Gò Vấp Tả xung hữu đột với cô em gái người Đà Nẵng

Lượt xem: 1,121

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mạc văn tuấns

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
3
22
1
0 ₿
Một ngày cuối tuần nhạt nhẽo buồn chán không ai sưởi ấm trái tim cô đơn lạnh lẽo này thôi lên congdong kiếm cái nào gần nhà mà làm cho cuối tuần này hết nhạt nhẽo vậy chỉ là nổi hứng nên kiếm hotline của luxury thì dc tư vấn bé 15 mới vừa đi làm lại nên ok đi luôn.
Vào đến nơi lập tức làm thủ tục, xong xuối thì lao thẳng lên phòng. Chả là bên này nhiều người quen nên cũng hơi ngán. Nhưng nổi hứng giữa chừng biết chạy đâu. Thế là tả xung hữu đột thôi.Mình đi vé nuru 69 cho ae đờ thắc mắc.

Lên phòng mới là điều thú vị nhất. Ngồi bâng quơ đợi em. Lòng nôn nao. Cũng không hiểu vì sao nữa. Em rồi cũng tới, tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình. Một em gái trẻ trung bước vào. Coi như bước đầu thành công một nửa. Ít nhất thì hôm nay đi không gặp cá xấu, cá mập.

Tôi trò chuyện một chút mới biết em quê ở đà nẵng sinh năm 2k2 . Dễ thương ưa nhìn lắm các bác ạ. Vừa ngồi trò chuyện vừa vuốt ve cặp đùi của em. Ngon nha mấy bác. Nếu chấm sơ qua

V1 : 8đ

V2 : 8đ ( hơi lipit một tí )

V3 : 7đ

Riêng đùi tui cho 9đ luôn á chắc gu mỗi người mỗi khác. Tui thì thích đùi.

Em tắm chung với mình xong thì bắt đầu mần thịt. Mà mình chủ động mần thịt em trước, từ lúc em bước vào phòng cơ. Nên tắm xong là em cũng hiểu làm gì tiếp theo ah, không cần dài dòng luôn. Đặt mình lên giường đầu tiên là lấy tay vọc chym mình trước. Rồi đi lưỡi nhẹ nhàng. Mình thì khám phá đều đều, vì hôm nay có hứng thật mà. Bất ngờ nữa hình như nay em cũng có hứng. Mình sờ đến đâu em run rẩy đến đó. Rồi cứ vậy cũng đến lúc em mần thịt vào thế 69 mình cảm thế có lỗi khi tay mình nghịch quá thì dâm thủy của em đã ra khá nhiều ). Em hôn nhẹ lên đầu thằng em rồi từ từ ngậm sâu dần vì mình tinh nghịch nên em phạt mình bằng cách Bj tăng tốc mãnh liệt. Những màn mãnh liệt như thế mình chịu không nổi thề là đạn bắn bằng bằng như những năm giải phóng vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.