Cà Phê - Sụp hầm tại cafe pha lê 290 go dau | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cà Phê Sụp hầm tại cafe pha lê 290 go dau

Lượt xem: 1,248

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
26
89
75
Sài Gòn
0 ₿
Lướt tiktok nick hoa ruby store thấy có e ở quán 290 go dau khá là xinh . Nên đi qua coi ok ko . Quan này mình chưa đi bao giờ
Vào quán thì cái e xinh nhất coi tiktok vào tiếp
Hỏi e có p riêng ko thì ko có chỉ làm tại chỗ . E này xinh nên e tự định giá 300 . Giá đó thì mình ko ý kiến . Tuy nhiên e chỉ có hj chứ ko bj. Làm mà muốn đung vào ngực thì e ko cho vì ngực giả cả trăm triệu so be . Bo e thêm 100 e mọi cười đc chút với cho hun xíu . Mà làm chan lắm cứ hỏi ra chưa. Cũng thấy chán nên ra nhanh rồi trả tiền rồi về.
Đó giờ đi cà phê ôm cũng nhiều mà thấy lần này là tệ nhất .

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Tây Môn Huynh

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/10/23
Chủ đề
0
19
6
HCM
0 ₿
Thấy tiktok cũng livestream tính đi thử mà đọc bài của bác xong thôi luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
675
445
12589
0 ₿
Tính ra bác cũng kiên trì ghê.làm Hj mà k đụng chạm hay ngực gì mà còn bo thêm 100.Đã đi cf Hj bj mà k cho đụng chạm thoải mái thì vứt.chắc lại sục Hj công nghiệp hối ra liên tục chứ gì kkk.
Mấy quán gò dầu hay hoa hồng tân phú toàn công nghiệp hối thục làm lẹ lẹ hết.tiền đi đó bỏ ra đi spa vuốt lướt sạch sẽ ngon hơn ,bỏ thêm xíu nữa thì đi massage mệt.

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
675
445
12589
0 ₿
Đã vậy toàn hối thúc nhanh trung bình 5-10 phút tối đa là xong rồi.Đó giờ tui k đi mấy món cf này toàn bịp tốn tiền lại cay cú

• Haha
Điểm cảm xúc: Lucky82

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
675
445
12589
0 ₿
Tân phú cf hay dạng này làm tại bàn luôn nhưng nghe kích thích nhưng thời gian ít lắm chả đụng chạm đc bao nhiêu khoảng vài phút là nó hối thúc ra nhanh rồi về.
Nếu cf ôm truyền thống như xưa thời gian lâu lâu còn đi chứ ntn thì vứt k nên đi bác

• Wow
Điểm cảm xúc: Lucky82