sẽ đem đến cho ae những trải nghiệm tuyệt vời nhất
Về sự việc của vị khách trên cơ sở cũng đã có hướng xử lí giải quyết và đền bù để bác có những trải nghiệm sau tuyệt vời hơn.
Mọi chuyện xin kết thúc ở đây !

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Vẫn kiểu trả lời ko thiện chí, ko thấy xin lỗi, hứa khắc phục hay sẽ rút kn gì hết. Lỗi là do A do B, cơ sở ko gây lỗi, trả lời cho xong, xem nhẹ góp ý của ae, ko có 1 chút cầu thị

Phản hồi kiểu: rồi rồi tao nghe tụi mày cmt rồi, oke từ từ t làm theo ý tụi mày, còn cái gì qua rồi xử lý xong rồi thì bỏ đi vậy nha :))

Cơ sở nên thuê nvien CSKH mới trên congdong nữa mới đúng

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Dạ thưa bác là mọi chuyện cơ sở đã giải thích ở trên và cũng đã có nói chuyện lại với anh chủ topic này nên cơ sở muốn mọi chuyện kết thúc ở đây, bác k yêu cũng xin đừng nói lời cay đắng ạ hhihi

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
Mới mở mà thấy nghi vấn quả PHỐT to đùng thế này là k ổn rồi. Từ khi sập bên Windy thì tui né hẳn khúc Tân Phú ra rồi.kk

• Like
Điểm cảm xúc: con nợ thế kỷ

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Xin đính chính lại với các bác là hôm đó, tôi quá say và có quậy ktv, nên về viết rp có sai sự thật, do đã làm việc trực tiếp quản lí cơ sở và check lại camera. Xin lỗi cơ sở và mong muốn tiếp tục tham gia cá chương trình lần sau.
Xin cảm ơn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿