Tái ngộ em #11 trong tê tái

Lượt xem: 1,649

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Gần cuối năm việc nhiều kinh hồn. Đầu thì nhức người thì mỏi nên phải tranh thủ ngày dãn việc làm suất ms cho lại sức.
Xong việc ở gần Thiên Hòa nên chạy vô Minh Long là gần nhất. Tháng 11 nên tái ngộ 11 vậy. Thế là làm nhanh thủ tục check code rồi lên phòng. Xông hơi tí là em vào pha nước tắm.
Lâu ngày gặp lại nên 2 đứa 8 quá trời. Vừa tắm vừa 8 em vừa nghịch thằng em..phải ráng gồng để hok bị cướp cò.

Đánh giá lại cho ae.
Face dễ nhìn.
V1 6.5 đ vừa tay mềm mại
V2 7 đ lipid ít
V3 6.5 đ đủ xài
V4 7 đ đủ xài

Ms khỏe em làm đủ bài có lực. Ngồi vp nhìu mỏi lưng nên kêu em tập trung đấm phần đó và em hợp tác, thấy khỏe ra.
Sang ms mệt, khi nghe tiếng soạt soạt là tui biết cái ji sắp xảy ra. V1 lả lướt trên lưng, cái lưng vừa khỏe ra giờ lại dc chăm sóc tiếp. Em làm khoan thai, sau đó kêu tui lật lại..chắc em bít thằng nhóc kia đang biểu tình. Khi lật lại là lúc tui khám phá body em. Và em tiếp tục cho tui hưởng cảm giác đang ở thái. Em tung các skill phối hợp v1, lưỡi, âm thanh v.v và tui cũng phải out trong tê tái.

Em kêu tui nằm nghỉ ngơi tí, sau đó ms đầu và tiếp tục 8 đến hết giờ.
Tic có code camapro. Tip 500k. Tạm biệt em hẹn ngày tái ngộ. Hết.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Mừng bác ngon chym . Bên nayt tui chi thấy 11-09 là âm thanh đã nhất còn lại thì hơi íu

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿