Thủ Đức Sụp hố lần 2 - tạm biệt Pharaon

Lượt xem: 7,826

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoaiphong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/21
Chủ đề
4
18
25
0 ₿
Phải nói nó tức mà ko làm được gì, vì tính mình nào giờ chơi khá đẹp, lần sụp hố 1 đã cho 1 cơ hội mà lần 2 vẫn bị nó cay vl, nên lần này ko nói không được
2 lần đều đi gói Queen
Lần 1: Mùng 5 tết
Biết ngày tết ae nhu cầu xả đạn đông, nên vào chờ không phàn nàn, nằm từ 20h đến tận gần 21h.
Cay lần 1: Đang xông hơi locker vào méo gõ cửa đéo chào hỏi cc ji, vào tắt xông
Cay lần 2: Xông hơi đến tận 22h, tự tắm, tự xã nước méo thằng loz nào vào báo để đợi
Cay lần 3: 22h bé vào, làm như 1 cái máy không cảm xúc - 23h xong 2 shot, ra xong đéo biết tại sao là ra 2 shot.
=> Xuống lễ tân phàn nàn => nhưng mình chơi đẹp đầu năm nên vẫn trả tiền bo cho bé bình thường, mặc dù quản lý ca đó kéo lại trả tiền cho mình, mình vẫn ko nhận & lấy xe đi về.
=> Rút kinh nghiệm lần này né bé nào ở Hải Phòng ra (ko có nói chung nên các em nào Hải Phòng đừng có dị nghị anh)

Lần 2: vào 16h chiều hôm nay
Nghĩ là chắc cơ sở đông nên thôi bỏ qua & cho cơ hội, nên lần này mình đi ca chiều tầm 16h00 để thoải mái, mà nó vẫn cay các bác ạ
Cay lần 1: Đã nói là tranh các bé miền bắc ra vì ko phải gu mình, nói rõ ràng miền tây, CLM nó vẫn cho mình con bé người bắc
Cay lần 2: Xông ra dkm ra gặp bé như ăn hết của nhà nó, cái mặt như đưa đám, mình cũng cố nén ko đổi vì tính ko rườm rà cũng tội nghiệp bé mới vào 3 ngày
Cay lần 3: Rõ ràng yêu cầu bé nào kỹ thuật đấm tốt vì mình đang mêt mõi trong người - clm nó đấm masss đứng 10 phút xong chuyển qua nuru luôn

Mình đi windy khá nhiều từ thời chưa có pharaon, nếu châm điểm windy 10 thì pharaon đéo có điểm nào luôn.

Mấy ông quản lý lo mà xem xét lại, cái dkm nói chứ tui bye bye luôn đéo bao giờ chơi nưa vs hệ thông loz này nữa.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
chia buồn với bác B18

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Phải nói Vĩnh biệt Pharaon chứ, vì tạm biệt thì vẫn có thể gặp lại màB05

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bé lần đầu bác đi là 06 ? Mới thấy bài khen mà ta

checkerVN

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/11/20
Chủ đề
1
105
40
0 ₿
Giờ chuẩn bị đi luôn haha để qua xong viết rp cho anh em :)

hoaiphong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/21
Chủ đề
4
18
25
0 ₿
Mình ko xem cũng ko hỏi số bác, mình vào dặn locker chọn bé né bé gì ở Hải Phòng ra, thì locker bảo là bé đó đã nghĩ, nên mình cũng ko quan tâm lắm, quan trọng mình dặn kỹ, gu mình miền tây, thế méo nào nó cho mình nguyên em Nghệ An, nó buồn ko tả dc

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Lời đầu tiên ad thay mặt cơ sở và đội ngũ nv gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến bác…. Hơn ai hết ad hiểu được sự bực tức của bác là rất lớn,,, bản thân Ad cũng từng đi chơi và cũng ko thể chấp nhận được những việc như vậy xảy ra …. Ad sẽ chuyển thông tin này đến đội ngũ Qly và đến bác chỉ cs để xử lý ngay việc này…. Đồng thời sẽ xả thải toàn bộ những nv trên ….
Trân trọng cảm ơn bác đã góp ý! Sau khi xử lý xong đội ngũ nhân sự…. Qly cơ sở xin phép được trả lời trực tiếp đến bác và những bù đắp xứng đáng ạ.

Duncancubu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/10/21
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Mình tính đi pharaoh trải nghiệm vì gần Thủ Đức nhưng nghe bác nói dập tắt ý nghĩ đó ngay và luôn, say goodbye Pharaoh

hoaiphong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/21
Chủ đề
4
18
25
0 ₿
Bác có thể check camera 2 khung giờ, lần 1: mình mặc áo hồng quần shot, lần 2 quần jean áo xanh
Lần nào đi cũng ko đứng 60p kể từ khi ktv lên.
Chán

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Tất cả bác phản ánh đều đúng ko cần phải check Camera…. Đối với Ad luôn tâm niệm khách hàng luôn đúng…
Phiền bác có thể inbox cho Ad xin số đt của bác hoặc Bác có thể inbox qua số 0932 032 113 để Qly xin gọi cho bác được ko bác.
Trân trọng.

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

bubu333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/17
Chủ đề
0
27
9
32
0 ₿
Công nhận dịch xong cảm giác ồ ạt mở lại, xong sụp hầm tùm lum cả, bởi vậy chỉ nên ghé e quen, hỏi e rảnh thì vào ko thì về nhà ngủ cho lành =))

• Like
Điểm cảm xúc: Cutodan and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Giống tôi, có mối chờ mới dám đi random, lỡ sụp kiếm mối xả lại,kkk

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Bữa tui đi, tui đã dặn ông đưa lên phòng là em nào xinh và V1 đẹp mà nó làm toàn ngược lại, nản.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
dặn thì dặn quản lí, mấy thằng locker thì chỉ đưa theo tua => vô ích cho dù có tip chăng nữa. ăn chơi hiểu luạt thì hạn chế sập hầm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.