Suy nghĩ về việc chia tay hệ thống Hương Mê

Lượt xem: 6,234

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tinh hình là sau khi em Nhi nghỉ, tui cũng đi random HM2 vài lần nhưng nói thật vẫn chưa kiếm được mối nào ngon. Lý do thì không biết do số tui xui hay sao mà vào toàn em út không được đẹp và trẻ. Ngoài ra thì trong 3 cơ sở, csvc của HM2 là tốt nhất rồi. Không biết ae đánh giá và cảm nhận có giống tui không.

Sau này chắc tui chuyển lên mấy quận trung tâm đi, giá cao nhưng ktv trẻ đẹp thì vẫn có hứng hơn.

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Hương Mê mới đầu rất được, nhưng càng đông khách thì lại càng tệ, tệ ở đây phải nói chung là tất cả đều tệ từ phòng ốc, KTV, cách phục vụ, locker, phòng thì càng ngày càng dơ, KTV thì ngày càng già, đối với 1 cơ sở đang có lượng khách như vậy thì tui nghĩ nên nắm bắt đi chứ, HM 1 thì bữa tui đi cái phòng còn tệ hơn HM2, tui đã gạch chỗ này rồi, giờ đi vé 500 tắm tiên luôn cho nó thích, vào HM cả thảy cũng nhiêu đó mà nhiều khi giờ đi lại mang cục tức về

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
500k tắm tiên của cơ sở massage nào vậy bác @HotFrankenstein ?
Chứ Rừng Xanh 500k chỉ mass Thái thôi!

Milan8x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/18
Chủ đề
2
19
8
38
0 ₿

hoàn toàn tán thành, HM2 đi toàn gái già trên 26t. HM1 thì csvc xuống cấp tồi tệ, đào chả còn ai ngon. HM2 csvc cũng xuống cấp nhưng chưa đến nỗi tệ như HM1. có phòng xông khô vào mùi hôi ko thể tả, nếu xông xong chắc về nhà vẫn còn mùi hôi. Thằng chủ có nhìu cơ sở quá nên chắc giờ bỏ bê ko thèm quản lý.

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Bữa tôi mới đi thấy đang sửa lại các e út nói sửa phòng lại nên kẹt phòng . Còn bác chia tay thì thui đâu cần nói quá tôi thì quan trọng là kỹ thuật làm ok thui chứ đẹp mà bác phọt ra dc thì hãy nói chứ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Có gì là quá bác? Mỗi người một trải nghiệm, một tính cách khác nhau, người ta đâu có bôi bác gì cơ sở, còn cái chuyện sửa hay ko sửa thì đó là tương lai, còn giờ là hiện tại

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Tôi nói gì đâu nhưng đang sửa thì tôi dfi tôi thấy mà còn bác ko đi thì đi chỗ khác không nhất thiết nói lên nói xuống mệt ra

Milan8x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/18
Chủ đề
2
19
8
38
0 ₿

Bác cứ làm trong đây toàn con nít 1 năm đi HM 1 lần. HM1 là chỗ xuống cấp nhất trong chuỗi HM1, 2 mà mình đi (chỗ còn lại ko đi lần nào ko dám phán) mà chả thấy phòng nào sửa. dạo này còn phải để cả xô hứng nước trên lối đi vào vì bị thấm từ tầng 1. Phòng kế phòng nhân viên trên lầu 1 là phòng tệ nhất. Ae nào đi có thể kiểm chứng. ghi nhận cách đây hơn 1 tuần nên nếu nó mới sửa cách đây vài hôm thì sorry vậy. mà dù sao thì dàn đào cũng xuống quá rồi, ko còn như xưa.

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác biết tại sao ko? Vì tui là người viết RP khen họ khi họ còn tốt, bây giờ họ xuống cấp thì phải nói cho các bác trên này biết, ko thôi các Bác mang cục tức về thì lại nói tui RP ảo, tốt thì hay dở thì chê đó là chuyện bình thường khi làm ngành dịch vụ, đơn giản thế thôi

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Hm cơ sở vật chất xuống cấp . Ktv thì già thôi nghỉ khỏe

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tụi tui là những người đi HM rất nhiều lần. Bác cứ vào đọc các bài viết ở đây thì sẽ biết. Cái vụ nâng cấp sửa chữa csvc thì xin lỗi bác, việc đó nó đã diễn ra từ mấy tháng nay rùi. Nhưng về cơ bản là nó không tốt nên phải nói. Cái t2 là ae góp ý ở đây, nếu chủ HM có vào đọc được thì cải thiện. Cái đó là tốt, là xây dựng chứ chẳng phải trù dập gì. Bởi vì những điều chia sẽ ở đây đều là sự thật. Và điều cuối cùng, đào đẹp với đào xấu, bác chọn ai ??

• Like
Điểm cảm xúc: family_89

family_89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/2/19
Chủ đề
1
7
8
0 ₿
Bác nói đúng đó, tôi thấy HM ngày càng tệ, đi random thì chỉ có nhận đc cục tức thôi, mặc dù đã cho locker 100k, nhà em ở ngày Quân Đoàn 4. Từ ngày biết hương mê rất hay đi, nhưng càng ngày CSVC càng xuống cấp, KTV thì ko còn em hót nữa, mà vào chỗ đó chỉ sợ nó ko giặt khăn gặp ông nào bệnh lại tha bệnh về nhà, còn hình thức HM với giá tiền tôi thấy vẫn ổn. Nếu trong TG tới hương mê nâng cấp CSVC và tuyển thêm mấy em ngon tôi lại ủng hộ, Tôi ko biết ở gần khu có còn chỗ nào giá cả phải chăng mà có 69 giống HM ko anh em

family_89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/2/19
Chủ đề
1
7
8
0 ₿
Chắc bác cũng ở khu vực gần đó có gì cho em xin zalo anh em giao lưu, kiếm đc chỗ nào hay thì m cùng chia sẻ

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
chỗ nào 500k tắm tiên vậy bác ơi

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Có 1 việc lạ là ở HM vẫn có các em trẻ và đẹp, bởi vì mỗi lần đi xong tui đi xuống cầu thang thì nhìn vào bếp vẫn thấy được 2,3 em ngon (nhưng chắc không phải tour mấy em). Cái quan trọng là làm sao để kêu được các em này. Mấy thằng locker thì hết tin tưởng rùi.
Tui sẽ đi thêm chuột bạch 2 lần nữa, nếu vẫn không kiếm được em nào ngon thì coi như chia tay HM.

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem and Tieuphong004

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Khuyên bác thực lòng, mấy cái vụ 69 với CIA bác đừng ham hố quá. Thời trẻ trâu tui cũng mê lắm, sau này lớn, có kiến thức nhiều thì bỏ hẳn luôn. Ngay cả BJ tui cũng hạn chế lắm, đa số tui yc các em HJ cho an toàn.

• Like
Điểm cảm xúc: family_89