Q.6 tái nạm bé 79 quỳnh nguyễn

Lượt xem: 304

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
119
40
0 ₿
Trúng ngay mùa euro quả đức ăn đậm quá nay nghỉ xả hơi một chút chuẩn bị khởi động cho mấy trận bán , chung kết cũng như tránh sập hầm banh , thế là chạy một mạch tới Quỳnh Nguyễn check in vé 1 shot thư giãn gân cốt , lễ tân tư vấn nhanh gọn có giới thiệu sơ qua bé 79 mới tham gia vào cơ sở thấy body mi nhon mà ngon quá đúng goo mình dây thế là book mở bát
chờ một xíu thì phòng ốc chuẩn bị xong , mình bắt đầu lên lầu và thay đồ vào xông hơi , không gian phòng ốc ngăn nắp gọn gàng ngó 1 vòng xung quanh rồi vào phòng xông vừa thư giãn vừa lướt mấy trang kèo cọt xem nay căng không , đang xăm xoi tin thì bé gõ cửa bước vào mình ló đầu ra nhìn thì phải nói đúng là tuyệt phẩm luôn cao chắc cỡ 1m6 nhìn qua hình thấy da trắng rồi mà vào nhìn trắng nõn thiệc không tỳ vết luôn 3 vòng face nhìn trẻ trung thêm quả áo ren đen làm điểm nhấn thì phải gọi là mỹ nhân , dẹp luôn cái điện thoại bước ra gần giao lưu với bé vài câu rồi cả 2 cởi khăn lột áo cùng nhau ra bồn
phải nói là em mới này ôm v2 rất sướng mình đã dây rồi mà rất săn nha thêm quả v1 cam vừa tay nữa da trắng thì mềm mịn cà cạ sướng phết , bé cũng lành nghề tay rờ rờ mó mó mát xa nhẹ thằng nhỏ rồi gọi nó dậy “ ăn tối “ phê lú cả người quậy nhau một hồi lâu thế là mình cùng bé cũng rời bồn lau khô cho mình và mời mình lên giường để vào việc
đi bài mệt thì khỏi nói luôn chưa gì đã nằm ngửa cho bé mần rồi trườn thái 1 vòng bằng vòng 1 nhẹ nhàng rồi bắt đầu dùng v4 của bé đi nuru thằng nhỏ , đưa đẩy thằng con thì phê mà thằng cha thì tê , v4 gọn gàng cắt tỉa đầy đủ cứ thế mà đi trườn trượt thằng nhỏ còn chủ động cầm tay mình đặt lên v1 của bé , damdang thật sự hên có pha mình đổi tư thế chứ không out sớm , cho bé dang rộng thế là mình húp lấy húp để v4 của bé nước bắt đầu chảy ra tay thì với lên v1 của em vừa ăn vừa nghe những âm thanh lên đỉnh kích thích thật sự chịu không nổi nữa thế là cả 2 vào tư thế 69 quằn lộn nhau trong phòng vừa ăn vừa bóp V3 tuy nhỏ mà căng tròn bóp sướng cả tay bé ở trên giáng xuống 1 đòn bj đá bi và rồi cũng phải đầu hàng khi em ra đòn chí mạng lút cán luôn thằng con mình , ở trong miệng em dùng lưỡi uốn bóp cả cái cột khiến mình sướng dại cả mắt thế là chưa đầy 20p mình out luôn trong miệng của bé đúng là thăng hoa tột độ luôn nằm xả lai sau cơn sướng bé cũng vệ sinh lại lấy khăn lau cho mình rồi còn mời nước mình nữa nói chuyện tám xíu rồi vào bài luôn massage khỏe . đi bài rất oke đủ bài lực đấm tui hơi yếu chắc do tay con gái nhưng được cái tiếp thu hỏi ý kiến mình và điều chỉnh lại nên khá là okela xong xuôi thì nằm ôm bé úp mặt vào v1 hít hà mùi thơm cho bé xoa đầu rồi trò chuyện rồi thời gian ít lại trôi qua hết giờ mình và bé chào nhau và mình có tip cho bé = vé vì sự phục vụ tuyệt vời của bé , cả 2 chào tạm biệt và ra về hẹn ngày tái ngợp cùng em .
tic 299 (camapro)
tip bằng vé