Sụp hầm với 79

Lượt xem: 5,488

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Khả năng do bác đi trễ quá còn muốn đi trễ mà ko muốn sụp thì tốt nhất gặp KTV đã đi r, e nào nhiệt đủ đô thì mới quẩy nổi mấy ca khuya v.

• Like
Điểm cảm xúc: Donut and Sadio

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
kinh nghiệm của tui là cuối năm thế này, các bác muốn đi mát xa thì nên đi sớm sẽ ổn hơn, đi khuya quá các bé bị quá sức sẽ ảnh hưởng chất lượng vô hình chung ảnh hưởng luôn tâm trạng của các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Donut and LeoVincent

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Thôi, ai cũng có lúc này lúc khác. CS đã xử lý xong, bé đó chắc cũng sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc, anh em cũng có thêm kinh nghiệm tránh đi trễ quá - cảm giác như sắp về đón con thì sếp kêu ở lại họp vậy, nó cũng thốn lắm. Mọi người thoải mái tí để em nó còn nhiệt huyết yêu nghề.
Happy new year!

• Like
Điểm cảm xúc: Donut and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
A chuyên đi vung đắp những mầm non hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: Donut

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Công nhận nói câu nghe quá đau lòng gọi yêu cầu tức là yêu mến em nó mà em nó lại đối xử như vậy quá buồn.

• Like

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
haha họp xong quay qua nói sếp "Mốt anh đừng làm sếp em nữa". Happy ending cả nhà dui dẻ vợ con tự hào anh thui thủi thu dọn đồ đạc :(

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Chia buồn cùng bác nhé, cs đã bù vé và tip thì chúc bác có màn phục thù viên mãn. Dù sao KTV cũng là phận nữ nhi, có hôm sáng nắng chiều mưa đến khuya bão tố hay cũng có hôm cosplay tình đầu hay vợ quốc dân cũng là điều bình thường.

• Like

gacon125

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/9/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
thiệt ra khi bé đuối quá thì cũng thông cảm đc nhưng mà đã đc chủ thớt đề nghị đổi ktv khác rồi nhưng lại làm cố mới để đôi bên mất vui. Chúc bác may mắn lần sau, luôn có lúc lên lúc xuống mà B38

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Rồi xong, mới ngồi xog tính rủ ae chạy qua book e này chiều nay, may mà lên *** hóng lại. Thanks bác... Để hnay e qua chổ khác vậy

Donut

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
1
4
7
0 ₿
Update cho anh em là mình được cơ sở đền bù vé thái + tip. Mình book e 09 và bù tiền up vé lên onsen coi như có qua có lại. Và mình rất hài lòng vì 09 thì skill đỉnh khỏi nói rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and Lươn Chúa

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
ông này giống tui, hahaha, ko bao giờ đi 1 số 2 lần. Chỉ duy nhất 1 lần phá lệ, có điều lần 2 tui ấm áp chứ ko bị sụp như ông. Chia buồn.

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
191
32
36
0 ₿
đáng lẽ nên đổi,để ae sau còn thưởng thức giờ thì