Q.1 [SXOL] Lời hứa gặp lại bé cưng 19 ở Queen...

Lượt xem: 1,640

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Sau khi nhận đc code Queen. Mình liền liên lạc tới cách tay phải đắc lực của trùm cuối Q để gặp bé 15 và bé cũng là 1 trong những bé mới tại Q. Nhưng ko ngờ nhận đc 1 tin còn ko ngờ hơn là bé đã trốn thoát. :eek:ps:

Trong khi tại cơ sở Q tui đã gặp chắc cũng hết các bé rồi. Thì ngay lúc này mình chợt nhớ đến lời hứa với bé cưng 19 cũng cách đây hơn 1 tháng. Hứa là sẽ gặp bé cưng. :sprite-134:

Cùng chiếc xe ko tàn. Chạy Tàn Tàn tới Q. Nơi mà thân quen tình cảm đối với Tàn Tàn . Trong lòng cũng hơi nôn nao gặp bé vì bé rất là đáng iu.:sprite-134:

Bỏ qua các bước thủ tục. Tiến thẳng lên phòng tầm 2p thì bé bước vào. Vẫn là cô bé ngày ấy, vẫn trẻ con, nhí nhảnh đáng iu. Kèm với chất giọng ngọt thì tui chỉ có cưng bé thôi.

Bé tranh thủ pha nước rồi ngồi cạnh mình. Cùng 8 những chuyện vui khi gặp dưới tầng giữ xe. Lúc ấy bé hok trang điểm nhìn rất là dễ thương. Bộ dạng đáng iu đứng núp sau cái cột :sprite-170: .Nếu có cảnh này xãy ra nữa tui hứa sẽ làm ngơ xem như ko thấy bé:sprite-170:.

Nước trong bồn cũng đã đủ để tắm. Bé mời mình vô tắm cùng. Bé đã có kinh nghiệm hơn so với lần trước. Các bước gần như đều thuận.

Mình thì ko có massage khoẻ. Nên tiến thẳng qua massage mệt.

Mình có nói với bé là bé hãy làm giống như lần đầu bé mới vô vừa học vừa làm. Cứ từng bước từng bước, bước nào ra bước đó, chậm rãi. Vì mình thích như vậy. Mình thơm bé 1 cái, vậy mà bé thơm mình 2 cái và nói nhỏ: “ Sống là phải công bằng”:sprite-170:. Hôn 1 nhận đc 2 vậy mới công bằng:sprite-32:. Lần này bé đã có kinh nghiệm rất nhiều. ( về phần chi tiết mình xin cho qua)

Xong trận cả 2 đều tắm lại 1 lần nữa. Ngồi cạnh nhau thì bên ngoài phòng có chuyện bất ngờ :eek:ps:... Bé hết hồn và sợ. Mình ôm bé, nắm tay bé để bé bớt sợ hơn. 8 chuyện với bé cưng, những biểu cảm của bé rất đáng iu.

Thời gian trôi qua nhanh, còn 5p nữa thì hết giờ. Thôi thì chuẩn bị đồ đạc rồi ctay bé. Ôm bé và thơm bé 1 cái. Bé lại trã mình 2 cái. Rồi vẫn nói câu: “ Sống là phải công bằng”.

Nói chung: bé rất dễ thương, trẻ con, nhẹ nhàng và cưng.

Mình muốn nói với bé là hãy trang điểm nhạt lại nhé, vì như vậy bé sẽ xinh và dễ thương hơn rất nhiều. Và đừng quên tập nhảy nha bé. Thời gian tới sẽ có 1 ngày Tàn Tàn sẽ gặp lại bé.

Lưu ý: Bài viết có nhìu tình tiết, chỉ người trong cuộc mới hiểu.:sprite-170:.

VỚI TÀN TÀN QUEEN LÀ NƠI ĐẦY TÌNH CẢM:sprite-45:

Tổng kết:
Tic: code SXOL
Tip: bằng Tic
Bàn tay phải đắc lực Q: 100
2 anh phục vụ: 50 50

Tks diễn đàn, tks mod @Uchiha Itachi tạo ra sân chơi này :sprite-37:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
ủa rồi đang report cái củ cải gì mà không biết mần cái gì lun vậy ? ? ? ?

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Đi Tàn Tàn

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
Chắc rp theo trend mới,ôm....hôn 1,2 cái rồi ôm...hôn ---} ra luôn