Khác Sụp hầm tại Mường Thanh Grand Tam Kỳ, Quảng Nan

Lượt xem: 3,876

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Trước khi đi bán vé số mình có hỏi trên diễn đàn xem có thổ địa nào ở Tam Kỳ hay không để mình trải nghiệm, nhưng không ai trả lời và thế là mình quyết định chọn Mường Thanh Grand. Câu chuyện nó bắt đầu từ khâu chọn đào, mình đã tip cafe cho locker chọn mình em trẻ đẹp, ngon cơm xíu. Sau 10’ đợi, mình được đưa vào phòng Vip có đầy đủ xông hơi, bồn tắm…. Đánh giá chung về csvc thì Mường Thanh luôn đứng số 1. Thơm tho, sạch đẹp. Cuộc chơi sẽ vui vẻ nếu em ấy bước vào mà hợp gu mình. Đánh giá:

1. Face: 6/10
  2. V1: 0/10
  3. V2: 0/10
  4. V3: 0/10
  5. V4: 0/10
Tại sao mình đánh giá như vậy? Đơn giản thái độ vòi vĩnh, đưa giá trên trời ko phù hợp với hàng họ. Em ấy đưa ra giá như sau:

Lần 1: offer full combo 2tr

Lần 2: discount còn 1tr5

Lần 3: discount còn 1tr

Theo anh em nghĩ sao, nếu ngay từ đầu vui vẻ thì giá đó là okie nhưng đằng này vừa vào đã thái độ:

1. A đi Thuỷ Tiên thì giá bình dân chứ bên em là hàng cao cấp, đắt hơn nhiều (do mình nói mình có đi bên Thuỷ Tiên nên mới chém với mình). ==> mình đánh giá là chảnh
  2. Em ở đây tiếp khách sang thui ==> chắc tại mình bán vé số nên hơi khi thường mình
  3. Mình nghe hơi mệt vì từ đầu tới cuối toàn đề cập mấy vấn đề kiểu ntn nên mình nói “thôi em, HJ BJ cho a thui”. ==> tỏ ngay thái độ và nhiều câu nói mình nghĩ là quá tệ cho 1 nhân viên tại Mường Thanh
Sau cuộc trò chuyện, mình thấy rất bực và ra hỏi lễ tân tên gì thì lại nói không biết, với lý do “lễ tân chỉ biết bán vé!!!”.

Thôi thì mình xui, mình về. Quá đáng thất vọng tại MT Tam Kỳ!!!

Thông tin giá vé:

1. Phòng ngủ: 1tr5 :)))). Là phòng để ngủ chứ hok phải massage nhe mấy bác :))))
  2. Vé: 400k - 60’, 500k - 75’
  3. Tip: 2tr tới Z với hàng hot, 1.5tr hàng trung cấp. Còn như e mà t đi thì next.

P/s: có thể do em xui, tuỳ ktv nhưng chắc chắn e sẽ không đi MT Tam Kỳ nữa và lần sau có đi bán vé số em cũng sẽ quay về ngủ tại Đà Nẵng

• Like
Điểm cảm xúc: Lúa trổ bông

felix279

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/12/22
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Bác né mấy cái Mường Thanh ra. Mấy đứa vô đó vừa chảnh, vừa xấu mà đòi giá trên trời lắm.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
nghe thấy ra giá vòi vĩnh là thấy mất vui rồi, bài viết của bác rất hay để anh em biết mà né ra. Về SG chơi thôi bác à

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Mình từng đi Hạ Long, có ghé matxa HongKong với ae, đào và service ok nhưng mọi thứ kết thúc trong 30-45p từ lúc lên phòng, trong khi mình mua vé 90p.
Làm khá là công nghiệp, giá chát hơn sg và ko xứng đáng.

Có ăn chơi thì về Sg cho lành bác ah

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
mấy vùng đất du lịch hay vậy lắm , mấy đứa nó nghĩ là đi du lịch tới đây rồi là phải bung tiền :v

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Cảm ơn các bác comments. Em nghĩ do em xui chứ MT cũng thuộc hàng thượng vàng hạ cám lắm. Em đi 10 lần cũng được 1 lần ngon :))))))))))))))). Thui về SG xách súng đi lau có lý hơn. Hihi

Anhcantinh69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Phucj vuj o Mường Thanh Tam Kỳ nay đúng là xuống cấp thật. Mình mới đi cũng giống như report.
Muốn đến Z thì 2tr- giảm giá 1,5tr.
Ktv ko xinh như trước
Thôi té

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33