T7 phê pha với e SBD 56 nhí nhảnh

Lượt xem: 1,942

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Time trôi qua thật nhanh noel vừa qua thì cuối tuần lại tới tuần này lu bu nên event chỉ dx giảm 50% vì tiêu chí là đi thư giãn nên lần này chube ngắm nghía hồi lâu lần này sẽ đi xa nhà 1 chút và cái tên dx chọn là massage Adam nge cái tên đầy nam tính quá kkk.Sau 30p trên yên xe thì cũng đã tới nơi sung sướng,vào quầy lễ tân a lễ tân nhiệt tình tư vấn các loại vé sau 1 hồi suy nghĩ thì mình quyết định làm lun cái vé nuru cho nó máu vì cũng lặn lội từ xa qua đây ròy cũng trình code như ai.Ngồi đợi 1 tí nhân viên nhiệt tình đưa mình chai nc suối và lên phòng.
CSVC:8đ nha mn xông khô xông ướt đầy đủ phòng ốc sạch sẽ gọn gàng àk có thêm cái ghế tantra nữa ngon lành ròy dóa.Vào xông ướt 1 lúc thì e vào ròy mình cũng ra gặp e đập vào mắt là 1 e gái xì teen quá chừng kute và nụ cười tươi rói cùng cái răng khểnh rất đáng iu 2 ae chào hỏi và nc cho thân thiết để chút dễ mần ăn kkk.
V1:hệ cam VN
V2:có chút lipit nhưng vẫn oki nha ae
V3:căng tròn nha vì e dạo này ăn ún ngủ phẻ
Pé thuộc dạng tình cảm và nhẹ nhàng nha ae pha 1 chút tăng động nc liên tục nhưng cực kỳ đáng iu,sau xông hơi nghỉ phẻ thì nc cũng thân thiết với nhau ròy thì ôm ấp sờ mó cháo lưỡi liên miên phê tê vì nuru nên e giống mình nude hết để vào tắm cùng mình e kì cọ kĩ lưỡng sạch sẽ từng ngóc ngách khoái ròy nha vừa tắm vừa mơn trớn hôn hít như ng tinh ấy,xong e lau người kĩ cho mình và mời mình lên giường.
Mát khỏe: e đấm cũng đủ bài nhưng lực thì còn hơi nhẹ nên chube cho 7đ nha ae, e có nói bao nhiu tinh túy e sẽ bù cho a qua phần mệt nha kkk
Mát mệt:e nhẹ nhàng tình cảm massage thái e đi lưỡi khắp cơ thể e làm từ tốn làm mình phê quá trời âm thanh hifi làm cảm giác dx ng iu chăm sóc yay dóa,ròy tới màn nuru là lấy V4 chà chà e nói là mới tỉa e bé nên đi tới đâu là phê tới dóa chube thì chỉ bít nằm hưởng thụ mà thoy ko chống trả nổi ji hết,e rất kĩ lưỡng nha ae trước khi màn 69 thần thánh e còn rửa lại cho sạch sẽ nữa để mình có thể khám phá 1 cách nhiệt tình sau 10p thì chube cũng phun sữa mém bắn vào mặt e lun kkk nằm nghỉ ngơi 1 chút thì e tắm rửa lại cho mình và ngồi 8 típ, e nói có lần sau a đi 2 shot e sẽ cho e lết ra phòng lun kkk.
Tóm lại là e 56 gu tình cảm nhẹ nhàng thik hợp cho ae ko mạnh bạo,tình cảm như ng iu thì e là lựa chọn tuyệt vời.
Tick:giảm 420k
Tip=tick chưa giảm
Pv cafe vui vẻ
Chúc ae những ngày cuối năm thật nhìu sức khỏe nha see you

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ thay mặt bé cũng như anh em cơ sở gửi lời cám ơn đến a ạ, hẹn gặp lại anh vào dịp gần nhất a nhé!!!

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction

johnny276

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/2/21
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Nghe bác rp sướng quá phải đi test thôi! Mà bé 56 này miền Tây đúng k bác? Nhìn mặt quen quen