Gò Vấp Sụp hầm ngôi sao xẹt 25 Ánh Dương

Lượt xem: 1,996

Relax34

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/6/20
Chủ đề
6
32
21
0 ₿
Xin chào Anh Em CDM ! Như thường lệ sau chầu nhậu là tôi và người bạn đi massage. Thấy số 25 có vẻ ít ai review nên Tôi chọn số này đi thử .
Sau 10 phút xông hơi thì Em bước vào với gương mặt không được vui cho lắm. Làn môi thâm và sự lạnh lùng của Em. Em cũng cố gắng trải qua công đoạn tắm rửa cho Tôi. Sau đó leo lên giường với màn massage không thể tệ hơn. Bỏ qua phần massage khỏe đến phần massage Nuru. Em đổ nước nuru lên người và tiến hành bài trườn bò liếm . Em liếm rất chi là kỹ , kỹ đến mức tôi không nhận ra đó là liếm. Em lấy cặp bưởi chà qua chà lại vào 1 vị trí. Rồi chà lên 2 cái đùi trong vòng chưa đầy 2 phút là Em gặm lấy con Cu mút được mấy giây em lại sóc. Và cứ thế là sóc sóc sóc. Tầm 3 phút Em lại cho vào miệng 1 giây mút cái chụt rồi lại nào ta cùng sóc sóc sóc . Còn mình thì ngồi xem giờ. Sóc 8 phút liên tục không dùng miệng. Lúc đó thằng Em mình đã rát nên van xin Em tha cho và bảo thôi Anh không làm nữa. Lúc đó Em mới nói để Em đổi nhân viên khác cho Anh nha. Mình từ chối vì lúc đó thằng Em rát quá chả còn Mẹ gì hứng thú . Nên quyết định ra về . Chưa dừng lại ở đó khi tôi đang tự tắm một mình thì em bắt đầu dọn phòng . Đến khi tôi tắm xong không có lấy 1 cái khăn lau . Đến lúc đi xuống đầu còn ướt nên nhờ anh nhân viên lấy cho cái khăn lau đầu. Em này tâm sự rằng thường khách đi với em chỉ đi một lần và Em cũng không thích khách trên mạng. Chưa dừng lại ở đó Em còn hút thuốc rất điệu nghệ nhé! Dịch vụ tại các cơ sở Ánh Dương DuBai và Cẩm Thy rất tốt. Nhưng chỉ vì cá nhân 25 này mà làm cuộc vui không trọn vẹn và phải mang cục tức về nhà.

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and nhimxu

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad thành thật xin lỗi bác về sự cố đáng tiếc... Bác có thể inbox cho ad số đt để ad liên lạc mời bác trải nghiệm bé khác hoàn toàn free vé và típ ạ.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có bài rp trước quá ngon mà tới bài này khá tuột nhĩ ? Đối đáp v là tiêu òi, chia tay luôn

Relax34

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/6/20
Chủ đề
6
32
21
0 ₿
giây trước
Xin chào Admin. Mình Rp bé 25 mục đích cho cơ sở tốt lên. Không vì một cá nhân mà ảnh hưởng tới cơ sở. Vé và tip free mình xin phép không nhận. Thank Ad