Hỏi đáp Suy giảm ham muốn

Lượt xem: 612

Thách thức danh hài

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/18
Chủ đề
3
60
30
44
0 ₿
Dạo trước mỗi lần nhậu xong thì tui hay đi massage thường đi vé 2 shot cũng ổn áp khoảng 40ph là hồi lại lên hứng được , nhưng gần đây thì hầu như đi không thể lên nổi, có lần đi mà em thuộc dạng có kỹ thuật cao nhưng lại không hứng lên được , mấy bác có cách nào refesh lại để có thể lấy lại cảm giác trước đây không ?
Xin cảm ơn mấy bác trước.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
887
41
1 ₿
Cái này phải hỏi bác vài câu trước đã:
1. Bác là U bao nhiêu?
2. Tần suất xuất tinh của bác là như nào?
3. Chế độ sinh hoạt (thuốc là, nhậu nhẹt) của bác là như nào?
4. Bác có thủ dâm hay đi massage thường xuyên không?
Câu cuối
5. Bác có bị sụp hầm không?

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Chỉ sợ bác làm quá sức... xuất nhìu mà bồi bổ ít... thuốc lá nếu có thì giãm... tốt nhất là đừng nhậu bác ah...

Thách thức danh hài

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/18
Chủ đề
3
60
30
44
0 ₿
Mình 40, tuần thì 2-3 lần , thường nhậu xong đi massage, sụp thì kg thấy toàn do mình không hứng lên được nữa chứ bé làm thì nhiệt tình.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
ông anh nhậu ít lại, chăm thể thao, ăn hàu , thực phẩm có chất kẽm là hồi lại ngay. Hạn chế tối đa ba cái thuốc rocket , xìn xú gì ấy , cái gì ép buộc quá cũng k tốt

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
887
41
1 ₿
Bác bớt nhậu lại. Bỏ massage 1 thời gian, thực ra massage nó tương đương với thủ dâm thôi, méo khác gì đâu. Nếu bác lạm dụng quá là dễ mất cảm xúc lắm, vì khi quan hệ nó ko mạnh như khi xóc lọ. Gặp mấy em xóc lọ 90% là vài lần kiểu gì bác cũng bị liệt luôn.
Khi đi massage thì bác kiếm chỗ nào mấy em uy tín chút, lên đây xem review rồi hẵn đi.
Ăn nhiều hàu với dưa hấu vào, quất mấy thanh socola nữa. Chơi thể thao, ko hút thuốc, cafe.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,573
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nhìu lúc thêm phần tâm lý ấy bác . Có khi bác đạt nặng sn nó quá hoặc bác bị streed . Nên thả lỏng đầu óc xíu xem thế nào