Q.1 TÁI NGỘ QUEEN VỚI YÊU NỮ EIGHTEEN

Lượt xem: 2,720

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
22
270
81
1 ₿
Chào các bác, rảnh rảnh lướt diễn đàn thì thấy Queen thay đổi gần như toàn bộ dàn ktv mới nên cũng xách xe qua check thử. Cũng thủ sẵn vài số hot, đến nơi trống vài bé 07, 10 nhưng em book bé 18 do thấy mặt xinh và đúng gu em hơn. Phòng ốc Queen thì khỏi bàn rồi vẫn sạch sẽ thơm tho như ngày nào.

Xông hơi tí ra thì bé vừa vào, ái chà mặt xinh xắn mà nói chuyện duyên hihi. Tâm sư với nhau tí tay em thì ko quên mò mẫm cặp bưởi của bé. Haiz phải nói những lúc xì-trét bóp vếu là thư giản ngay hehe. Ban đầu em đi vé Onsen thôi nhưng bé vào tắm táp dạo đầu với hôn vếu bé thích quá nên em nâng vé lên 2 shot luôn. Bé vừa BJ em thì mân mê cặp bưởi mềm mại thì shot đầu đã out sung sướng trong bồn :cuteonion21:

Về phần khoẻ thì em skip qua nhé do bé làm cũng tạm ổn, không có gì thú vị để rì viu. Chuyển qua ms mệt, với đôi bồng đào ấy thì trườn thái bao phê, kết hợp bé đi lưỡi, đi tới đâu là nút nhẹ đến đó. Haiz da thằng em đã ngóc dậy chuẩn bị cho hiệp 2. Lật người lại, bé dùng cái tuyệt chiêu như bánh bao trườn chúc chích, bướm hồng đại chiến sâu khổng lồ. Sau đó bé BJ nhẹ nhàng và vào thế 69, em không húp hàu nhưng lấy tay nghịch thôi mà nước nôi lênh láng các bác nhé. Em out shot 2 xong mà tay em cũng ướt nhẹp vì nghịch bum búm của bé hé hé.

Đánh giá bé 18: face xinh nha:8.5/10, nhiệt tình dễ thương
V1: to, mềm, bóp sướng: 9/10
V2: hơi lipit tí nhưng nhìn chung dáng đẹp, kích thích: 8/10
V3: 8/10
V4: Đẹp, nước nôi lênh láng: 9/10
Em thấy cũng có nhiều bác rì viu về bé 18 rồi nên em cũng ngắn gọn xúc tích. Bác nào có dịp nên trải nghiệm thử, ko uổng phí đâu.
Chi phí: tic = 840k (code camapro), tip = 1200k
Cảm ơn các bác đã xem!

Hạo Nam BMT

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
0
36
9
0 ₿
18 này hot dữ ta, chúc mừng bác nhé, nếu đi super thì 18 với ai là ok nhỉ