Phú Nhuận Sụp Nguồn tại King 69 Phú Nhuận

Lượt xem: 5,739

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Cuối tuần mà chạy như vịt, công việc dồn dập làm không kịp thở luôn, từ sáng đến tối ngập đầu cv oải quá, về tắm cái cho mát xong lại hứng lên nên quyết định tìm chỗ giải tỏa cơn hứng này. Bốc điện thoại lên alo cho thằng bạn chuyên gia đi massage tại đây
" Alo thằng bạn, đang hứng qua đi massage đi "
" Hôm qua mắc mưa giờ đuối qua, đang nằm nghỉ "
" Thế thì bên King 69 có số nào ngon vậy thằng bạn gà "
" Đây m đi số 02 đi, bao phê và hợp gu với m đó "
" ok thằng bạn gà, tin tưởng đó nha".

Thế là xách xe chạy qua King 69 ngay. Vào nơi thấy quán đang đông, có 3 khách đang đợi lên phòng, mong là chưa ai chọn số 02 của mình. May mắn là khi hỏi vẫn còn pé 02 đang rảnh thế là nằm đợi sắp phòng xong a lê hấp lên phòng trong vài nốt nhạc. Lên phòng thì pé đã đợi sẵn trong phòng và quả nhiên thằng bạn mình chọn hay vãi, nhìn hợp ku rồi nha à nhầm hợp gu rồi nha. Bé chào mình bằng nụ cười thân thiện, 1 em gái nhỏ nhắn, xinh xắn

Face: 7đ nhìn rất dễ thương và có độ dâm ẩn ẩn còn anh em nào muốn biết ẩn như thế nào thì đọc ở dưới sẽ rõ
Em này cao khoảng 1m6
V1 thì hàng độ khủng to
V2 eo ót lắm nha
V3 thì căng tròn, ẻm ngoáy mông nhìn nắng cực lắm anh em ạ
V4: nước ào ào, em bảo đang tới kì hứng tình B32

À có cái mới là nay King 69 làm cái bồn tắm to rồi, công nhận đã ghê, lúc tắm với em bao phê các anh em ơi. Ngồi đợi nước thì Ku tui cũng tranh thủ làm quen với Chim Cò của ẻm. Em sà vào lòng mình với sự nhiệt tình ôm ấp kèm theo đó là thọt tay vào quần để thám thính ku em, sau đó em lột luôn cái quần của mình lúc nào không hay luôn, thế thì mình cũng chủ động giúp ẻm thoát y luôn cởi cái áo yếm thì ôi chu choa cái cặp vú sao mà to thế, cởi cái váy và sịp ra thì ôi chu choa sao mà rừng rậm thế.....B44

Tính tác chiến với em dạo đầu trên cái ghế, mà ghế nhỏ quá xoay trở không được, nên thôi lên giường luôn cho thoải mái, khởi đầu bằng thế ngồi đối mặt, để thằng Kiu với con Chim nó giao lưu ở dưới. Thằng anh với con Chị giao lưu đá lưỡi ở trên, cạ cạ hồi sao mà nước ra quá trời, tiếng rên rĩ thở dốc hồng hộc, ẻm bảo
" phê qua anh ơi, vô tắm đi em hiếp anh tiếp "
" Ok em, thủy chiến nào "
Màn tắm em làm cực phê và cực đã, trườn thái, trườn nuru trong bồn đã luôn, nước em ra quá trời yociexp41, em BJ 100% nha anh em, không hề dùng tay luôn. Một loạt tư thế trên dưới, nằm sấp ngửa, quẩy tung tóe nước vung vẫy, tiếng thì cứ bành bạch, bành bạch nghe như đang đóng phim sếch ấy... , cuối cùng là màn CIA thần thánh bắn hết tinh hoa vào em, đặc biệt là em mút và bú tới giọt cuối cùng thì mới buông tha. Hôm nay không biết sao mà lâu ra hơn mọi lần nên tắm xong ra thấy cũng hơn 30p nhưng em vẫn rất vui vẻ nhiệt tình không hề than mệt hay khó chịu nha. Rất thích thái độ của em, hehe mà cũng do mình làm em sướng nữa

Lên giường là tới công đoạn massage, đá nóng đầy đủ và bài bản xua tan hết mệt mỏi trong công việc trong mấy ngày qua. Lướt qua phần này để đến phần trườn nuru, em trườn bò lê lết các kiểu làm thằng em lại nhỏng lên lần thứ 2,em cạ cạ phê quá xá, đang phê pha tận hưởng thì bỗng nhiên đèn ở đâu phát sáng báo hiệu có kiểm tra, đậu xanh lúc này phắn ngay xuống mặc đồ, mang quần vào ngay, cơ mà sau 1 hồi mới phát hiện là do lễ tân ấn nhầm nút yociexp60 làm teo mịa con trym rồi.
Em hỏi " anh mặc đồ vào lẹ thế, điện thoại, chìa khóa gom lẹ thiệt luôn, còn nhanh hơn cả em "
yociexp41
" Anh thuộc đội phản ứng nhanh mà em " (kinh nghiệm đi massage lâu năm ở CDMS giờ phát huy tác dụng hehe )
Nay Lễ tân chơi 1 cú nhức nách vãi, con trym nó teo mất tiêu, em cố gắng lại lần nữa để khơi gợi nhưng mà nhìn lại hết mịa nó dầu nuru bôi trơn luôn, ôi.... số trời mà... thế là shot 2 chưa hoàn thành rồi, mà không sao cả, nằm ôm ấp em tâm sự nói chuyện rất vui và em cũng rất nhiệt tình chỉ là do sự cố ngoài ý muốn thôi. Nằm xíu cũng tắm lại rồi ra về, cũng có cái là ấn tượng cùng kỉ niệm của anh và em. Lần sau vào phải full shot bù lại sau.
Tick: 400k có giảm camapro
Tip: 1000k
Lúc xuống nằm nghỉ ngơi tia cũng được 1 em dễ thương lắm mà quên hỏi số, bé này đeo mắt kiếng, hợp hợp ta làm cái quả King of King 2 pé cho nó máu
P/s pé 02 là một trong những kì cựu đỉnh cao ở nhiều nơi đó, anh em nào đi nhiều sẽ biết.

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Ôi dài quá đi ... lỡ yêu em nó thì nuôi luôn đi bác ơi ✌️✌️ ACE King69 cảm ơn bác đã tin iu ủng hộ nhá !!!

• Like
Điểm cảm xúc: ĐộcCuCầuBại

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
yociexp41 phim hành động 18+
ok luôn pác gom qua king 69 tập trung 1 phòng - 10 anh trai và 10 cô gái. Lột hết đồ ra, bật đèn báo hiệu lên, thi xem ai mặc đồ nhanh nhất. yociexp89

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Lễ tân chơi kỳ quá làm mấy ae teo trym yociexp100
Mà cho mình hỏi nếu CA ập vào thì mình chỉ cần xỏ cái xà lỏn vào là ok đúng ko các bác?

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Chà chà, kỳ cựu như bác mà còn hỏi vậy, newbie tui đây phải lót dép hóng các cao nhân ‘tập huấn‘ thiệt rồi B47

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
đúng rồi huynh đài nhưng nhanh và an toàn nhất là xỏ cái sịp của ẻm KTV vào thì ai cũng sợ ko dám đụng đâu yociexp41

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Pharmacity and NiteOwl

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Bác chủ thớt hay quá, nhưng vậy là trước khi lên phòng phải hỏi tiếp Tân coi em nào bữa đó có cái quần chip co giãn tối đa mới book B38

• Like
Điểm cảm xúc: ĐộcCuCầuBại

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Kỳ cựu là đi nhiều thôi chứ đó giờ ko để ý mấy vụ này. Nói chứ đang nằm cho mấy em mần thịt mà đèn sáng còi kêu chắc mình cũng đơ đơ ra đó chẳng hiểu chuyện gì yociexp44

• Haha
Điểm cảm xúc: NiteOwl

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Công nhận luôn bác, đang phê như con tê tê mà, dễ gì yociexp30