Q.7 Sụp hầm tại sala :(

Lượt xem: 2,215

RogerBerbatov

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
5
37
17
0 ₿
Sau một tuần làm việc mệt mỏi thì quyết định đi xã hơi cuối tuần. Liên hên sala thì được mã đồng giá 299k nên chạy sang làm ngay vé 1200k cho nóng.
Vô thì được giới thiệu bé 31 trẻ nên cũng ok đi thử.
Csvc ở Sala ok khi mà phòng bự và bồn tắm cũng bự :)))) tuy nhiên chỉ có xông nước chứ không có xông khô. Mình đợi chán chê thì hơn 20p bé mới vào. Sau khi chào hỏi thì bé kêu mình tắm.
Bé tắm cho mình bình thường cho đến khi bé kêu ra giường bé thư giãn cho thì bé quăng khăn cho mình tự lau @@ mình đi các cơ sở khác thì các bé sẽ lau cho mình nhé. Có thể thấy bé không hề nhiệt tình.
Massage mệt shot 1 thì bé làm tạm được khi trườn nuru cho mình.
Đến phần massage khoẻ thì cực kì ít bài luôn, bé làm massage khoẻ tệ nhất trong tất cả những lần mà mình từng đi massage, không có nhiều bài.
Đến shot 2 thì bé không kích thích mình nhiều mà chỉ cố bú lấy bú để rồi hj để cho mình ra. Có 1 điều mình khá khó chịu là bé đang bj thì nhổ nước bọt lên khăn để kế bên @@.
Xong shot 2 thì bé dội người cho mình rồi bảo là xong rồi. Mình check thời gian thì chỉ mới 60p trong khi vé mình đi là 120p -_- quá thất vọng luôn.
Mình cũng hơi buồn vì cách giải quyết vấn đề của cơ sở khi chỉ xin lỗi và bảo lần sau quay lại sẽ cho mình số tốt hơn @@ ( lầm trước mình sụp hầm thì cũng đc cơ sở đó free vé nên mình mới thất vọng chỗ xử lí của Sala )
Hi vọng cơ sở sẽ thay đổi để thu hút nhiều khách hơn do mình thấy cơ sở khá sang trọng nên mình mong góp ý để cơ sở tốt hơn haisssss
Đánh giá về 31: face ok, không xinh không xấu
V1: bự 8/10
V2: bé thuộc loại múp nên nhiều lipit (6/10)
V3: 7/10 nhưng khi mình bóp nhẹ thì bé cũng bảo đau nên mình chán luôn
V4: không khám phá nhiều do không còn tâm trạng
Tic=299k
Tip=1200k
Tổng thiệt hại 1500k cho 60p chán trường không một tí cảm xúc :(((

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Cơ sở Massage Sala rất lấy làm tiếc và chân thành xin lỗi quý khách vì trải nghiệm không vui vừa qua ạ !
Cơ sở xin phép được gửi trả lại cho quý khách toàn bộ chi phí như lời xin lỗi ạ ! Rất mong sẽ được đón tiếp quý khách lần sau một cách trọn vẹn nhất ạ !

RogerBerbatov

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
5
37
17
0 ₿
Sala đã giải quyết hoàn lại vé cho mình nha, mình thấy hài lòng với cách giải quyết của cơ sở và sẽ quay lại có sở một ngày không xa để xem đã khắc phục chưa ạ :))))

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala and Lạnh 69 Xii

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Mai mốt đi chỗ nào không đc phải lên phốt để lấy tiền lại như bác cho vui vẻ lại mới đc

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Cơ sở giải quyết quá đẹp. Không như các cs khác, k hoàn lại chi phí mà đôi co, rồi tặng vé cũng như không. Hoan nghênh cơ sở Sala.

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Hoàn trả lại Tip+Tic luôn àh

Mai Ghế

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
6
48
26
0 ₿
+1 respect thiện chí giải quyết hầm của sala. làm vậy ae yên tâm hơn khi trải nghiệm rồi

Currents

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/3/22
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Sala gio chán nhiều e làm ms khỏe ko đủ bài chỉ làm qua loa. Bị 3 số 26, 31 còn 1 số mà quên