Gò Vấp tái nạm galaxy cùng bé 92

Lượt xem: 1,684

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Review nhẹ Galaxy với 1 đêm khá muộn của mình lúc cuối tuần , lúc mình ghé đã hơn 12h rồi nhưng vừa dừng xe là có anh phục vụ chạy ra niềm nở chào hỏi và giữ xe mời vào trong , mình chọn vé 800k đưa mã camapro thì giảm còn 400k thôi , mượn hình mấy bé ngắm 1 vòng hỏi han lễ tân 1 hồi thì chốt bé 92 do nghe giới thiệu nhiệt tình vui vẻ , ra ghế ngồi cỡ 15p cũng chuẩn bị phòng ốc xong.
CSVC sạch sẽ và thơm , chắc nãy giờ đi xịt phòng dữ lắm kkk lên phòng chui vô xông liền, mình ngồi cũng thấy cũng khỏe khỏe rồi đi ra , bé ngồi ngoài sẵn mình từ hồi nào rồi
Body nhìn có da có thịt , nhỏ nhỏ xinh xinh , nói giọng cũng dễ thương , bé lấy khăn lau sơ cho mình rồi nude 100% mới mình vô bồn để tắm với em, vòng 1 vừa tay, v4 thì tỉa tót gọn gàng , v2 hợp với dáng , v3 săn chắc to tròn, tắm rửa kỹ càng tồi em bắt đầu chọc phá cây súng và cà cà ngực vô lưng , thấy cây súng nó cứng rồi em chuyển qua BJ + HJ luân phiên , mình chịu ko nổi CIA với em luôn
xong mình leo lên giường bé đi bài masage khỏe cho mình cũng tạm ổn, vừa đấm vừa nói chuyện với bé cho đỡ buồn ngủ
rồi bé qua trườn thái , bé trườn , cà hồi ướt hết cái người và cây súng bắt đầu cứng lại , em hỏi mình muốn thư giãn lần 2 ko , lúc đó hứng quá rồi ko lẽ ngừng lại đi về , nên mình bảo bé úp vé thư giãn lần 2 lun , em tiếp tục đá bi BJ , HJ từ từ rồi chuyển thế 69 này nọ , mình thì mân mê cặp ngực em xong thám hiểm v4 của em nó nước ra lai láng ko kềm được úp mặt vào húp lun , 10p sau mình cũng bị hạ gục súng lại nả đạn vào trong làn môi em , 2 chân bủn rủn , em dắt ra tắm sơ lại rồi nằm ôm em tâm sự 1 tí mới về
Đáng giá chung
V1 : 7/10 nếu to tí thì ngon
V2 : 8/10 hơi có lipid nhưng hợp với dáng em
V3 : 8/10 săn chắc , to
V4 : 9/10 thơm ,nước nhìu
Tic : 1tr giảm còn 500k
tip : 1tr
phục vụ 50k
CSVC : Gọn Gàng Sạch Đẹp
Nhân Viên : Nhiệt Tình và hướng dẫn tận tình

Uchiha Itachi

Tham Mưu