Tân Phú Sụp hầm nghiêm trọng tại Luxury Tân phú, mọi người cẩn thận và né ra nha.

Lượt xem: 4,226

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Thất vọng, ức chế, cay cú,...diễn tả cảm xúc em sau khi trải nghiệm cơ sở LUXURY TÂN PHÚ.

Cũng trải nghiệm gần hết các cơ sở của hệ thống Hoàng Gia, nhưng đây có lẽ là lần sụp hầm sâu nhất mà em đã trải qua. Thấy hệ thống mở thêm cs ở Tân Phú lại gần nhà nên em tò mò khám phá, đầu tiên là book ktv trc trên zalo, nhưng không bên zalo báo chưa cập nhật ảnh mời qua cs chọn trực tiếp. Thế là em đi với bạn đến cs, 2 thằng chọn vé CIA xog xuôi, tư vấn ktv thì qua loa. Ngồi ghế một lúc dc đưa lên phòng. Thằng bạn em vào phòng trc em vào sau, do phòng mới nên bị lỗi hay sao ý lại dc chuyển sag phòng bé nhất cs( Sụp lần 1). Vào phòng xông chán tầm 20p thì 1 bé vào do k hợp nên em yêu cầu bé khác, tầm 20p bé khác vào cũg k hợp gu nên em lại đổi. Đợi tầm 1h mặc đồ định đi về thì bé thứ 3 vào là số 779 hay sao ý( bé nói qua nhưng em quên mất). Là em ngồi đợi 1h chỉ để chờ ktv.

Vào tắm thì qua loa quy trình là thư giãn làm tình nhẹ ở bồn. Bé này thì bỏ hết chỉ tắm thôi, sờ ngực thì kêu nhột, sờ xuống dưới thì kiểu k muốn cho ý, nói chung k có tí hứng thú nào cả( sụp lần 2). Ngồi một lúc lên đến phần khỏe. Matxa qua loa nốt k đúh quy trình gì cả( em đi nhiều bên hệ thống nên quy trình các bước em nhớ hết luôn). Trườn thái thì chà mỗi lưng phần trc bỏ luôn. Nói chung làm cho có thôi chắc k dc 5p. Xog kêu thư giãn luôn, kiểu muốn gịuc cho nhanh ra cho xog ý( sụp lần 3). Do bé mới làm nhưng vé 120p nhanh quá, 30p là xog hết rồi. Thằng bạn em cũh bị như em nhưng nó cay cú hơn.

Đánh giá chung:
-Về cs: khi chuyển sag phòng bé hơn phòng xông ướt bị hở hay sao ý, xông một lúc phòng kín mờ khói luôn( đeo kính lsf k thấy gì) phải tắt xông ướt đi. Dc mỗi là phòng mới, có tv và loa và đèn thôi. Để khách chờ ktv 1h là k ổn rồi.

-Về Ktv: chảnh, k nhiệt tình với khách, làm qua loa hầu như bỏ hết các bước, vé 120p làm 30p xog là biết rồi. Thế mà tiếp dc 5 khách, k hiểu phục vụ thế mà mấy bác kia k ý kiến gì.

-Về quản lí: k dc chọn ktv lí do các bé bận khách, k quan tâm khách hàng. Nhân viên phục vụ khách kém, khách phàn hồi chỉ bảo mỗi thông cảm lần sau chọn bé ok hơn. Vl em bỏ 1350 ra để mang cục tức cho mình à. Khách hàng bị sụp hầm k có đền bù hay gì cả.

Tic 450 Tip 900( k dc khám phá gì nên k rp ktv dc nha các bác)

Nói chung đây là lần trải nghiệm cay cú nhất đối với em, ktv mới làm sụp hầm thì em còn chấp nhận dc. Đằng này thái độ của qli quá kém, khách bị sụp hỗ trợ đền bù. Bác nào giải đen thì né cs này ra nhé, k lại như em với bạn em thì ức chế lắm.

Nay em viết rp sụp hầm này cho các bác để các bác biết lần sau mà né ra.

Somnguyen172

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/12/21
Chủ đề
4
70
25
0 ₿
Chia buồn cùng bác , đi chơi mất tiền còn mang bực vào ng :beat-brick:

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿
Thử hỏi mấy người làm hồ như tôi, cả tháng giành dụm được ít tiền đi maxa mà bị như này chắc tôi tiếc lắm , chia buồn cùng chủ thớt

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Vậy gần rùi t ở gò dầu . Trương vĩnh ký đây . Bữa nào rảnh rảnh cf .
Chờ cs vào xem giải quyết sao đã ....

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Chia buồn cùng bạn. Mới khai trương mà làm ăn kiểu này, ai dám đi. A e nào dành dụm để đi, vô làm kiểu này tội cho ngta. Hôm khai trương mình có hỏi vài lần mà cứ kêu anh cứ đến trải nghiệm nhé, nghe là có mùi k ổn rồi.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Chia tay nơi này thôi các bác, nghe phần k có ảnh ktv là thấy khắm rồi, ktv chơi hệ qua loa cho có thì nghỉ phẻ :after-boom:

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Đầu tiên cơ sở xin cảm ơn a đã ghé và trải nghiệm dịch vụ
1. Sau khi xác minh sự việc cơ sở xin lỗi bác về sự việc trên, Vì bé là bé mới và cơ sở cũng mới có những thứ chưa được hoàn thiện nên đã để sơ xuất xảy ra sự việc như trên, Cơ sở sẽ khắc phục và đào tạo kĩ thuật lại thật tốt cho bé trước khi cho bé làm lại để phục vụ thật chu đáo và bài bản. Và cơ sở cũng tiếp nhận ý kiến của bác về công tác phòng ốc để cơ sở có thể khắc phục ngay lúc đó
2. Do cơ sở còn mới và chưa kịp chuẩn bị bộ hình ảnh được vì một vài lí do ngoài mong muốn, nhưng ngay ngày mai sẽ có bộ ảnh để các anh có thể lựa chọn nhanh nhất trước khi đến cơ sở. Vì chưa có hình ảnh nên có lẽ bác đã hơi quá trong khi lựa chọn kĩ thuật viên, chuyện bác phải mất gần 1h để chọn ktv là đúng bởi vì khi bé vào có thể k hợp gu và tất cả các bé đều thoát y rồi thì bác mới đổi và bác đã đổi tới bé thứ 5, chắc tất cả ae đi chơi đều biết là mình có quyền được đổi ktv thoải mái nhưng như vậy rất khó cho cơ sở khi cơ sở có 10-100 ktv đi chăng nữa thì cũng đang làm cho khách khác hoặc k hợp gu của bác.
Vấn đề của bác là thay đổi quá nhiều ktv và cơ sở vẫn rất sẵn lòng cho bác đổi nhưng tới bé thứ 5 rồi bác vẫn k hài lòng thì cơ sở cũng k biết phải làm sao cho vừa lòng bác
Qua xác minh camera thì đã thấy bộ phận chăm sóc khách hàng tiếp đón và nói chuyện với bác rất chu đáo nhiệt tình chứ k như lời bác nói là " chỉ cười và nói lần sau chọn bé khác " là k đúng nhé ạ
Mong bác vào phản hồi lại cho cơ sở, Cảm ơn bác

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Ủa cs có nhầm k vậy người khác không vậy, em đi 2 người lúc 10h30 nha.
Thứ nhất là lấy đâu ra là lựa 5 bé vẫn k hài lòng. Sau khi đổi sag phòng bé hơn thì vào xông ướt, khô chán chê thì bé 06 vào( do bé hơi mập nên mk hỏi bé dc đổi ktv không bé bảo đổi được), xog bạn nv vào bảo thông cảm đợi xíu vì các bé đag kẹt khách. Ngồi chs chán thì bé tiếp theo vào( k hỏi số) thấy k hợp mk kêu đổi tiếp, xog bạn nv lại vào thông cảm đợi thêm 15p. Lúc mặc quần áo định về e thì bé( hình như 779 hay sao ý) vào thì ok làm thôi, sau đó thất vọng.

Thứ hai về phần chăm sóc khách hàng. Lúc mua vé xog ra ghế đợi lêm phòng có nói chuyện quái đâu, chỉ hỏi ảnh ktv để còn chọn thì kêu đag kẹt khách, cứ lên phòng rồi cho các bé lên sau. Lúc xog ra thang máy đag tức bỏ xừ ra vui chỗ nào. Cs check lại lúc xog ý chắc tầm hơn 12h, là đúg cười nhẹ rồi thông cảm các thứ do cs mới lần sau chọn bé khác ok hơn còn gì.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and nguyen89

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Đấy bác vào xem, đổi có 2ktv đến ktv thứ 3 thì em đồng ý làm mà cs lại kêu đổi tận 5 người. Vào k hợp thì đổi luôn chứ cái việc thoát ý xog đổi là hoàn toàn sai nha

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Đôi co chi mệt bạn, mai mốt khỏi đi nữa là xong.

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Phải đúg thì thôi chứ, t thấy cs này khác lắm, tại hệ thống Hoàng gia này t đi suốt mà, dịch vụ ok thì mới đi nhiều thế chứ.

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Đối với cơ sở thì luôn đặt khách lên hàng đầu nhưng có những sự việc cơ sở đã xác minh và có xác minh lại cả camera để xem lại vụ việc
Nhưng trên tất cả thì sự việc phải đúng chứ cơ sở luôn tiếp nhận ý kiến của các bác góp ý để ngày càng hoàn thiện hơn nhưng có thể những từ ngữ bác diễn đạt k được đúng như những gì diễn ra sẽ gây hiểu lầm cho tất cả ae trong cộng đồng
Và cơ sở xin đính chính lại là đã làm rõ vụ việc nhưng những lời nói của bác k đúng như sự thật
như đã giải thích ơ trên

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Cơ sở mới mở thế này mà nói phét kinh. Có camera đúg k thế thử check xem đúg là đổi đến 5ktv không, toàn kiểu làm ăn bố láo. T trải nghiệm thế nào là t nói lên thôi thêu dệt thêm làm quái gì. T nói k đúg sự thật thì chứng minh đi

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Thứ nhất là cơ sở cũng đã xin lỗi bác về sự việc của bé ở trên và cơ sở sẽ khắc phục và thay đổi để cho các bé hoàn thiện đầy đủ trước khi cho bé làm lại
Thứ hai là cơ sở là cơ sở mới và vô cùng hiện đại cũng như khang trang nên không tránh khỏi hiềm khích và đối thủ nên mọi sự việc cơ sở đều phải xác minh đúng sai trước khi kết luận để có biện pháp xử lí tốt nhất nên một lần nữa mong các bác đã trải nghiệm vui lòng nói đúng sự thật và đừng làm quá lên để sự việc đi xa

Trí Vỹ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/22
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Thấy cơ sở này cũng ok mà nhỉ
Phòng ốc đẹp rồi đó còn vụ sụp hầm này k biết sao, mà các ô đi chơi cũng khó vừa vừa thôi hình như thấy ở trên là cơ sở chưa có hình hay các bố lại gọi hết nhân viên vào check thay cho xem hình

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
T đi bên
Nói đúg sự thật đó, t nói quá chỗ nào, nói sai chỗ nào???.

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Cảm ơn bác đã có những đóng góp ý kiến, về phần hình ảnh do cơ sở đang chuẩn bị bộ ảnh cực kì hot và sẽ ra mắt vào ngày mai nên các bác đón chờ nhé
còn sự việc thì mong các bác nhìn 2 mặt và 2 chiều chứ đừng chỉ đọc rồi trách. Thân !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.