Q.10 Sụp hầm tại Vườn Sài Gòn Quận 10

Lượt xem: 2,220

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Lâu rồi không viết bài, nay tui viết chút để anh em rút kinh nghiệm né được hầm.

Đi Lê Hồng Phong cuối đường rẻ qua Sư Vạn Hạnh thấy có cái bảng Hotel Vườn Sài Gòn massage lầu 5,
tui nghĩ là hotel nên chắc cũng sạch sẻ nên vào thử.

Bấm thang máy lên lầu 5 thì không thấy ai, quầy lễ tân trống quơ. Tui phải kêu massage em ơi thì mới có 1 cu em cỡ 19 tuổi ra.
Cu em chỉ hỏi đi thường hay vip, tui nói đi thường.
Cu em dẫn thẳng lên phòng, ấn tượng là phòng đã cũ, khăn với nệm cũng đã bị bay màu.
Tủ locker thì gỗ đã sắp bung ra, toilet với phòng xông hơi thì tui thấy có mới vừa sơn lại, nhưng kiểu sơn đè lên để che vết ố cũ, nên nhìn rất không gọn gàng.

Tới lúc ktv vào thì tui không biết nên kêu bằng chị hay bằng dì vì chắc cũng gần u40.
Tay nghề massage khỏe cũng thuộc dạng yếu, thư giãn bằng tay 100% không kích thích gì thêm.

Thất vọng nên tui tip 300k, chị ktv nhìn tui với ánh mắt phẫn nộ nhưng tui cũng kệ, vì tip theo sự hài lòng mà, mặc định tip = vé.

Kết thúc 1 buổi chiều đáng quên ở quận 10.

reddevil88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/20
Chủ đề
1
17
8
0 ₿
Cơ sở lâu năm, không nâng cấp nên csvc yếu kém
Ở VSG này giờ còn dc 2 em thôi, còn lại già già hết rồi, không thích hợp cho anh em thích cỏ non
Chủ yếu khách quen tới, chứ khách mới thì không thích ở đây, vì không có nhiều dịch vụ như các cơ sở khác

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
tip bằng vé ai cũng biết rùi. Vậy mà mấy bà ktv già cứ khoái tip cao trong khi face vs body như cc. Hồi đó mình cũng bị 1 lần như tus rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nếu face vs body ko đẹp mà kỹ thuật tốt thì tui cũng sẵn sàng tip cao ko vấn đề gì.
Tại ở đây tui thấy csvc tệ là đã tuột mood rồi, thêm cái ktv vừa ko nhan sắc lại ko có skill nên thua luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Đô Ki Hô Tê and reddevil88