Phú Nhuận Sụp hầm tại king 69 cùng 39 :((

Lượt xem: 4,278

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tunghero

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/17
Chủ đề
13
82
25
32
0 ₿
Bữa giờ nghe ngóng bên king 69 có km vé 1tr giảm còn 400k nên hóng hớt quá thử. Mình là khách quen của e 39 bên chỗ cũ nên khi nhìn hình là bít ngay e và thế là nhắn cơ sở đặt chỗ qua thăm e. Đến nơi thì thủ tục như mọi nơi, thanh toán tiền vé và ngồi đợi tầm 5p. Lúc đó bé lễ tân có báo phòng hơi nhỏ chút nên sẽ bù thêm 10p, thôi mình cũng chấp nhận. Đc locker dẫn lên lầu 5 góc của cơ sở, ôi phòng bao nhỏ, bồn tắm thì chỉ đc 1 người, chắc chắn ko đc onsen, mất hứng lần 1. E 39 bước vào thì bất ngờ vì gặp khách quen, e ngại vì trước cơ sở cũ mình toàn đi thái qua đay đi vé cao hơn, e cứ nói vé này ko bít làm a sao, ngại quá. Mình chỉ nghĩ e nói đùa. Màn tắm bỏ qua nha vì có onsen khỉ gì đâu :((
Lên giường e mass khỏe khá tốt như mọi lần, sau khỏe thì e tiến hành đi thái, lật ngửa lại e tiếp tục thái. Vấn đề ở đây e ko nude hết mà còn chừa cái quần, mất hứng lần 2. E BJ mình như 1 cái máy đến khi ra. Mình hỏi gói này chỉ vậy hả, e hỏi ngược lại mình a kể e nghe gói này có lám những gì e làm hết cho nè. Thế là mình ko nói nữa, ủa gói có gì phải làm mắc gì kêu khách kể rồi mới làm, mặc dù khách quen nhưng ko hài lòng vấn đề này của bé. Nằm tí e kêu mình làm lần 2, và lần này ko ra vì chả khác gì lần 1. Mình kêu thôi rồi tắm lại đi về, lúc xuống locker có hỏi thăm nhưng mình nói cho xong cũng chẳng chê bai gì, nay lên đây nói ae bít mà né số đó ra nha
Vần đề mình bức xúc ở đây là vé đc khuyến mãi bao gồm nhìu service mà ko đảm bảo đúng thì đừng tung khuyến mãi nha, vé 1tr mà ko có nuru, ko có onsen (bồn nhỏ xíu onsen gì), chỉ 2 từ SỤP HẦM
Cảm ơn các bạn đã đọc bức xúc của mình, mong cơ sở xem lại chứ ko khách chỉ đến 1 lần và ko hẹn ngày gặp lại đâu nha

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Ôi hixx chán bác quá , lễ tân nhà em hỏi bác ko nói là ntn luôn đi , em đổi cmnl cho bác 10 lần vẫn ok ạ , , đi chơi ko ưng nói liền để quản lý xử lý cho bác chứ ! Khách quen mà ktv làm như lồn ấy bác ạ , xác minh xong em cho nghỉ luôn

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu and SoDeep

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Mạn phép bác check inbox cho em xin số tài khoản
Em chuyển tiền lại cho bác ... và tiện check sự việc của bác ... xin cam ơn ,

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Cơ sở ok quá.
Riêng bác thì l.o.x chia sẽ kinh nghiệm, nếu gặp người quen thì bác xác định nên chọn mức dịch vụ ngang hoặc từng đi . Như vé king new tương đương gói onsen 2 hoặc nuru, bé bác đi phải từng có làm 2 gói đó với bác thì ok ngay.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿

em là em cay cái quả người quen nên ăn hiếp khách tổ sư nó , lát vào ca em mới nc , đợi bác thớt cho ý kiến nữa , nghỉ luôn hôm nay

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: SoDeep and L.O.X

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Vâng đúng rồi bác , cứ người quen là được phép ăn hiếp àk , ko có ở đâu có cái kiểu khôn thế được , e đã nhận dk hồi âm và xử lý ngay cho bác thớt , tức thật chứ hừm

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and SoDeep

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Nếu xử lý triệt để và thẳng thẳng như chủ cơ sở chia sẽ ở trên thì quả thật dịch vụ chăm sóc khách hàng ở đây quá tốt, chưa nói đến kỹ thuật phục vụ nhưng cách chăm sóc và giải quyết dịch vụ cho khách hàng như vậy xứng đáng cho 10đ

• Like

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
E cảm ơn a mình nhé , e đã giải quyết xong cho bác thớt , em còn tức nói gì ai , em ko bao giờ mua danh 3 vạn , bán danh 3 đồng đâu nè :)

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and thanhtung93

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Chủ Topic đã được cơ sở giải quyết ổn chưa, nếu sự việc ổn rồi LAK sẽ khóa topic lại

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Báo cáo admin e đã hoàn tiền cho bác thớt xong , và cũng cho KTV nghỉ luôn !

tuy nhiên cũng cho aem đọc lời giải thích của em nó ! Chả biết đúng sai ntn em vẫn đứng về phía khách hàng ồ zê ...!!!

• Wow
Điểm cảm xúc: L.O.X

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
á đù gặp phát nghỉ luôn giống One Punch Man ( đấm phát chết luôn ) vãi thặc. Kiểu này X vào mấy quán gặp mấy ẻm quen quen chắc Đấm phát rụng cả bầy luôn hehe yociexp47

• Haha

tunghero

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/17
Chủ đề
13
82
25
32
0 ₿
Nói chung việc đã giải quyết xong, mình rất hài lòng với cách xử lý của cơ sở. Tuy nhiên cũng mong cơ sở cho e nó 1 cơ hội, dù sao cũng 1 lần mà đuổi thì nặng quá. Cơ sở xem lại giúp bé nó nha

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
*** thì ktv nhìn thấy là mún đấm ùi !!! Phải hông :D

• Like