B.Dương T muốn tìm điểm massage ok tại dĩ an bình dương

Lượt xem: 4,837

Thích mi nhon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/23
Chủ đề
1
8
5
Bình dương
0 ₿
Chào các bác em mới tham gia ***, không biết ở đoạn dĩ an bình dương có quán nào có masage thái với onsen mà ok tí không nhỉ. Nhờ các bác chỉ giáo với.

• Like
Điểm cảm xúc: darksider

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
V-Max xem sao bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Thích mi nhon

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
  • Like

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Lết zo q12 Cẩm Thy thử bác , nói j thì nói zo tphcm mấy cs trên đây vẫn ok hơn ko sợ sụp hầm

• Like

Thích mi nhon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/23
Chủ đề
1
8
5
Bình dương
0 ₿
T nay mới đi đến gần chỗ địa chỉ mà mấy bác trên đây share gặp người quen mới vãi chưởng, thế là bị ông bác kéo về nhà đàm đạo, bể kèo

• Haha
Điểm cảm xúc: kimonochi

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Massage bình dương thì hầm hố nhiều lắm mấy cái tui liệt kê ra đây là loại vip cơ sở đẹp đấy mà toàn là hầm to tổ bố nè vé tui đi tick+tip cũng 1,2-1,4tr chứ tui ko đi vé thấp hơn mà cũng sụp vì quản lý tệ để nhân viên làm qua loa rất chán : Thiên Hà, Phượng Hoàng, Hoàng Long, Hoàng Cung, Nguyệt Hà né nó ra.

• Like

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Tiếp cái topic trên mấy cái cơ sở này tui thường đi ok nhất nè : Hoàng Gia, Vmax, Thiên Kim, Hoàng Đế, Quang Thọ (chổ này thường đi nhất vì vé giảm 50% từ 10g-20g), Diamond (có chân ái 2003 cao 1m68), Mê Hoàng Cung (có chân ái 2001 cao 1m72)

• Haha

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Còn mấy chổ này đã từng đi thì ko sụp nhưng cũng ko ấn tượng gì nhiều nên mấy tháng mới ghé đổi gió 1 lần : Tokyo, Như Quỳnh, Hoa Lá Cành, XuKa vsip, Như Ý, Mười Em, Thiên Thai New, Hạ Vy (chổ này tui đi 23g bị tông cửa vào lập biên bản hên là tui xong rồi mặc đồ đầy đủ đang ngồi tám với e chứ ko là lên phường rồi). Còn mấy cái cơ sở nữa mà cả năm đi 1 lần nên ko liệt kê ra.

Thích mi nhon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/23
Chủ đề
1
8
5
Bình dương
0 ₿
Đa tạ bác vì hướng dẫn quá xá nhiệt tình, t mò đi vmax theo bác phía trên chỉ xui sao gần nhà họ hàng bể kèo mất tiêu, để thử mấy chỗ bác vừa nói