Tân Bình Sụp Hầm và cực cay Massage Hưng Thịnh Ở đường Phan Huy Ích

Lượt xem: 5,528

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
35
364
253
30
Sài Gòn
0 ₿
Massage Hưng Thịnh là cái tên ghi trong quán.. Ở bên ngoài là Massage Viên Ngọc Xanh
Địa chỉ thì tui không nhớ.. nhưng địa chỉ đối dện là 169 Phan Huy Ích Phường 15 Quận Tân Bình

Hôm nay cuối tuần rãnh rãnh có làm vài chai 1 mình.. bùn bùn đi dạo thử Phan Huy Ích.. Cũng thấy quán này lâu rồi nên đi thử coi sao..
Vừa bước vào là gặp ông đầu trọc và 1 bé lễ tân.. Vé thì rẻ nhất là 200k. Tui đi vé Thái là 350k tip 350k. Bé lễ tân nói vé này chỉ có mặc Bikini thôi nha anh.. (tính tui là hay mua vé rồi tip luôn tại lễ tân)
Xong hết thì ông đầu trọc đó dẫn vào.. chưa gì dẫn vào đã muốn đòi tiền.. Tự nhận mình là quản lý bla bla gì đó là bực mình rồi
Vừa xông hơi chút xíu bé bước vào.. bé nói bé là số 79.. Thì bé có tắm cho thằng em tui chút xíu à xong lên giường..
Trời ơi người đã mệt mỏi muốn khỏe xíu mà bé làm như cho có.. làm qua loa bóp cổ lưng xong kêu mình nằm ngửa lại.. bóp tay chút xíu.. Nhưng mình để ý bé không có tự nhiên.. cứ nhìn ra ngoài cửa á.. đang bóp tay mình xong tự nhiên bé bước ra ngoài.. mình nghe giọng nói là đang nói chuyện vời thằng đầu trọc quản lý..
Xong bé bước vào tui hỏi có chuyện gì vậy.. bé nói là em thư giãn cho anh luôn nha.. Tại anh quản lý nói là không có nhân viên nên làm gấp cho anh..
Trời ơi lúc này mất hứng.. thật sự chỉ muốn mặc quần áo rồi về liền.. Trời quán làm ăn kiểu gì kì cục vậy nè ???
Bé BJ mình xíu... Bé nói khi nào ra nói em nha.. anh mà ra miệng em là quán tính tiền vé 900k ( vé này xuất ra trong miệng) Không tin được luôn á trời ơi
Thời gian mình 60 phút mà làm chưa được nửa tiếng

Mình ra ngoài nằm xíu tưởng có nước nôi hay gì cũng chẳng có.. có đúng chai nước suốt quán bé đưa cho mình lúc đầu.. Đói bụng cũng chả có đồ gì ăn..
Má ơi 1 ngày thứ 7 tồi tệ của tui

Sau bao nhiêu năm kinh nghiệm đi Massage mà gặp ngay cái quán này..
Về mà ôm cục tức trong người
Giờ rút kinh nghiệm.. Các anh em chỉ nên đi quán có tên diễn đàn này thôi nha.. Không di quán nào ngoài diễn đàn
Cay lắm rồi....

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
89
70
0 ₿
chia buồn cùng bác, các anh em cũng nói nên đi các cơ sở có trên diễn đàn rồi
Thôi cũng cám ơn ông đi làm chuột bạch, để anh em biết và né quán đó ra

• Like
Điểm cảm xúc: DuyVip93

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Chia buồn cùng bác.

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Chia buồn cùng bạn. Vô trung tâm tp, mấy tiệm có tên tuổi mà chơi bạn ơi.

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿
cứ quán nào tên viên ngọc xanh thì né bác nha.chúng nó chung chủ có mặt khắp nơi và rất nhiều khách hàng tân bình bị nó lừa rồi đó ạ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
toang quá =)) hỏng hết cả cái cuối tuần

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Bữa tui ghé chi nhánh ở SVH nghe nó tư vấn xong bỏ về luôn. Hên chưa thử. Thanks bác đã chia sẻ

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
35
364
253
30
Sài Gòn
0 ₿
Thật sự được anh em chia sẻ mình cũng bớt tức và buồn.. cám ơn anh em diễn đàn nhiều lắm nha..