Q.1 (SXOL)Tìm lại cảm giác với 25 Queen

Lượt xem: 1,183

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
835
294
Tphcm
0 ₿
Hello các ae đồng đạo lâu ngày ẩn thân trên núi cấm thì a trời nói lâu lâu con phải xuống núi thoy.Âu cũng do cái số đôi khi có cố gắng thì cũng ko bằng may mắn 1 cmt trong phút giây 10h59 mà số thì mình chỉ cmt cho kịp time ai dè trúng thật cơ chứ,nghía Queen đã lâu nay cũng có dịp trải nghiệm thật ròy.
Nhận code từ bữa t5 mà cv lu bu nên phải tới ngày cuối mới đi làm nv dx,t7 máu chảy về tim tiệc tùng cũng gần 9h nên cũng nt hỏi các kiểu con đà điểu let's go.
Csvc:nhìn rất là ổn nha điều đặc biệt là e lễ tân rất dễ thương vì lúc đầu mình book 24 nhưng số trời đã ko cho 2 ta gặp nhao nên mình qđ đổi qua 25,xông hơi đầy đủ,đèn hồng mờ mờ ảo ảo cảm giác lạ àk nghen.
Ktv 25:teen nhí nhảnh cười rất duyên
V1: cam việt vì e mình dây cây cảnh nên ko to dx nha mấy fen
V2: ko 1 tí lipit nha ôm rất sướng
V3: doggy chuẩn nha
V4: ae đi tự test nha kphê
Vào phòng xông hơi dx 2p thì e vào ấn tượng đầu tiên là teen hay cười và hỏi thăm nhau chắc do chube rà dx đài nên ae 8 đủ chiện trên đời ròy cũng vào bồn cho e chăm sóc e tắm rất kĩ nha ae kì cọ đủ thứ chube cũng tranh thủ rờ rờ mó mó hẻm hóc kkk rà tới đâu mát lạnh tới dóa.
Mx khỏe: e đấm rất có lực nha bóp vai,đi đá nóng chỉ hơi thiếu bài bẻ lưng thần thánh nhưng ko sao e rất nhiệt tình cứ hỏi han chube là có đau hay ji ko lâu lâu còn cạ cô bé vô lưng làm chube tê quá trời.
Mx mệt: đầu tiên là cái màn liếm lưỡi thần thánh của e từ cổ chân e rê ko sót 1 chỗ nào có thể gọi là tắm lưỡi nha pha thêm âm thanh hifi chuẫn jav lun,chán chê e bắt đầu chà thái pha dầu nuru thần thánh đi tới đâu thì phê tới đóa cảm nhận hơi ấm từ cơ thể e hòa vào với mình,từng đường ti lướt nhẹ trên từng thớ thịt ôi sao mà chịu nổi cơ chứ hết lên ròy xuống xuống ròy lên đều đặn ko dừng,trong cơn phê e kêu chube quay lại để chiêm ngưỡng đường cong của e ôi ôi slim my gu my gu.e lick ti ròy chà thái nuru chube vẫn nằm chịu trận trong cơn phê nhưng đôi bàn tay thì ko thể rời xa đôi gò bồng của e và khám phá hang cùng ngỏ hẻm ta nói như đang đánh trận solo thật,e chăm sóc thằng e hết nấc đá bi lau cột quết bẹn mún quến người đã yay còn có cái chiêu băng hỏa nữa chube phải dồn hết công lực ko là tiu với e ròy,e bj miệt mài còn chube thì tranh thủ 69 với e đầy ma lực.
Lấy 1 hơi thật sâu e mút lún cán cùng cái lưỡi ma quái chube lực bất tòng tâm đành nổ đạn trong đôi môi kute của e thoy hazz làm ji làm cũng đành gục trước mỹ nữ.
Xong xuôi e kêu mình nằm nghỉ,nge 1 chút music thư giãn sau trận đánh đầy kịch liệt ròy e rúc vô người mình ae ôm nhau như người iu tâm sự mọi loài chim biển còn dx bonus vài thứ nữa nha kkk.
Tóm lại ae ai thik trẻ mình dây cây cảnh thì 25 là 1 số đáng để thử nha skill hơi bị pro lun vì dx chui rèn ở thủ đô city nha.
Tic:code onsen
Tip= tic
Pv&giữ xe cafe vui vẻ
1 buổi trải nghiệm đầy thú vị có dịp chube sẽ test bé mà ẻm nói là mình rất kute.
Thân ái chào ae

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé có skill ngậm nước và lướt, skill này chưa thấy bé nào làm cả:sprite-32:. Chúc mừng bác.

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ